તેને યાદ કરવા માટે 5 ફિલ્મો

[ad_1]

અભિનેતા વિક્રમ ગોખલેનું અવસાન: તેમને યાદ કરવા માટે 5 ફિલ્મો

વિક્રમ ગોખલે એક સ્થિર માં અનુમતિ. (સૌજન્ય: YouTube)

નવી દિલ્હી:

પીઢ અભિનેતા વિક્રમ ગોખલેપુણેની દીનાનાથ મંગેશકર હોસ્પિટલમાં લાઇફ સપોર્ટ પર હતા, શનિવારે મલ્ટિ-ઓર્ગન ફેલ્યોર થવાને કારણે મૃત્યુ પામ્યા હતા. તેઓ 77 વર્ષના હતા. તેમના મૃત્યુ પછી, હોસ્પિટલે એક નિવેદન બહાર પાડ્યું જેમાં લખ્યું હતું કે, “અમને એ જણાવતા દુઃખ થાય છે કે જાણીતા અભિનેતા શ્રી વિક્રમ ગોખલેનું આજે મલ્ટી-ઓર્ગન ફેલ્યોર થવાને કારણે દીનાનાથ મંગેશકર હોસ્પિટલમાં નિધન થયું છે. અમારી ઊંડી સંવેદના.” ચિકિત્સકની હોસ્પિટલમાં વય-સંબંધિત વિવિધ બિમારીઓ માટે સારવાર કરવામાં આવી રહી હતી, જ્યાં તેને આ અઠવાડિયાની શરૂઆતમાં દાખલ કરવામાં આવ્યો હતો. છેલ્લા કેટલાક દિવસોથી તેમની તબિયત નાજુક હતી.

વિક્રમ ગોખલે, પાંચ દાયકા સુધી ફેલાયેલી તેમની કારકિર્દીમાં, તમામ શૈલીઓમાંથી અભિનયની ભૂમિકાઓ – પછી તે કોમેડી ફિલ્મ હોય, નાટક હોય કે સામાજિક મુદ્દાઓ પર પ્રકાશ પાડતી હોય. તેણે ઓનસ્ક્રીન બહુમુખી પાત્રો નિભાવ્યા છે – એક ડૉક્ટર, એક પિતા, એક વેપારી, એક પોલીસ અધિકારી અને એક વિલન. ચાલો એક નજર કરીએ વિક્રમ ગોખલેનું શ્રેષ્ઠ પ્રદર્શન દ્વારા તેને યાદ કરવા.

આ પણ વાંચો :   બ્રેકિંગ ન્યૂઝ લાઈવ અપડેટ્સ | આફતાબ પૂનાવાલાને તાવ આવ્યો, પોલીગ્રાફ ટેસ્ટ થઈ શક્યો નહીં

અનુમતિ

2013ની આ ફિલ્મને વિક્રમ ગોખલેને મરાઠી ફિલ્મમાં શ્રેષ્ઠ અભિનેતાનો રાષ્ટ્રીય પુરસ્કાર મળ્યો હતો. ગજેન્દ્ર આહીરે દિગ્દર્શિત આ ફિલ્મમાં તેણે નીના કુલકર્ણી સાથે કામ કર્યું હતું. તેમના અભિનય અને વાર્તાને કારણે, વિક્રમ ગોખલેએ વિવેચકો અને ચાહકોની પ્રશંસા મેળવી. વાર્તા એક એવા માણસની છે જે કોમામાં સરી ગયેલી પત્નીના હોસ્પિટલના બિલ ચૂકવવા ગમે તેટલી હદે જવા તૈયાર હોય છે.

અહાહાત

એક અભિનેતા તરીકેની તેમની ક્ષમતા સાબિત કર્યા પછી, વિક્રમ ગોખલે સાથે દિગ્દર્શનનું સાહસ કર્યું અઅઅઅઅઅ અઅઅઅઅઅ અઅઅઅઅઅ અઅઅઅઅ અઅઅઅઅ અઅઅઅ અઅઅઅઅ અઅઅઅ અઅઅઅઅઅ અઅઅઅ અઅઅઅ અઅઅઅ અઅઅઅ અઅઅઅ અઅઅઅ અઅઅઅ અઅઅઅ અઅઅઅ અઅઅઅ અઅઅઅ અઅઅઅ અઅઅઅ અઅઅઅ અઅઅઅ અઅઅઅ અઅઅઅ અઅઅઅ અઅઅઅ અઅઅઅ 2010 ની મરાઠી ફિલ્મ. તેણે આ ફિલ્મમાં મુખ્ય ભૂમિકા ભજવી હતી, જેમાં દર્શાવવામાં આવ્યું હતું કે મોટાભાગની ખાનગી હોસ્પિટલો કેવી રીતે દર્દીઓ અને તેમના પરિવારોને પોતાના નફાના હિતમાં સારવાર આપે છે.

