સલમાને ટીનાનો પર્દાફાશ કર્યો; બાદમાંની મમ્મી સુમ્બુલને ‘આક્રમક’ કહે છે; કોઈ ઇવિક્શન નથી

[ad_1]

બિગ બોસ 16 ની નવીનતમ શનિવાર કા વાર મનોરંજન અને આશ્ચર્યોથી ભરપૂર હતી. આ શોની શરૂઆત સલમાને સાજીદ અને અર્ચનાને તેમની ઉગ્ર દલીલો સાથે કરી હતી જે આ અઠવાડિયે રેશનના કાર્ય દરમિયાન થઈ હતી. સલમાને બંનેને તેમની સમસ્યાઓનો ઉકેલ લાવવા અને તેમની લડાઈને એકવાર અને હંમેશા માટે સમાપ્ત કરવા કહ્યું. અર્ચનાએ સાજિદ પર નેશનલ ટેલિવિઝન પર તેના માતા-પિતા સાથે દુર્વ્યવહાર કરવાનો આરોપ લગાવ્યો હતો. તેણીએ એમ પણ કહ્યું કે સાજીદ વારંવાર તેણીને ધમકી આપે છે કે તે તેણીને શોમાંથી કાઢી મુકશે. આના પર સલમાને અર્ચનાને સમજાવ્યું કે જ્યાં સુધી તેના ચાહકો તેને વોટ આપવાનું બંધ ન કરે ત્યાં સુધી સાજિદ કે તેની પાસે તેને શોમાંથી બહાર કાઢવાની શક્તિ નથી.

પાછળથી, સલમાને પ્રિયંકા ચહર ચૌધરીને અહેસાસ કરાવ્યો કે તે ક્યારેય ઝઘડામાં અર્ચનાનો પક્ષ લેતી નથી અને અંકિત ગુપ્તા સિવાય ઘરમાં કોઈની સાથે સંબંધ બાંધવામાં નિષ્ફળ રહી છે, જેને તે પહેલાથી જ બહારથી જાણે છે. પ્રિયંકાએ તેના બચાવમાં સલમાનને કહ્યું કે અર્ચના હંમેશા તેને ખરાબ બોલે છે અને તેથી તેના માટે અર્ચનાનું સમર્થન કરવું મુશ્કેલ બની જાય છે. ત્યારબાદ સલમાને પ્રિયંકાને સલાહ આપી કે સાચી મિત્રતામાં વ્યક્તિ અન્ય વ્યક્તિને તેની ખામીઓ સાથે સ્વીકારે છે. તેણે એમ પણ કહ્યું કે પ્રિયંકા રમતમાં સારું કરી રહી છે, પરંતુ હવે સમય આવી ગયો છે કે તે તેના મિત્રોને ખુલ્લેઆમ સપોર્ટ કરે.

આ પણ વાંચો :   જાહ્નવી કપૂરે ન્યાસા દેવગન અને અન્ય લોકો સાથેના બોયફ્રેન્ડ ઓરહાનની થેંક્સગિવીંગ પોસ્ટ પર ટિપ્પણી કરી

અઠવાડિયું 9
નામાંકન અર્ચના, અંકિત, સૌંદર્યા, એમસી સ્ટેન અને સુમ્બુલ.
કેપ્ટન શિવ ઠાકરે
કાર્યો તે
પરિણામો તે
બહાર નીકળે છે કોઈ હકાલપટ્ટી નથી
નોંધો ટીનાની મમ્મી અને સુમ્બુલના પપ્પા વચ્ચે ઉગ્ર દલીલ થાય છે.

