તુનિષા શર્મા મૃત્યુ કેસ: શીઝાન ખાનની બહેને મીડિયાને તેમને ‘ગોપનીયતા’ આપવા વિનંતી કર્યા પછી સ્વર્ગસ્થ અભિનેત્રીની માતાએ નિવેદન જારી કર્યું: બોલીવુડ સમાચાર

[ad_1]

ટેલિવિઝન અભિનેત્રી તુનીષા શર્માનું અવસાન તેણીની આત્મહત્યા સાથે એક મોટા વિવાદમાં ફસાઈ ગયું છે, જેના કારણે તેણીના અલી બાબા: દાસ્તાન-એ-કાબુલના સહ-અભિનેતા શીઝાન ખાન સામે અનેક કાનૂની આરોપો લાગ્યા છે. બાદમાં, જે અભિનેત્રીનો કથિત બોયફ્રેન્ડ પણ છે, આત્મહત્યા માટે ઉશ્કેરવાના સંબંધમાં ધરપકડ કરવામાં આવી હતી. જો કે તેણે મીડિયા સાથે વાત કરી છે, અભિનેતાના પરિવારે આજે અગાઉ એક સત્તાવાર નિવેદન જારી કરીને મીડિયાને તેમને ગોપનીયતા આપવા વિનંતી કરી હતી. બીજી તરફ, આ કેસ વિશે વાત કરતી તુનીષાની માતાનો એક વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર જોવા મળ્યો જેમાં તેણે ખુલાસો કર્યો કે ખાન તેની સાથે લગ્ન કરવાના નામે તેની પુત્રીનો ઉપયોગ કરે છે અને તેને ફસાવે છે.

તુનિષા શર્મા મૃત્યુ કેસ: શીઝાન ખાનની બહેને મીડિયાને તેમને 'ગોપનીયતા' આપવા વિનંતી કર્યા પછી સ્વર્ગસ્થ અભિનેત્રીની માતાએ નિવેદન જારી કર્યું

તુનિષા શર્મા મૃત્યુ કેસ: શીઝાન ખાનની બહેને મીડિયાને તેમને ‘ગોપનીયતા’ આપવા વિનંતી કર્યા પછી સ્વર્ગસ્થ અભિનેત્રીની માતાએ નિવેદન જારી કર્યું

આ પણ વાંચો :   રવિના ટંડન બાપના સેટની મુલાકાત લે છે; સની દેઓલ, મિથુન ચક્રવર્તી, જેકી શ્રોફ અને સંજય દત્ત સાથે સેલ્ફી ક્લિક કરો : બોલીવુડ સમાચાર

ઇન્સ્ટાગ્રામ પર જે વિડીયો ધૂમ મચાવી રહ્યો છે તેમાં, તુનીષા શર્માની માતા વનિતા શર્માએ કહ્યું, “મેં આપ સબ મીડિયા વાલોં કો યે બતાના ચાહતી હૂં કી શીઝાં ને તુનીશા કો ધોકા દિયા. ચાલો તમારી સાથે સંબંધ બાંધીએ. શાદી કા વાડા કરકે usne Tunisha કે સાથ બ્રેકઅપ કિયા. Uska pehle કિસી લડકી કે સાથ સામેલગીરી થી. Uske bawajood ભી તનિષા કો usne સામેલ રખા અપને સાથ. તમે તેનો 3-4 મહિના સુધી ઉપયોગ કર્યો. બસ મુખ્ય ઇતના કહેના ચાહ રાહી હું હૂં કી usko sazaa milni ચાહિયે, usko સાદડી chodna. મારું બાળક ગયું છે. બાકી મીડિયા ખૂબ સહકાર આપી રહ્યું છે. એટલા માટે હું મારા હૃદયના તળિયેથી તમારો આભાર માનું છું. (હું તમામ મીડિયા હાઉસને જણાવવા માંગુ છું કે શીઝાને મારી પુત્રી તુનીષાને દગો આપ્યો હતો. તે તેની સાથે સંબંધમાં હતો. તેની સાથે લગ્ન કરવાનું વચન આપ્યા બાદ તેણે તેની સાથે સંબંધ તોડી નાખ્યો હતો. તે પહેલા તે અન્ય યુવતી સાથે પણ સંબંધ બાંધ્યો હતો. તેમ છતાં, તે તુનીશા સાથે સંડોવાયેલો હતો અને 3 થી 4 મહિના સુધી તેનો ઉપયોગ કરતો હતો. હું ફક્ત તેને ન્યાયમાં લાવવા માંગુ છું અને તેને સજા કરવા માંગુ છું. મહેરબાની કરીને તેને જવા ન દો. મારું બાળક મરી ગયું. હું બસ એટલું જ ઈચ્છું છું. હું મીડિયાનો કાયમ આભારી છું તેમના પુષ્કળ સહકાર માટે.)

આ પણ વાંચો :   એલ્ગાર પરિષદ કેસના આરોપી આનંદ તેલતુમ્બડેને નવી મુંબઈ જેલમાંથી મુક્ત કરવામાં આવ્યો

ખાન પરિવારે પોલીસને સહકાર આપવા અંગેનું નિવેદન બહાર પાડ્યું તે પછી તેણીનો વિડિયો આવ્યો, જ્યાં તેઓએ કહ્યું, “અમને ભારતીય ન્યાયતંત્રમાં સંપૂર્ણ વિશ્વાસ છે, અને શીઝાન તમામ પ્રક્રિયાઓ દ્વારા મુંબઈ પોલીસને સહકાર આપી રહી છે. જ્યારે યોગ્ય સમય હશે ત્યારે અમે આ વિશે વાત કરીશું, પરંતુ હમણાં માટે, કૃપા કરીને અમને તે ગોપનીયતાની મંજૂરી આપો જે અમારું કુટુંબ અત્યારે લાયક છે.”

આ પણ વાંચો :   તેને યાદ કરવા માટે 5 ફિલ્મો

પણ વાંચો: તુનિષા શર્મા મૃત્યુદંડ: શીઝાન ખાનની બહેનો BREAK મૌન; સત્તાવાર નિવેદન જારી કરો

બૉલીવુડ સમાચાર – લાઇવ અપડેટ્સ

નવીનતમ માટે અમને પકડો બોલિવૂડ સમાચાર, નવી બોલીવુડ મૂવીઝ અપડેટ, બોક્સ ઓફિસ કલેક્શન, નવી મૂવીઝ રિલીઝ , બોલીવુડ સમાચાર હિન્દી, મનોરંજન સમાચાર, બોલિવૂડ લાઈવ ન્યૂઝ ટુડે અને આગામી મૂવીઝ 2022 અને ફક્ત બોલીવુડ હંગામા પર નવીનતમ હિન્દી મૂવીઝ સાથે અપડેટ રહો.[ad_2]

Source link

Leave a Comment