આ પણ વાંચો :   વિક્રમ ગોખલેનું પુણેમાં 77 વર્ષની વયે નિધનઃ બોલિવૂડ ન્યૂઝ

અગ્નિપથ

મુકુલ આનંદ દ્વારા નિર્દેશિત અગ્નિપથ અમિતાભ બચ્ચન સાથે વિક્રમ ગોખલેના સહયોગને ચિહ્નિત કર્યા પછી પરવાના. દિવંગત અભિનેતાએ 90 ના દાયકાની ક્રાઈમ-થ્રિલરમાં કમિશનર એમએસ ગાયતોંડેની ભૂમિકા નિભાવવા માટે ઘણી પ્રશંસા મેળવી હતી, જેમાં બિગ બી મુખ્ય ભૂમિકામાં હતા.

હમ દિલ દે ચૂકે સનમ

વિક્રમ ગોખલેએ આ રોમેન્ટિક મ્યુઝિકલ ડ્રામામાં ઐશ્વર્યા રાય, સલમાન ખાન અને અજય દેવગણ સાથે કામ કર્યું હતું. સંજય લીલા ભણસાલી દ્વારા દિગ્દર્શિત આ ફિલ્મ એક એવા માણસની આસપાસ ફરે છે જે તેની પત્નીને તેના લગ્ન પછી સત્ય વિશે જાણ્યા પછી તેના પ્રેમી સાથે ફરી મળવામાં મદદ કરે છે. વિક્રમ ગોખલે ફિલ્મમાં નંદિની (ઐશ્વર્યા દ્વારા ભજવાયેલ) પિતા, સંગીત ઉસ્તાદ પંડિત દરબાર તરીકે દેખાયા હતા.

આ પણ વાંચો :   ગુજરાત ચૂંટણી: ભાજપનો પ્રચાર પૂરજોશમાં; PM મોદી, અમિત શાહ, યોગીએ આજે ​​રેલી કરી

રાત્રિ સમ્રાટ

મહેશ માંજરેકર દ્વારા નિર્દેશિત રાત્રિ સમ્રાટ વિક્રમ ગોખલેએ રામભાઉની ભૂમિકા ભજવી હતી. વી.વી. શિરવાડકર દ્વારા સુપ્રસિદ્ધ નાટકના રૂપાંતરણમાં નાના પાટેકર મુખ્ય ભૂમિકામાં અને વિક્રમ ગોખલે તેમના સૌથી પ્રિય મિત્ર તરીકે દર્શાવવામાં આવ્યા હતા. રામભાઉનું પાત્ર લાવવા માટે તેમની ખૂબ પ્રશંસા કરવામાં આવી હતી, જેમણે તેમના મિત્રને નિવૃત્તિ પછી તેમના જીવનના નવા તબક્કાને જીવંત ઓનસ્ક્રીન બનાવવામાં મદદ કરી હતી.

વિરુદ્ધ

વિક્રમ ગોખલેના શ્રેષ્ઠ અભિનયમાંનું એક ટીવી શ્રેણીમાં ધીરેન્દ્ર રાયસિંઘાનિયાનું પાત્ર છે. વિરુદ્ધ. ટીતેમની મુખ્ય ભૂમિકા સ્મૃતિ ઈરાની દ્વારા ભજવવામાં આવી હતી જેણે 2007-2008 દરમિયાન પ્રસારિત થયેલા સોપ ઓપેરામાં તેમની પુત્રી તરીકે દર્શાવી હતી. તેઓ ટેલિવિઝન ઈન્ડસ્ટ્રીનો જાણીતો ચહેરો હતા.

દિવસનો વૈશિષ્ટિકૃત વિડિઓ

આમિર ખાન, ભૂતપૂર્વ પત્ની કિરણ રાવ અને પુત્ર આઝાદ મુંબઈથી ઉડાન ભરી

[ad_2]

Source link

Leave a Comment