બીજી તરફ, સલમાને ટીના દત્તાનો પર્દાફાશ કર્યો અને સાજિદને કહ્યું કે તે વસ્તુઓની પુષ્ટિ કર્યા વિના તેના પર આંધળો વિશ્વાસ ન કરે. સલમાને ખુલાસો કર્યો કે ટીનાએ સાજીદને અર્ચનાના જૂથને “રોડછાપ” કહીને જૂઠું બોલ્યું હતું. ટીનાના જૂઠાણાંનો પર્દાફાશ કરતાં સલમાને સાજિદને કહ્યું, “શું તમે ક્યારેય એવું અનુભવ્યું છે કે કેટલાક લોકો તમારા ગુસ્સાનો ઉપયોગ પોતાના ફાયદા માટે કરે છે? મને તમારી આંખો ખોલવા દો! ઉદાહરણ તરીકે, કચરો. બેગ ફેસ તક લાયા ગયા. ફિર કિસી ને યે ભી કહા આપ સબ લોગોં કો રોડછાપ કહા ગયા હૈ.” જ્યારે ટીનાએ પોતાનો બચાવ કરતા કહ્યું કે અર્ચના તેના ચહેરા પર કચરાની થેલી લાવી હતી, ત્યારે સલમાને વળતો જવાબ આપ્યો, “ટીના, તમારી માહિતી માટે, નહીં લાયા થા.”

આ પણ વાંચો :   સલમાન ખાને કાજોલ સાથે અભિનિત સીન 'પ્યાર કિયા તો ડરના ક્યા' રિક્રિએટ કર્યો, કહે છે કે રેવતી ટાઈગર 3 કરી રહી છે

અન્યત્ર, સલમાને સુમ્બુલના પિતાને તેની તબિયત વિશે નિર્માતાઓ સાથે ખોટું બોલવા બદલ સામનો કર્યો. સલમાને તેને કહ્યું, “આપને હોસ્પિટલ કા બહાના લેકર અપની બચી સે બાત કરને કી કોશિશ કી હૈ (હોસ્પિટલના બહાને, તમે તમારી પુત્રી સાથે વાત કરવાનો પ્રયાસ કર્યો.)”

બાદમાં સુમ્બુલના પિતા અને ટીનાની માતા વચ્ચે ઉગ્ર બોલાચાલી થઈ હતી. ટીનાની મમ્મી પર પ્રહાર કરતાં સુમ્બુલના પિતાએ કહ્યું, “ટીના ને નજાને કિતને શબ્દ કહે છે, ક્યા આપકો એક બાર ભી લગા ઉસકે લિયે માફી માંગી જાયે (ટીનાએ ઘણી બધી વાતો કહી છે, શું તમને લાગે છે કે તમારે માફી માંગવી જોઈએ?)” ટીનાની માતાએ જવાબ આપ્યો. અને કહ્યું, “ક્યૂં માફી મંગુ, હમલોગ કિન્ડરગાર્ટન સ્કૂલ મેં નહીં ભેજે બચી કો, બિગ બોસ મેં મોકલા હૈ. આ દેશમાં લક્ષ્મી છે પણ તમે તમારી દીકરીને અપશબ્દો શીખવો છો.)” તેમની દલીલ દરમિયાન, ટીનાની માતાએ સુમ્બુલના પિતાને પણ બોલાવ્યા” આક્રમક” અને કહ્યું કે આશ્ચર્ય નથી કે તેની પુત્રી શોમાં આટલી આક્રમકતા દર્શાવે છે.

આ પણ વાંચો :   આ સેલિબ્રિટી-અપ્રૂવ્ડ બ્લાઉઝ સાથે વિન્ટર વેડિંગ લુકનો દેખાવ કરો

અંતમાં, સલમાન ખાન જાહેરાત કરી કે આ અઠવાડિયે કોઈ નાબૂદી નથી. નામાંકિત સ્પર્ધકો અંકિત ગુપ્તા, સૌંદર્ય શર્મા, સુમ્બુલ તૌકીર ખાન, એમસી સ્ટેન અને અર્ચના ગૌતમ હતા.

બધા વાંચો નવીનતમ મૂવીઝ સમાચાર અહીં

[ad_2]

Source link

Leave a Comment