સલમાન ખાન અને રેવતી 32 વર્ષ પ્રેમ પછી ટાઈગર 3 માટે ફરી જોડાશેઃ બોલિવૂડ ન્યૂઝ

[ad_1]

સલમાન ખાન અને રેવતીની 1991ની રોમેન્ટિક ફિલ્મને 30 વર્ષથી વધુ સમય થઈ ગયો છે પ્રેમ રિલીઝ થયું પણ દર્શકો માટે તે હજુ પણ યાદગાર છે, ખાસ કરીને ગીત ‘સાથિયા તુને ક્યા કિયા.’ હવે, બંને સ્ટાર્સ 32 વર્ષ પછી યશ રાજ ફિલ્મ્સની મહત્વાકાંક્ષી એક્શન સાગામાં ફરી એક થવા માટે તૈયાર છે. વાઘ 3.

સલમાન ખાન અને રેવતી 32 વર્ષ લવ બાદ ટાઈગર 3 માટે ફરી જોડાશે

આ સમાચાર પત્રકાર હિમેશ માંકડે ટ્વિટર પર શેર કર્યા છે. તેણે લખ્યું, “સલમાન ખાન અને રેવતી ટાઈગર 3 પર ફરી જોડાયા – 32 વર્ષ પછી #લવ, #SalmanKhan અને #રેવતી #Tiger3 માં સ્ક્રીન-સ્પેસ શેર કરતા જોવા મળશે. પાત્રની વિગતો છુપાવી રાખવામાં આવી છે. એક્શનથી ભરપૂર થ્રિલર દિવાળી 2023ના રિલીઝ માટે તૈયાર છે.”

મનીષ શર્મા દ્વારા નિર્દેશિત, વાઘ 3 બોલિવૂડની સૌથી ઉત્સુકતાપૂર્વક રાહ જોવાતી ફિલ્મોમાંની એક છે. ટાઇગર સિરીઝની આ પછીની ત્રીજી ફિલ્મ છે એક થા ટાઈગર અને ટાઈગર ઝિંદા હૈ, તે કેટરિના કૈફના કાસ્ટિંગને પુનરાવર્તિત કરશે, જે સલમાનની સામે અગ્રણી મહિલાની ભૂમિકા ભજવે છે અને રણવીર શૌરી. રેવતી ઉપરાંત, નિર્માતાઓએ ઇમરાન હાશ્મી અને વિશાલ જેઠવાની તાજી કાસ્ટને પણ સામેલ કરી છે. આ ફિલ્મમાં શાહરૂખ ખાનનો ખાસ કેમિયો પણ હશે.

આ પણ વાંચો :   જાન્હવી કપૂર પછી, માનુષી છિલ્લર અલી અબ્બાસ ઝફર દિગ્દર્શિત બડે મિયાં છોટે મિયાંમાં અક્ષય કુમાર અને ટાઈગર શ્રોફ સાથે જોડાશે : બોલિવૂડ સમાચાર

જોકે સલમાન અને રેવતીએ પછી સ્ક્રીન શેર કરી ન હતી પ્રેમઅભિનેતાએ તેના દિગ્દર્શક સાહસમાં અભિનય કર્યો હતો ફિર મિલેંગે 2004 માં. આ ફિલ્મ, જેમાં અભિષેક બચ્ચન અને શિલ્પા શેટ્ટી પણ હતા, એઇડ્સ જાગૃતિ વિશે વાત કરી હતી.

એક અભિનેત્રી તરીકે રેવતી છેલ્લે ઈમોશનલ ગાથામાં જોવા મળી હતી અય ઝિંદગીજે ગયા મહિને જ રિલીઝ થઈ હતી.

આ પણ વાંચો :   આઘાતજનક! વરુણ ધવનની ભેડિયા તેની રિલીઝના દિવસે ઓનલાઈન લીક થઈ ગઈ: બોલીવુડ સમાચાર

આ પણ વાંચો: શાહરૂખ ખાન પઠાણની રિલીઝ પછી સલમાન ખાન સ્ટારર ટાઇગર 3 માટે શૂટિંગ કરશે

વધુ પૃષ્ઠો: ટાઇગર 3 બોક્સ ઓફિસ કલેક્શન

બૉલીવુડ સમાચાર – લાઇવ અપડેટ્સ

નવીનતમ માટે અમને પકડો બોલિવૂડ સમાચાર, નવી બોલીવુડ મૂવીઝ અપડેટ, બોક્સ ઓફિસ કલેક્શન, નવી મૂવીઝ રિલીઝ , બોલીવુડ સમાચાર હિન્દી, મનોરંજન સમાચાર, બોલિવૂડ લાઈવ ન્યૂઝ ટુડે અને આગામી મૂવીઝ 2022 અને ફક્ત બોલીવુડ હંગામા પર નવીનતમ હિન્દી મૂવીઝ સાથે અપડેટ રહો.

આ પણ વાંચો :   PM મોદી, કેજરીવાલ પ્રથમ તબક્કાના મતદાન પૂર્વે ચૂંટણીલક્ષી ગુજરાતમાં રોડ શો કરશે[ad_2]

Source link

Leave a Comment