વિક્રમ ગોખલેનું 77 વર્ષની વયે નિધન, સામંથાના ચાહકોએ નાગા ચૈતન્ય-સોભિતા ધુલીપાલાની વાયરલ તસવીર પર પ્રતિક્રિયા આપી

[ad_1]

ફિલ્મ, ટેલિવિઝન અને સ્ટેજ અભિનેતા વિક્રમ ગોખલેનું પૂણેની એક હોસ્પિટલમાં 77 વર્ષની વયે અવસાન થયું હતું, જ્યાં તેઓ છેલ્લા કેટલાક અઠવાડિયાથી સારવાર હેઠળ હતા, હોસ્પિટલ સત્તાવાળાઓએ જણાવ્યું હતું. વડાપ્રધાન નરેન્દ્ર મોદી, નાના પાટેકર, અક્ષય કુમાર અને અન્ય અભિનેતાઓ અને રાજકારણીઓએ પીઢ અભિનેતાને શ્રદ્ધાંજલિ આપી હતી.

વાંચવું: વિક્રમ ગોખલેનું 77 લાઈવ અપડેટ્સમાં અવસાન: પીએમ મોદી, અક્ષય કુમારે સ્વર્ગસ્થ અભિનેતાને શ્રદ્ધાંજલિ આપી; મિત્રો અને કુટુંબીજનો અંતિમ સંસ્કારમાં હાજરી આપે છે

નાગા ચૈતન્ય તાજેતરમાં શોભિતા ધુલીપાલા સાથેના તેના કથિત અફેરને કારણે ચર્ચામાં છે. તમામ અફવાઓ વચ્ચે, નાગા ચૈતન્ય અને શોભિતા ધુલીપાલાનો એક ફોટો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થયો છે. ઈન્ટરનેટ પર આ તસવીર સામે આવતાની સાથે જ ચેની પૂર્વ પત્ની સમન્થા રૂથ પ્રભુના ચાહકોએ પ્રતિક્રિયા આપવાનું શરૂ કર્યું.

આ પણ વાંચો :   વિક્રમ ગોખલેનું પુણેમાં 77 વર્ષની વયે નિધનઃ બોલિવૂડ ન્યૂઝ

વાંચવું: સામંથાના ચાહકોએ નાગા ચૈતન્ય, શોભિતા ધુલીપાલાની વાયરલ તસવીર પર પ્રતિક્રિયા આપી, કહે છે ‘કર્મ સખત હિટ થશે’

Uorfi જાવેદ તેની બોલ્ડ ફેશન પસંદગીઓ સાથે ખરેખર OTT (ઓવર ધ ટોપ) છે. દરરોજ તેણી તેના બેશરમ વ્યંગાત્મક પિક્સ અને DIY વિડીયો વડે દર્શકોને આંચકો અને દંગ કરી દે છે. આ વખતે તેણીએ વ્યવહારિક રીતે કંઈપણ નહીં પરંતુ માત્ર જરૂરી છે તે જ આવરી લેતી ટોચ પર પોઝ આપીને તેને એક ઉત્તમ સ્થાન પ્રાપ્ત કર્યું. ઉર્ફી જાવેદનો નવો ડ્રેસ આંખની કીકીને આકર્ષિત કરી રહ્યો છે અને વિડિયોમાં તે પોતાની નમ્રતાને એક ફેબ્રિકથી ઢાંકતી જોઈ શકાય છે જે હાથમાં મીઠાઈઓ પકડે છે. જ્યારે તેણે નેટીઝન્સનું ધ્યાન ખેંચ્યું હતું, પરંતુ તેણીને ઘણા લોકો દ્વારા ભારે નિંદા પણ મળી હતી.

આ પણ વાંચો :   ઓમ શાંતિ ઓમ પ્રેરિત કેકે અમને કેટલીક મીઠી વસ્તુઓની તૃષ્ણા છોડી દીધી છે

વાંચવું: Uorfi જાવેદ નમ્રતાને ઢાંકવા માટે હાથથી પકડેલી મીઠાઈઓ સાથે ડિઝાઇન કરવામાં આવેલ એકદમ ટોપમાં ઉતર્યો; નેટીઝન્સ પ્રતિક્રિયા

AKerala કોર્ટે કન્નડ ફિલ્મ કંતારાના નિર્માતાઓ પર ઋષભ શેટ્ટી અભિનીત ફિલ્મમાં વરાહ રૂપમ ગીતનો ઉપયોગ કરવા પરનો પ્રતિબંધ હટાવી લીધો છે, કારણ કે તેણે રોક બેન્ડ, થાઇક્કુડમ બ્રિજની અરજીને ફગાવી દીધી હતી, જેણે કંટારા ટીમ પર તેના ગીતમાંથી પ્રખ્યાત ટ્રેકની ચોરી કરવાનો આરોપ મૂક્યો હતો. નવરસમ.

વાંચવું: રિષબ શેટ્ટીનું કંતારા ગીત વરાહ રૂપમ ઓટીટીમાં પાછું આવશે? કોર્ટે થાઈકુડમ બ્રિજની અરજી ફગાવી

અરબાઝ ખાને ઘણી ફિલ્મોમાં યુનિફોર્મમાં માણસની ભૂમિકા ભજવી છે. અભિનેતાએ તેના નવીનતમ પ્રોજેક્ટ, SonyLIV પરની વેબ સિરીઝ તનાવમાં ફરી એકવાર સશસ્ત્ર દળના અધિકારીની ભૂમિકા નિભાવી છે. સુધીર મિશ્રા દ્વારા નિર્દેશિત આ શો, ઇઝરાયેલી શો ફૌદાનું ભારતીય રૂપાંતરણ છે, જેણે વૈશ્વિક સ્તરે ટીકાકારોની પ્રશંસા મેળવી છે. જ્યારે તેમને પૂછવામાં આવ્યું કે શું તે આ પ્રકારની ભૂમિકાઓ પ્રત્યે વધુ આકર્ષાય છે, અને અરબાઝે કહ્યું કે તે એવી વસ્તુને વળગી રહેવા માંગશે જેમાં તે સારી છે અને દર્શકો તેની પ્રશંસા કરે છે.

આ પણ વાંચો :   કરીના કપૂર ખાન K3G ના તેના 'પૂ' સંવાદોને પાર કરી શકતી નથી, અને અમે પણ કરી શકતા નથી

વાંચવું: અરબાઝ ખાન: તમારી પાસે રોમેન્ટિક રોલ માટે સલમાન, શાહરૂખ, આમિર ખાન છે, મારે તે કરવું જોઈએ જે હું સારો છું | વિશિષ્ટ

બધા વાંચો નવીનતમ મૂવીઝ સમાચાર અહીં

[ad_2]

Source link

Leave a Comment