વિક્રમ ગોખલેનું પુણેમાં 77 વર્ષની વયે નિધનઃ બોલિવૂડ ન્યૂઝ

[ad_1]

પીઢ અભિનેતા વિક્રમ ગોખલેનું શનિવારે પુણેમાં 77 વર્ષની વયે અવસાન થયું હતું. છેલ્લા કેટલાક દિવસોથી નાદુરસ્ત તબિયત બાદ ગોખલેએ પુણેની દીનાનાથ મંગેશકર હોસ્પિટલમાં અંતિમ શ્વાસ લીધા હતા. સ્વર્ગસ્થ અભિનેતાને થોડા દિવસો પહેલા સ્વાસ્થ્ય સંબંધિત સમસ્યાઓના કારણે દાખલ કરવામાં આવ્યા હતા.

વિક્રમ ગોખલેનું 77 વર્ષની વયે પુણેમાં નિધન થયું છે

વિક્રમ ગોખલેનું 77 વર્ષની વયે પુણેમાં નિધન થયું છે

સમાચારની પુષ્ટિ કરતા, ગોખલેની પુત્રીએ પીટીઆઈને કહ્યું, “આ પુષ્ટિ કરવા માટે છે કે શ્રી વિક્રમ ગોખલેનું આજે બપોરે નિધન થયું છે. અમે આ મુશ્કેલ સમયમાં તેમની શુભેચ્છાઓ, સમર્થન અને પ્રાર્થના માટે દરેકનો આભાર માનીએ છીએ. ગુરુવારે શેર કરેલા એક નિવેદનમાં, દિવંગત અભિનેતાના પરિવારે માહિતી આપી હતી કે તે “અત્યંત ગંભીર” હતો.

આ પણ વાંચો :   RBI Guidelines 2023 : New guidelines of RBI announced regarding 500 and 2000 notes

ઈન્ડિયન એક્સપ્રેસ દ્વારા શેર કરાયેલા અન્ય એક અહેવાલમાં પરિવારના નજીકના સ્ત્રોતને ટાંકવામાં આવ્યો હતો, “તેમની સારવાર કરી રહેલા ડોકટરો તેમના શ્રેષ્ઠ પ્રયાસો કરી રહ્યા છે, અને જ્યાં સુધી ડોકટરો પરિવારને વધુ કોઈ સૂચના નહીં આપે ત્યાં સુધી તેઓ કોઈ નિવેદન આપવા માટે રાજ્યમાં રહેશે નહીં. કૃપા કરીને કોઈપણ અફવાઓ પર વિશ્વાસ ન કરો, કૃપા કરીને પ્રાર્થના કરતા રહો.”

આ પણ વાંચો :   પીઢ અભિનેતા વિક્રમ ગોખલેનું 77 વર્ષની વયે અવસાન

બુધવારે સવારથી જ તેમના નિધનની અફવાઓ ઓનલાઈન વહેવા લાગી હતી. જો કે, બાદમાં તેમના પરિવાર દ્વારા તેઓને કાઢી મૂકવામાં આવ્યા હતા.

ગોખલેએ ઘણી મરાઠી અને બોલિવૂડ ફિલ્મો સહિત થિયેટર, ટેલિવિઝન અને ફિલ્મોમાં વ્યાપકપણે કામ કર્યું હતું. તે અમિતાભ બચ્ચન સ્ટારર ફિલ્મમાં મહત્વપૂર્ણ પાત્રો ભજવતો જોવા મળ્યો હતો અગ્નિપથ, ભૂલ ભુલૈયા, રાત્રિ સમ્રાટ અને મિશન મંગલ. તે છેલ્લે એક મરાઠી ફિલ્મમાં જોવા મળ્યો હતો, જેનું નામ હતું ગોદાવરી.

આ પણ વાંચો: ભારતીય અભિનેતા વિક્રમ ગોખલેની પત્ની અને પુત્રી તેમના નિધનની અફવાઓને રદિયો આપે છે; તે નિર્ણાયક છે તે દર્શાવે છે

આ પણ વાંચો :   પીઢ અભિનેતા વિક્રમ ગોખલે "વેન્ટિલેટર પર રહેવાનું ચાલુ રાખે છે": હોસ્પિટલ સત્તાવાળાઓ

બૉલીવુડ સમાચાર – લાઇવ અપડેટ્સ

નવીનતમ માટે અમને પકડો બોલિવૂડ સમાચાર, નવી બોલીવુડ મૂવીઝ અપડેટ, બોક્સ ઓફિસ કલેક્શન, નવી મૂવીઝ રિલીઝ , બોલીવુડ સમાચાર હિન્દી, મનોરંજન સમાચાર, બોલિવૂડ લાઈવ ન્યૂઝ ટુડે અને આગામી મૂવીઝ 2022 અને ફક્ત બોલીવુડ હંગામા પર નવીનતમ હિન્દી મૂવીઝ સાથે અપડેટ રહો.

[ad_2]

Source link

Leave a Comment