અંબાલાલની આગાહી : 15 જૂન પહેલા ગુજરાતના દરિયામાં તોફાન આવશે

આગાહીઃ અંબાલાલ પટેલની આગાહી, 15 જૂન પહેલા ગુજરાતમાં દરિયાઈ તોફાન આવશે

અંબાલાલ પટેલની આગાહી: અત્યારે આપણે ઉનાળાની ઋતુમાં છીએ.અને તે ભયંકર ગરમ છે.ત્યારે આ ગરમી વચ્ચે વાતાવરણમાં એકાએક ફેરફાર થયો છે. જેમાં તારીખ 26 મે વાદળછાયું વાતાવરણ છે.અને ગુજરાતમાં કેટલાક સ્થળોએ વરસાદી ઝાપટા પડ્યા હતા.આ બધા વચ્ચે અંબાલાલ પટેલે ફરી એકવાર ચોમાસાની આગાહી કરી છે.આવો જાણીએ આ આગાહી વિશે.

અંબાલાલ પટેલ ચોમાસાની આગાહી મુજબ, 8 અને 9 જૂનની આસપાસ દરિયાકાંઠાના વિસ્તારોમાં ભારે પવન સાથે વરસાદ પડી શકે છે અને ગુજરાતમાં 22, 23 અને 24 જૂનની આસપાસ વરસાદ પડી શકે છે.

અંબાલાલની આગાહી


અંબાલાલ પટેલે આપણા ગુજરાત રાજ્યમાં ચોમાસાની આગાહી કરી છે. તેમણે આગાહી કરી હતી કે આવતીકાલે આંદામાન નિકોબારથી ચોમાસું આગળ વધી શકે છે અને આંદામાનમાં અટકેલું ચોમાસું 1 જૂને કેરળમાં પ્રવેશી શકે છે. ચોમાસું શરૂ થશે.

આ પણ વાંચો :   એલપીજીના ભાવમાં 200 રૂપિયાનો ઘટાડો: મોદી કેબિનેટે ઉજ્જવલા યોજના હેઠળ એલપીજી સિલિન્ડર દીઠ 200 રૂપિયાની સબસિડીને મંજૂરી આપવાનો નિર્ણય કર્યો

ભારે પવન સાથે વરસાદની આગાહી

ચોમાસા અંગે અંબાલાલ પટેલે વધુમાં જણાવ્યું હતું કે ગુજરાતમાં 15 જૂન પહેલા દરિયાઈ વાવાઝોડું આવી શકે છે અને 8-9 જૂનની આસપાસ દરિયો ખરબચડો બની શકે છે અને 8-9 જૂનની આસપાસ દરિયાકાંઠે વરસાદ પડી શકે છે. તેમણે જણાવ્યું હતું કે ગુજરાતમાં 22, 23, 24 જૂનની આસપાસ વરસાદ પડી શકે છે અને ગુજરાતમાં 4, 5, 6 જૂનના રોજ અલગ-અલગ વરસાદ પડી શકે છે.

આ પણ વાંચો :   સાળંગપુર મંદિર વિવાદ: રાજકોટના વકીલ અકરા પાનીએ, BAPS સહિત અનેક સ્વામિનારાયણ મંદિરોને નોટિસ ફટકારી


ગુજરાતમાં કેવું રહેશે ચોમાસું?

અંબાલાલ પટેલની આગાહી : ચોમાસું શરૂ થશે 15 થી તારીખ 30 June ની વચ્ચે સાથે જ ગુજરાતમાં અને 22મી જૂનની આસપાસ વૈધાનિક ચોમાસું શરૂ થશે. આ વર્ષે ચોમાસું સારી રીતે શરૂ થશે અને સમાપ્ત થશે. ચોમાસાના મધ્ય ભાગમાં થોડી મુશ્કેલી આવી શકે છે. હાલમાં વાદળો છવાયેલા જોવા મળી રહ્યા છે, જે ચોમાસું સમયસર પહોંચવાનો સંકેત છે.

આ પણ વાંચો :   Live Darshan of Shivratri: Live Darshan of Mahadev in just one click
અંબાલાલની આગાહી : 15 જૂન પહેલા ગુજરાતના  દરિયામાં તોફાન આવશે
અંબાલાલની આગાહી : 15 જૂન પહેલા ગુજરાતના દરિયામાં તોફાન આવશે

Important Link

ગ્રુપમાં જોડાવા માટે અહીં ક્લિક કરો
હોમપેજ અહીં ક્લિક કરો

Leave a Comment