નતાશા પૂનાવાલાને તેના જન્મદિવસ પર, કરીના કપૂર, મલાઈકા અરોરા અને અન્યોના પ્રેમ સાથે

[ad_1]

નતાશા પૂનાવાલાને તેના જન્મદિવસ પર, કરીના કપૂર, મલાઈકા અરોરા અને અન્યોના પ્રેમ સાથે

નતાશા પૂનાવાલા સાથે કરીના કપૂર. (સૌજન્ય: કરીન કપૂરખાન)

નવી દિલ્હી:

ઉદ્યોગસાહસિક નતાશા પૂનાવાલા આજે એક વર્ષ મોટો થયો. તેણી તેના મિત્રો અને પરિવાર તરફથી જન્મદિવસની હાર્દિક શુભકામનાઓ સાથે આનંદ માણી રહી છે. મુંબઈ અને લંડનમાં ઘણી વખત નતાશા સાથે હેંગ આઉટ કરતી જોવા મળેલી અનેક બોલિવૂડ સેલિબ્રિટીઓએ જન્મદિવસની છોકરી સાથે અદભૂત થ્રોબેક તસવીરો પોસ્ટ કરીને તેને શુભેચ્છા પાઠવી હતી. કરીના કપૂરે તેમની આઉટિંગ અને ગેટ-ટુગેધરમાંથી પોતાના બે ફોટા લીધા અને લખ્યું: “હેપ્પી બર્થડે, મારી ગોલ્ડન ગર્લ. લવ યુ લોટ્સ. તમને એક મોટું, મોટું આલિંગન મોકલી રહ્યું છે. તને ખૂટે છે.” જ્યારે પ્રથમ ઈમેજ આ જોડીને બધુ ગ્લેમ અપ બતાવે છે, બીજી તસવીર તમારા ચહેરા પર સ્મિત લાવશે. તે બતાવે છે કરીના અને નતાશા તેમના નાના પુત્રો સાથે પોઝ આપતા.

આ પણ વાંચો :   ફિલ્મોમાં પીઢ અભિનેતાના જીવન તરફ પાછા વળીએ છીએ

એક નજર નાખો કરીના કપૂરને જન્મદિવસની શુભેચ્છાઓ નતાશા પૂનાવાલા માટે અહીં:

5unctco

કરીના કપૂરની ઇન્સ્ટાગ્રામ સ્ટોરીનો સ્ક્રીનશોટ.

h3l1k0hg

કરીના કપૂરની ઇન્સ્ટાગ્રામ સ્ટોરીનો સ્ક્રીનશોટ.

નતાશાની જેમ જ ફેશન આઇકોન રહેલી સોનમ કપૂરે એક પોસ્ટમાં પોતાના બે ફોટા શેર કર્યા છે. તેણે લખ્યું, “હેપ્પી હેપ્પી બર્થડે, માય નેટ! તમને પ્રેમ કરું છું…(લાલ હૃદયના ચિહ્નો).” તેઓ દિલથી હસતા જોવા મળે છે.

અનુષ્કા શર્માએ નતાશા પૂનાવાલાને જન્મદિવસની શુભેચ્છા પાઠવી હતી, “હેપ્પી બર્થડે, નતાશા. તમને હંમેશા પ્રેમ અને પ્રકાશની શુભેચ્છા. ”

ius7oqog

અનુષ્કા શર્માની ઇન્સ્ટાગ્રામ સ્ટોરીનો સ્ક્રીનશોટ.

મલાઈકા અરોરાએ તેમની ડિનર પાર્ટીમાંથી નતાશા પૂનાવાલા અને કરીના કપૂર સાથેનો પોતાનો ફોટો શોર્ટલિસ્ટ કર્યો હતો. તેણીના જન્મદિવસની શુભેચ્છામાં લખ્યું હતું, “જન્મદિવસની શુભેચ્છા, મારા પ્રિય નાટ પૂ. તને પ્રેમ કરું છું અને તને યાદ કરું છું.” એક અલગ ઇન્સ્ટાગ્રામ સ્ટોરીઝમાં, મલાઈકાએ લખ્યું, “તમારા જન્મદિવસ પર તમારા માટે ફક્ત પ્રેમ અને થોડો વધુ પ્રેમ.

નિર્માતા-સ્ટાઈલિશ રિયા કપૂરે પણ નતાશા પૂનાવાલાને શુભેચ્છા પાઠવી હતી. તેણે આંત્રપ્રિન્યોરનો સ્ટાર્રી ફોટો શેર કર્યો અને લખ્યું, “આ ચમકતી છોકરી, નતાશાને જન્મદિવસની શુભેચ્છા.”

ef7m4h0o

રિયા કપૂરની ઇન્સ્ટાગ્રામ સ્ટોરીનો સ્ક્રીનશોટ

પ્રખ્યાત ફેશન અને કોસ્ચ્યુમ સ્ટાઈલિશ અનૈતા શ્રોફ અદાજાનિયાએ નતાશા પૂનાવાલા માટે એક હૃદયસ્પર્શી નોંધ શેર કરી. “જન્મદિવસની શુભેચ્છાઓ, મારા પ્રિય નાટ. આપણે હંમેશા નિર્ભયતાથી સર્જન કરીએ. તને પ્રેમ કરે છે.”

નતાશા પૂનાવાલાએ, તેના જન્મદિવસ પર, તેના પરિવાર, મિત્રો અને “તેનો માર્ગ પાર કરનાર” દરેક માટે આભાર વ્યક્ત કર્યો. પોતાની કેટલીક આકર્ષક તસવીરો શેર કરતાં તેણે લખ્યું, “આશીર્વાદ મેળવવાનું રહસ્ય એ જાણવું છે કે તમે પહેલેથી જ છો. કુટુંબ અને મિત્રો અને દરેક વ્યક્તિ કે જેણે મારા માર્ગને પાર કર્યો છે…પ્રકૃતિ માટે, સુંદર સૂર્યાસ્ત અને જીવનની સુંદરતાને ઓળખવા માટે શાંતતા માટે આભાર… શ્રેષ્ઠ, આભારી.”

નતાશા પૂનાવાલા વિલુ પૂનાવાલા ફાઉન્ડેશનના અધ્યક્ષ પણ છે, જે ભારતમાં આરોગ્યસંભાળ અને શિક્ષણ પ્રણાલીને સુધારવા પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરે છે.

દિવસનો વૈશિષ્ટિકૃત વિડિઓ

ગૌરી ખાન અને અબરામનો ડે આઉટ ધ સિટીમાં[ad_2]

Source link

Leave a Comment