ધનુષ તરફથી રજનીકાંતને જન્મદિવસની શુભેચ્છા

[ad_1]

ICYMI: ધનુષ તરફથી રજનીકાંતને જન્મદિવસની શુભેચ્છા

રજનીકાંત સાથે ધનુષ. (સૌજન્ય: ધનુષ્ક્રાજા)

નવી દિલ્હી:

રજનીકાંતના 72માં જન્મદિવસ પર, તેમના ચાહકો અને ભારતીય ફિલ્મ સમુદાયના સભ્યોએ અભિનેતાને સોશિયલ મીડિયા પર શુભેચ્છા પાઠવી હતી. ધનુષ સોમવારે પણ સોશિયલ મીડિયા પર સુપરસ્ટારને શુભેચ્છા પાઠવી હતી. તેણે ટ્વીટ કર્યું: “હેપ્પી બર્થડે થલાઈવા.” ધનુષના લગ્ન રજનીકાંતની પુત્રી અને ફિલ્મ નિર્માતા ઐશ્વર્યા સાથે થયા હતા. બંને હવે અલગ થઈ ગયા છે. ઐશ્વર્યા રજનીકાંત અને ધનુષના લગ્ન 2004માં થયા હતા. તેઓ બે પુત્રો યાત્રા અને લિંગના માતા-પિતા છે, જેનો જન્મ અનુક્રમે 2006 અને 2010માં થયો હતો. ધનુષે આ પોસ્ટ કર્યું છે:

રજનીકાંતની પુત્રી ઐશ્વર્યાએ તેના પૌત્રો સાથે સુપરસ્ટારની આ તસવીર શેર કરી અને તેણે લખ્યું: “કંઈક વધુ સુંદર કેપ્ચર કરી શકાતું નથી… આવા કેટલાક બોન્ડ્સને કેપ્શન આપી શકતો નથી… મારા છોકરાઓ સાથે મારા જન્મદિવસનો છોકરો! #grandfatherlove #grandsonsrock.”

આ પણ વાંચો :   બ્રેકિંગ ન્યૂઝ લાઇવ અપડેટ્સ - 21 નવેમ્બર 2022: સરકારે આંતરરાષ્ટ્રીય આગમન માટે નિયમો હળવા કર્યા

ઐશ્વર્યા રજનીકાંતની પોસ્ટ અહીં જુઓ:

આ વર્ષની શરૂઆતમાં, ધનુષ અને ઐશ્વર્યાએ એક નિવેદન સાથે તેમના અલગ થવાની જાહેરાત કરી હતી જેમાં લખ્યું હતું કે, “મિત્રો, દંપતી, માતાપિતા અને એકબીજાના શુભચિંતક તરીકે 18 વર્ષ એકતા… આ પ્રવાસ વૃદ્ધિ, સમજણ, ગોઠવણ અને અનુકૂલનનો રહ્યો છે. આજે અમે એવા સ્થાને ઊભા છીએ જ્યાં અમારા રસ્તા અલગ છે… ઐશ્વર્યા અને મેં એક દંપતી તરીકે અલગ થવાનું નક્કી કર્યું છે અને અમને વધુ સારી રીતે વ્યક્તિ તરીકે સમજવા માટે સમય કાઢ્યો છે. કૃપા કરીને અમારા નિર્ણયનો આદર કરો અને વ્યવહાર કરવા માટે અમને જરૂરી ગોપનીયતા આપો તેની સાથે.”

ધનુષ અને ઐશ્વર્યા રજનીકાંતે સાથે કામ કર્યું હતું 3, જેણે બાદમાં દિગ્દર્શક તરીકેની શરૂઆત કરી. મનોવૈજ્ઞાનિક થ્રિલર નામનું ગીત દર્શાવવામાં આવ્યું હતું કોલાવેરી ડી, તે અત્યંત લોકપ્રિય બની હતી. તમિલ ફિલ્મ ઈન્ડસ્ટ્રીમાં એક લોકપ્રિય નામ ધનુષે આનંદ એલ રાયની ફિલ્મથી બોલિવૂડમાં પ્રવેશ કર્યો હતો. રાંઝણા. તે તાજેતરમાં જ દિગ્દર્શકની શીર્ષકવાળી બીજી ફિલ્મમાં જોવા મળ્યો હતો અત્રાંગી રે, અક્ષય કુમાર અને સારા અલી ખાન સહ કલાકાર. ગયા વર્ષે ધનુષને શ્રેષ્ઠ અભિનેતાની શ્રેણીમાં રાષ્ટ્રીય ફિલ્મ પુરસ્કાર મળ્યો હતો અસુરો.તેણે રુસો બ્રધર્સમાં પણ અભિનય કર્યો હતો. ધ ગ્રે મેન.

આ પણ વાંચો :   સંજય લીલા ભણસાલી તેમના બાફ્ટા માસ્ટરક્લાસ પર ખુલે છે; કહે છે, "સિનેમા સાક્ષર પ્રેક્ષકો સાથે રૂબરૂ આવવું એ હંમેશા આનંદની વાત છે" : બોલીવુડ સમાચાર

દિવસનો વૈશિષ્ટિકૃત વિડિઓ

“તમારો ખૂબ આભાર”: મુંબઈ એરપોર્ટ પર હાર્દિક સ્વાગત પછી મેલોનને પાપારાઝીને પોસ્ટ કરો[ad_2]

Source link

Leave a Comment