પદ્મિની કોલ્હાપુરે વિક્રમ ગોખલેને યાદ કરે છે, કહે છે કે તેણીએ ‘તેમની સાથે ગાઢ જોડાણ’ શેર કર્યું છે

[ad_1]

પીઢ અભિનેતા વિક્રમ ગોખલેએ આજે ​​પુણેની દીનાનાથ મંગેશકર હોસ્પિટલ અને સંશોધન કેન્દ્રમાં અંતિમ શ્વાસ લીધા. મલ્ટી-ઓર્ગન ફેલ્યોરનો ભોગ બન્યા બાદ તેમને વેન્ટિલેટર સપોર્ટ પર રાખવામાં આવ્યા હતા. તેઓ 77 વર્ષના હતા અને તેમના પરિવારમાં પત્ની વૃષાલી ગોખલે અને પુત્રીઓ આશાવરી અને નેહા છે.

ધુઆન (2013)ના અભિનેતા અને ગોખલેના સહ-અભિનેતા અને વિવેચકો દ્વારા વખાણાયેલી મરાઠી ફિલ્મ પ્રવાસ (2020) સાથે ન્યૂઝ18 સાથેની વિશિષ્ટ વાતચીતમાં, પદ્મિની કોલ્હાપુરે સ્વર્ગસ્થ અભિનેતાને યાદ કરે છે. તેણી કહે છે, “તે હિન્દી ફિલ્મ ઉદ્યોગ માટે એક મોટી, મોટી ખોટ છે પરંતુ મરાઠી સિનેમા માટે વધુ કારણ કે તેમનું યોગદાન અસાધારણ હતું. તેણે કેટલીક શાનદાર ફિલ્મો અને નાટકો કર્યા છે. તેની સાથે કામનું શરીર અદ્ભુત હતું. હકીકતમાં, મને તેમની સાથે લગભગ બે-ત્રણ ફિલ્મો કરવાની તક મળી. તે એક જ હતો (માનવ અને કલાકાર).”

આ પણ વાંચો :   શિયાળાના આનંદ માટે ગાજર પાયસમ કેવી રીતે બનાવશો - રેસીપી વિડિઓ અંદર જુઓ

પણ વાંચો | વિક્રમ ગોખલેનું 77 લાઇવ અપડેટ્સ પર અવસાન: પીઢ અભિનેતા મલ્ટી ઓર્ગન ફેલ્યોરને કારણે નિધન, શોક વ્યક્ત કરવામાં આવ્યો

પ્રવાસમાં તેની સાથે કામ કરવાના તેના અનુભવ વિશે વાત કરતાં કોલ્હાપુરે કહે છે, “પ્રવાસમાં તેની સાથે કામ કરવું ખૂબ જ સારું હતું કારણ કે જ્યારે તમે તેમના જેવા દિગ્ગજ વ્યક્તિ સાથે કામ કરો છો, ત્યારે તમને ઘણું શીખવા મળે છે.”

કોલ્હાપુરે શેર કરે છે કે તેણીએ તેની સાથે અંગત જોડાણ શેર કર્યું હતું અને તેથી, તેનું અવસાન તેના માટે પણ ‘વ્યક્તિગત ખોટ’ તરીકે આવે છે. “મારા પિતા (પંઢરીનાથ કોલ્હાપુરે; સ્વર્ગસ્થ શાસ્ત્રીય સંગીતકાર) તેમના પિતા ચંદ્રકાંત ગોખલે જી (સ્વર્ગસ્થ થિયેટર અભિનેતા) સાથે જોડાયેલા હતા. તાજેતરમાં, વિક્રમ જીએ એક મરાઠી ચેનલ પર દીનાનાથ મંગેશકર (સ્વર્ગસ્થ થિયેટર અભિનેતા અને સંગીતકાર) પર એક કાર્યક્રમ કર્યો હતો જ્યાં તેમણે મારા દાદા (પંડિત કૃષ્ણરાવ કોલ્હાપુરે; સ્વર્ગીય ગાયક) વિશે પણ વાત કરી હતી. તેથી, ચોક્કસપણે એક ઊંડું જોડાણ હતું જે મેં તેમની સાથે શેર કર્યું હતું અને તે માત્ર મારા સહ-અભિનેતા હતા.”

આ પણ વાંચો :   અમિત ત્રિવેદીએ શાહરૂખ ખાન સાથે ગીતો બનાવવા, પાર્ટી કરવા માટે ગોવાની યાત્રાને યાદ કરી

ગોખલે પરિવાર માટે તેણીની પ્રાર્થના મોકલતા, કોલ્હાપુરે ટિપ્પણી કરી, “તે જ્યારે દીનાનાથ મંગેશકર હોસ્પિટલમાં હતા ત્યારે તેઓ મહાન હાથમાં હતા. તેમની પાસે કેટલાક મહાન ડોકટરો છે. જે બન્યું તે ખૂબ જ દુર્ભાગ્યપૂર્ણ છે – એક મહાન અભિનેતા, કલાકાર અને થિયેટર કલાકાર ગયા. સમગ્ર પરિવાર પ્રત્યે મારી ઊંડી સંવેદના છે.”

સંબંધિત નોંધ પર, ગોખલે તાજેતરમાં નિકમ્મામાં જોવા મળ્યો હતો, જે આ વર્ષની શરૂઆતમાં રજૂ થયો હતો, અને તેમાં શિલ્પા શેટ્ટી, અભિમન્યુ દાસાની અને શર્લી સેટિયા સહ-અભિનેતા હતા. તેમના અંતિમ સંસ્કાર આજે સાંજે પૂણેના વૈકુંઠ સ્મશાનગૃહમાં કરવામાં આવશે. તેમના પાર્થિવ દેહને પરિવાર અને મિત્રો અંતિમ શ્રદ્ધાંજલિ આપવા માટે બાલ ગાંધર્વ સબગૃહ ખાતે રાખવામાં આવશે.

આ પણ વાંચો :   વિક્રમ ગોખલેનું પુણેમાં 77 વર્ષની વયે નિધનઃ બોલિવૂડ ન્યૂઝ

બધા વાંચો નવીનતમ મૂવીઝ સમાચાર અહીં

[ad_2]

Source link

Leave a Comment