ઉર્ફી જાવેદે ચેતન ભગતની ‘યુવાનોને વિચલિત કરનાર’ ટિપ્પણી માટે નિંદા કરી, કહ્યું ‘બળાત્કારની સંસ્કૃતિને પ્રોત્સાહન આપવાનું બંધ કરો’

[ad_1]

ઉર્ફી જાવેદે લેખક ચેતન ભગતની તાજેતરની ‘વિચલિત યુવા’ ટિપ્પણી પર યોગ્ય જવાબ આપ્યો છે. ઇન્સ્ટાગ્રામ વાર્તાઓની શ્રેણીમાં, બિગ બોસ OTT ફેમ ચેતન ભગત પર આકરા પ્રહારો કર્યા અને તેમને બળાત્કાર સંસ્કૃતિને પ્રોત્સાહન ન આપવા કહ્યું. તેણીએ તેના પર યુવાનોને ‘ગુમરાહ’ કરવાનો આરોપ પણ મૂક્યો અને હંમેશા વિરોધી લિંગને દોષી ઠેરવવા માટે તેને પ્રશ્ન કર્યો.

“તમે બળાત્કારની સંસ્કૃતિને પ્રોત્સાહન આપવાનું બંધ કરો. પુરુષોની વર્તણૂક માટે મહિલાઓના કપડાને જવાબદાર ઠેરવવું એ 80ના દાયકાના શ્રી @chetanbhagat છે. જ્યારે તમે તમારી અડધી ઉંમરની છોકરીઓને મેસેજ કર્યો ત્યારે તમને કોણ વિચલિત કરતું હતું? હંમેશા વિરોધી લિંગને દોષ આપો, તમારી પોતાની ખામીઓ અથવા ખામીઓને ક્યારેય સ્વીકારશો નહીં. તમારા જેવા લોકો યુવાનોને ગેરમાર્ગે દોરે છે, મને નહીં. પુરૂષોને પ્રોત્સાહિત કરવા કે તેઓ દોષિત હોય ત્યારે મહિલાઓ અથવા તેના કપડાં પર દોષારોપણ કરે,” તેણીએ લખ્યું.

આ પણ વાંચો :   ઉર્ફી જાવેદે ચેતન ભગતની "વિચલિત યુવાની" ટિપ્પણી માટે ટીકા કરી; કહે છે, "કારણ કે તમે વિકૃત છો એનો અર્થ એ નથી કે તે છોકરીની ભૂલ છે" : બોલીવુડ સમાચાર

તેણીની અન્ય Instagram વાર્તામાં, Uorfiએ એક સમાચાર વાર્તાનો સ્ક્રીનશોટ શેર કર્યો જેમાં ઉલ્લેખ કર્યો છે કે #MeToo ચળવળ દરમિયાન તેમના WhatsApp સંદેશાઓના સ્ક્રીનશોટ વાયરલ થયા પછી ભગતે માફી માંગી છે. તેની સાથે, યુઓર્ફીએ લેખકને ‘વિકૃત’ કહ્યા અને લખ્યું, “તેના જેવા પુરૂષો હંમેશા તેમની પોતાની ખામીઓને સ્વીકારવાને બદલે મહિલાઓને દોષિત ઠેરવશે. માત્ર એટલા માટે કે તમે વિકૃત છો તેનો અર્થ એ નથી કે તે છોકરીનો દોષ છે અથવા તેણીએ શું પહેર્યું છે. બિનજરૂરી રીતે મને વાતચીતમાં ખેંચી લેવો, મારા કપડાં યુવાન છોકરાઓને કેવી રીતે વિચલિત કરી રહ્યા છે તેના પર ટિપ્પણી કરવી એ કહેવા જેવી વાત છે. તમે છોકરીઓને મેસેજ કરવા એ તેમના માટે વિક્ષેપ નથી? @chetanbhagat”

આ પણ વાંચો :   PM Modi's ‘Aa Gujarat Main Banavyu Che’ slogan a 'hit’ in BJP campaigns, claims party leaders

ઉર્ફી જાવેદ ચેતન ભગતને ‘વિકૃત’ કહે છે.
ઉર્ફી જાવેદે ચેતન ભગત પર વળતો પ્રહાર કર્યો.

અજાણ લોકો માટે, તાજેતરના એક કાર્યક્રમ દરમિયાન ચેતન ભગતે ઉર્ફી જાવેદ પર કટાક્ષ કર્યો હતો અને કહ્યું હતું કે, “છોકરાઓ સ્ત્રીઓના ફોટાને પસંદ કરે છે, તેના પર ટિપ્પણી કરે છે. ઉર્ફી જાવેદની તસવીરોને કરોડો લાઈક્સ મળી છે. એક તરફ, એક ભારતીય યુવક છે જે કારગીલમાં આપણા રાષ્ટ્રની રક્ષા કરી રહ્યો છે અને બીજી બાજુ, આપણી પાસે અન્ય એક યુવક છે જેઓ ઉર્ફી જાવેદના ફોટા તેમના ધાબળામાં છુપાયેલા જોઈ રહ્યા છે,” DNA દ્વારા ટાંકવામાં આવ્યું છે.

આ પણ વાંચો :   MILI એક આકર્ષક થ્રિલર છે અને તેને ઉત્તમ પ્રદર્શન દ્વારા સહાયિત કરવામાં આવે છે

દરમિયાન, વર્ક ફ્રન્ટ પર, ઉર્ફી જાવેદ તાજેતરમાં હે હૈ યે મજબૂરી નામના મ્યુઝિક વીડિયોમાં જોવા મળ્યો હતો. આ પહેલા, તેણીએ મેરી દુર્ગા, બેપન્નાહ, પંચ બીટ સીઝન 2, ચંદ્ર નંદિની, સાત ફેરો કી હેરા ફેરી, યે રિશ્તા ક્યા કહેલાતા હૈ અને કસૌટી જીંદગી કે સહિતના ઘણા શોમાં દર્શાવ્યા હતા. તેણે ગયા વર્ષે બિગ બોસ ઓટીટીમાં પણ ભાગ લીધો હતો.

બધા વાંચો નવીનતમ મૂવીઝ સમાચાર અહીં

[ad_2]

Source link

Leave a Comment