શેરોન સ્ટોને શાહરૂખ ખાનને તેની બાજુમાં બેઠેલા જોયો અને દરેક SRK ચાહક તેની મહાકાવ્ય પ્રતિક્રિયાથી સંબંધિત હોઈ શકે છે

[ad_1]

બોલિવૂડના બાદશાહ શાહરૂખ ખાન તાજેતરમાં જેદ્દાહ, સાઉદી અરેબિયામાં રેડ સી ઇન્ટરનેશનલ ફિલ્મ ફેસ્ટિવલમાં હાજરી આપી હતી. ફિલ્મ ઉદ્યોગમાં તેમના યોગદાનને માન આપીને તેમને માનદ પુરસ્કાર મળ્યો. શાહરૂખ ખાને શેરોન સ્ટોન, બ્રિટિશ દિગ્દર્શક ગાય રિચી અને ઓલિવર સ્ટોન સહિતની ઘણી હસ્તીઓ સાથે આ કાર્યક્રમમાં હાજરી આપી હતી. ઇવેન્ટ્સના ચિત્રો અને વિડિઓઝ ઑનલાઇન સપાટી પર આવ્યા છે અને ચાહકો ચોક્કસપણે તેમાંથી પૂરતા પ્રમાણમાં મેળવી શકતા નથી.

પરંતુ શેરોન સ્ટોનની ચાહક ક્ષણ જે દરેકનું ધ્યાન ખેંચે છે. જ્યારે તેણીએ શાહરૂખ ખાનને તેની બાજુમાં બેઠેલા જોયો ત્યારે શેરોન આશ્ચર્યચકિત થઈ ગઈ હતી. તેણીની મહાકાવ્ય પ્રતિક્રિયા દર્શાવતી એક વિડિઓએ સોશિયલ મીડિયા પર ધૂમ મચાવી છે. ક્લિપમાં, જ્યારે યજમાન પઠાણ અભિનેતાનો પ્રેક્ષકો સાથે પરિચય કરાવે છે, ત્યારે શેરોન, જે કાળા ગ્લોવ્ઝ સાથે ન રંગેલું ઊની કાપડ પોશાક પહેરતો જોઈ શકાય છે, હાંફી જાય છે અને ‘ઓહ માય ગોડ’ ચીસો પાડે છે. તેણીની પ્રતિક્રિયા જોઈને શાહરૂખ ખાને તેના ગાલ પર થાપ આપી હતી.

આ પણ વાંચો :   વિશ્વભરમાં શુક્રાણુઓની સંખ્યામાં ઝડપી ઘટાડો થવાના સંભવિત કારણો શું છે?

જરા જોઈ લો:

ઇજિપ્તની આઇકોન યુસરા, એઆર રહેમાન, કાજોલ અને પ્રિયંકા ચોપરા પણ કાર્યક્રમમાં હાજરી આપી હતી. રેડ સી ફિલ્મ ફેસ્ટિવલની બીજી આવૃત્તિમાં વિશેષ સન્માન પ્રાપ્ત કરવા પર શાહરૂખ ખાને કહ્યું, “રેડ સી ઈન્ટરનેશનલ ફિલ્મ ફેસ્ટિવલ તરફથી આ એવોર્ડ મેળવીને હું ખરેખર સન્માનિત છું. અહીં સાઉદી અને પ્રદેશના મારા પ્રશંસકો વચ્ચે આવવું અદ્ભુત છે જેઓ હંમેશા મારી ફિલ્મોના મોટા સમર્થકો રહ્યા છે. હું પ્રદેશની પ્રતિભાની ઉજવણી કરવા અને આ ઉત્તેજક ફિલ્મ સમુદાયનો એક ભાગ બનવા માટે ઉત્સુક છું.”

આ પણ વાંચો :   વિશ્વભરમાંથી 9 સૌથી વધુ લોકપ્રિય મીઠાઈઓ

તેમણે વધુમાં ઉમેર્યું હતું કે, “ફિલ્મ એ એકીકૃત છે કારણ કે તે વિવિધ સંસ્કૃતિઓમાં માનવ અનુભવોને વહેંચે છે. તમને ફિલ્મ ગમે છે કારણ કે તે તમારી લાગણીઓને ઉત્તેજિત કરે છે, પછી તે ગમે તે ભાષા કે સંસ્કૃતિની હોય. અને સબટાઈટલ માટે ભગવાનનો આભાર. તે માનવીય છે તે બધું જ આગળ લાવે છે અને તે અન્ય કોઈપણ કળા કરતાં કદાચ વધુ સારી રીતે બતાવે છે, કેવી રીતે આપણે જીવીએ છીએ તે વિશ્વની વિશાળ વિવિધતા હોવા છતાં, આપણા મૂળભૂત વ્યવસાયો અને લાગણીઓ સમાન છે.” ખાને એ પણ ઉલ્લેખ કર્યો હતો કે સિનેમા વિવિધતાને યાદ કરે છે અને તે લોકોને સંપૂર્ણપણે તફાવતો શોધવાથી મર્યાદિત નથી કરતું.

આ પણ વાંચો :   બ્રેકિંગ ન્યૂઝ લાઇવ અપડેટ્સ - 11 ડિસેમ્બર 2022: હિમાચલ પ્રદેશના મુખ્યમંત્રી તરીકે નિયુક્ત સુખવિંદર સુખુ આજે શપથ લેશે

શાહરૂખ ખાન અને કાજોલ તેમની બ્લોકબસ્ટર ફિલ્મ દિલવાલે દુલ્હનિયા લે જાયેંગે સાથે શરૂ થતાં ફેસ્ટિવલમાં હાજરી આપી હતી. વર્ક ફ્રન્ટ પર, અભિનેતા સિદ્ધાર્થ આનંદના દિગ્દર્શિત પઠાણ, અટલી દ્વારા દિગ્દર્શિત ફિલ્મ જવાન અને રાજકુમાર હિરાનીની ડંકી સાથે તેના ચાહકોને મંત્રમુગ્ધ કરવા માટે તૈયાર છે.

બધા વાંચો નવીનતમ મૂવીઝ સમાચાર અહીં

[ad_2]

Source link

Leave a Comment