વિક્રમ ગોખલે માટે, અક્ષય કુમારના સહ કલાકાર ભુલ ભુલૈયા તરફથી શ્રદ્ધાંજલિ

[ad_1]

વિક્રમ ગોખલે માટે, અક્ષય કુમારના સહ કલાકાર ભુલ ભુલૈયા તરફથી શ્રદ્ધાંજલિ

વિક્રમ ગોખલેનો ફાઈલ ફોટો. (સૌજન્ય: અક્ષય કુમાર)

નવી દિલ્હી:

પીઢ અભિનેતા વિક્રમ ગોખલે શનિવારે પૂણેની હોસ્પિટલમાં 77 વર્ષની વયે અવસાન થયું. શોક દ્વારા સંયુક્ત, ફિલ્મ સમુદાયના સભ્યોએ અભિનેતાને શ્રદ્ધાંજલિ આપી. અક્ષય કુમાર, જેણે 2007ની હોરર કોમેડી ફિલ્મમાં વિક્રમ ગોખલે સાથે કામ કર્યું હતું. ભૂલ ભુલૈયા2009ની ફિલ્મ દે દાના દાન તેમજ 2019ની સાય-ફાઇ ફિલ્મ મિશન મંગલ, સોશિયલ મીડિયા પર અભિનેતાને શ્રદ્ધાંજલિ આપી. અક્ષય કુમારે પોતાના ટ્વિટમાં લખ્યું છે કે, “વિક્રમ ગોખલેના નિધન અંગે જાણીને ખૂબ જ દુઃખ થયું. જી. જેવી ફિલ્મોમાં તેની સાથે કામ કર્યું હતું Bhool Bhulaiyaa, Mission Mangal, તેની પાસેથી ઘણું શીખવાનું હતું. ઓમ શાંતિ.”

આ પણ વાંચો :   પદ્મિની કોલ્હાપુરે વિક્રમ ગોખલેને યાદ કરે છે, કહે છે કે તેણીએ 'તેમની સાથે ગાઢ જોડાણ' શેર કર્યું છે

વિક્રમ ગોખલે માટે અક્ષય કુમારની પ્રશંસા અહીં વાંચો:

મનોજ બાજપેયી, જેમણે અભિનેતા સાથે કામ કર્યું હતું અય્યારીતેમને આ શબ્દો સાથે યાદ કર્યા: “ભારતીય સિનેમાએ એક અભિનેતાનું રત્ન ગુમાવ્યું. તેમની સાથે કામ કરવાનો વિશેષાધિકાર મળ્યો. અય્યારી અને સેટ પર તેની સાથે કેટલીક શાનદાર ક્ષણો શેર કરી! શ્રી વિક્રમ ગોખલેજીના નિધન વિશે સાંભળીને દુઃખ થયું. મારા વિચારો અને પ્રાર્થના પરિવાર સાથે છે.”

અનુપમ ખેરે પણ ટ્વિટર પર પીઢ અભિનેતાને શ્રદ્ધાંજલિ આપી હતી. તેણે તૂટેલા હૃદયની ઇમોજી પોસ્ટ કરી.

4 દાયકાથી વધુની કારકિર્દીમાં, વિક્રમ ગોખલેએ હિન્દી તેમજ મરાઠી ફિલ્મોમાં અભિનય કર્યો. તેઓ મરાઠી થિયેટર સર્કિટનો પણ એક ભાગ હતા. પીઢ અભિનેતાએ ઘણા ટીવી શોમાં પણ કામ કર્યું હતું. વિક્રમ ગોખલેએ 1971માં અમિતાભ બચ્ચનની ફિલ્મથી પોતાની ફિલ્મ કરિયરની શરૂઆત કરી હતી. પરવાના. તેઓ અમિતાભ બચ્ચનની ફિલ્મનો પણ એક ભાગ હતા અગ્નિપથસંજય લીલા ભણસાલીની હમ દિલ દે ચૂકે સનમઅન્ય લોકપ્રિય પ્રોજેક્ટ્સ વચ્ચે.

આ પણ વાંચો :   તેને યાદ કરવા માટે 5 ફિલ્મો

2010 માં, તેમને મરાઠી ફિલ્મમાં તેમના કામ માટે શ્રેષ્ઠ અભિનેતાનો રાષ્ટ્રીય પુરસ્કાર મળ્યો અનુમતિ. નામની મરાઠી ફિલ્મનું દિગ્દર્શન પણ કર્યું અહાહાત.

વિક્રમ ગોખલેની છેલ્લી ઓનસ્ક્રીન મરાઠી ફિલ્મમાં હતી ‘ગોદાવરી. આ વર્ષની શરૂઆતમાં તે આમાં જોવા મળ્યો હતો નિકમ્માસાથે શિલ્પા શેટ્ટી અને અભિમન્યુ દાસાની.[ad_2]

Source link

Leave a Comment