સંજય લીલા ભણસાલી 25 નવેમ્બરે તેમની ફિલ્મ લઈને લંડન જવા રવાના થશે ગંગુબાઈ કાઠિયાવાડી BAFTA (બ્રિટિશ એકેડેમી ફિલ્મ એવોર્ડ્સ) ખાતે. શ્રેષ્ઠ ફિલ્મ, દિગ્દર્શક, એડેપ્ટેડ સ્ક્રીનપ્લે, અગ્રણી અભિનેત્રી અને અંગ્રેજી ભાષામાં નૉટ ફિલ્મ સહિત તમામ મુખ્ય શ્રેણીઓમાં ફિલ્મ સબમિટ કરવામાં આવી રહી છે. એવોર્ડ સમારોહ ફેબ્રુઆરી 2023માં લંડનના રોયલ ફેસ્ટિવલ હોલમાં યોજાશે.

સંજય લીલા ભણસાલી તેમના બાફ્ટા માસ્ટરક્લાસ પર ખુલે છે; કહે છે, “સિનેમા સાક્ષર દર્શકો સાથે રૂબરૂ આવવું એ હંમેશા આનંદની વાત છે”

આ પણ વાંચો :   આઘાતજનક! વરુણ ધવનની ભેડિયા તેની રિલીઝના દિવસે ઓનલાઈન લીક થઈ ગઈ: બોલીવુડ સમાચાર

ભણસાલી નવેમ્બર 28 ના રોજ બાફ્ટા માસ્ટરક્લાસનું પણ આયોજન કરશે. અને તે માસ્ટરક્લાસને સંબોધિત કરવાના આ સન્માનથી ભણસાલી બધા ઉત્સાહિત છે. “સિનેમા સાક્ષર પ્રેક્ષકો સાથે રૂબરૂ આવવું એ હંમેશા આનંદની વાત છે. બાફ્ટા ખાતે મારી ફિલ્મની ઘણી સ્ક્રીનીંગ થશે જેથી માસ્ટરક્લાસના દર્શકો ફિલ્મ સાથે સંપૂર્ણ રીતે પરિચિત થઈ શકે.

ભણસાલી અગાઉથી ભાષણ તૈયાર કરવાનો ઇરાદો ધરાવતા નથી. “હું તેના બદલે પ્રેક્ષકોને પ્રશ્નો પૂછવા દઈશ અને પછી મારા પ્રતિભાવોને વ્યવસ્થિત રીતે વહેવા દઈશ.” આ બાફ્ટા અનુભવ દરમિયાન એક અફસોસ એ રહેશે કે ભણસાલીની ગંગુબાઈ, આલિયા ભટ્ટ, તેમની સાથે હાજર રહી શકશે નહીં. “તે આ ક્ષણે તેના જીવનની શ્રેષ્ઠ ભૂમિકા ભજવી રહી છે. વિશ્વની કોઈ શક્તિ તેને અત્યારે માતૃત્વનો આનંદ માણવાથી છીનવી શકે નહીં,” ભણસાલી પ્રેમથી કહે છે.

આ પણ વાંચો :   જુનિયર ક્લાર્ક ઉમેદવારો માટે મોટી જાહેરાત, પરીક્ષા કેન્દ્ર અને ત્યાંથી મુસાફરી ખર્ચ તરીકે રૂ. 254 આપવામાં આવશે.

આ પણ વાંચો: સંજય લીલા ભણસાલી હીરામંડી માટે અદિતિ રાવ હૈદરી અને મનીષા કોઈરાલા સાથે કવ્વાલી ગીત શૂટ કરશે

બૉલીવુડ સમાચાર – લાઇવ અપડેટ્સ

નવીનતમ માટે અમને પકડો બોલિવૂડ સમાચાર, નવી બોલીવુડ મૂવીઝ અપડેટ, બોક્સ ઓફિસ કલેક્શન, નવી મૂવીઝ રિલીઝ , બોલીવુડ સમાચાર હિન્દી, મનોરંજન સમાચાર, બોલિવૂડ લાઈવ ન્યૂઝ ટુડે અને આગામી મૂવીઝ 2022 અને ફક્ત બોલીવુડ હંગામા પર નવીનતમ હિન્દી મૂવીઝ સાથે અપડેટ રહો.

આ પણ વાંચો :   Lackluster સ્ક્રિપ્ટ આ આશાસ્પદ ઇન્વેસ્ટિગેટિવ થ્રિલરને નિષ્ફળ કરે છે