Lackluster સ્ક્રિપ્ટ આ આશાસ્પદ ઇન્વેસ્ટિગેટિવ થ્રિલરને નિષ્ફળ કરે છે

[ad_1]

ફિલ્મ- એજન્ટ કનૈયારામ

કાસ્ટ- સંથાનમ, રિયા સુમન, પુગાઝ, મુનિષકાંત અને રેડિન કિંગ્સલે

Director- Manoj Beedha

Writer- Manoj Beedha

નિર્માતા- ભુલભુલામણી ફિલ્મો

સંગીત નિર્દેશક- યુવન શંકર રાજા

સિનેમેટોગ્રાફર- થેની ઇશ્વર- સરવણન રામાસામી

સારાંશ

એક ખાનગી ડિટેક્ટીવ કન્નાઇરામે હજુ સુધી તેની કારકિર્દીમાં ઇચ્છિત સફળતા હાંસલ કરી નથી અને તે એવા કેસની શોધ કરી રહ્યા છે જે તેની ખ્યાતિનો દાવો બની શકે. તેની માતાના મૃત્યુ પછી તેને તેના વતન પહોંચવું પડ્યું, ફક્ત તે જાણવા માટે કે તેણીના અંતિમ સંસ્કાર કરવામાં આવ્યા છે.

આ પણ વાંચો :   રવિના ટંડન બાપના સેટની મુલાકાત લે છે; સની દેઓલ, મિથુન ચક્રવર્તી, જેકી શ્રોફ અને સંજય દત્ત સાથે સેલ્ફી ક્લિક કરો : બોલીવુડ સમાચાર

તેમ છતાં, તે મિલકતના કેટલાક વિવાદોનું સમાધાન કરતા પહેલા સ્થળ છોડી શકતો નથી. આ રોકાણ દરમિયાન, તેને માહિતી મળે છે કે રેલ્વે ટ્રેક પાસે ઘણા અજાણ્યા મૃતદેહોના ઢગલા પડ્યા છે. આ ઘૃણાસ્પદ અપરાધ પાછળ કોણ છે અને કનૈયારામ ગુનેગારને કેવી રીતે પકડે છે એ એજન્ટ કનૈયારામની મુખ્ય થીમ છે.

વાર્તા

એ જાણીતી હકીકત છે કે એજન્ટ કન્નાયીરામ એ તેલુગુ ઇન્વેસ્ટિગેટિવ કોમેડી થ્રિલર એજન્ટ સાઇ શ્રીનિવાસ અથ્રેયાની રિમેક છે. મનોજ બીધા, એજન્ટ કન્નાયીરામના દિગ્દર્શકે ખ્યાલને અકબંધ રાખ્યો છે, પરંતુ તમિલ પ્રેક્ષકોને ધ્યાનમાં રાખીને ફેરફારો રજૂ કર્યા છે. કોમેડી શૈલીમાં પોતાની જાતને સ્થાપિત કરનાર સંથાનમને લીડમાં સાથે એક ઇન્વેસ્ટિગેટિવ થ્રિલર ફિલ્મનું પુનઃનિર્માણ કરવું એ એક ટાઈટરોપ વૉક છે. મનોજ આ પ્રયાસમાં સફળ થાય છે, પરંતુ માત્ર પહેલા હાફ સુધી. સેકન્ડ હાફ ઈમોશનલ કોશેન્ટ પર ઊંચું હતું પરંતુ દર્શકો સાથે તાલ મેળવવામાં નિષ્ફળ ગયો. એજન્ટ સાઈ શ્રીનિવાસ આથ્રેયાની હિટ તમિલ રિમેક બનાવવાની મનોજ પાસે ઉજ્જવળ તક હતી, પરંતુ તે તેનો મોટાભાગનો ઉપયોગ કરવામાં નિષ્ફળ ગયો.

આ પણ વાંચો :   રેનાઉડ સિન્ડ્રોમ શું છે અને તેને ઠંડીની સ્થિતિમાં કેવી રીતે રોકવું

અભિનય

સંથાનમે ગંભીર ભૂમિકા નિભાવીને એક અલગ માર્ગ અપનાવવાનો પ્રયાસ કર્યો — તેણે ભૂતકાળમાં ઘણી કોમિક ફ્લિક્સમાં અભિનય કર્યો છે — અને તેમાં તે ઘણી હદ સુધી સફળ થયા. જો કે, ઘણા તબક્કે એવું લાગે છે કે નિર્માતાઓએ સંથાનમ નામની હ્યુમર બ્રાન્ડને દબાણ કરવાનો પ્રયાસ કર્યો છે. આ થોડાક હાસ્ય પેદા કરવામાં સફળ રહ્યું, પરંતુ એકંદરે એજન્ટ કન્નાયરામની મુખ્ય થીમને ઓછી કરે છે. અભિનેત્રી રિયા સુમને તેનો ભાગ (આથીરાઈ) નિખાલસ રીતે કર્યો.

આ પણ વાંચો :   મસાલા પનીર રેસીપી: ઘરે બનાવેલા પનીરમાંથી બનાવેલ એક સ્વસ્થ અને સ્વાદિષ્ટ નાસ્તો

બધા વાંચો નવીનતમ મૂવીઝ સમાચાર અહીં

[ad_2]

Source link

Leave a Comment