જાહ્નવી કપૂરે ન્યાસા દેવગન અને અન્ય લોકો સાથેના બોયફ્રેન્ડ ઓરહાનની થેંક્સગિવીંગ પોસ્ટ પર ટિપ્પણી કરી

[ad_1]

જાહ્નવી કપૂરે ન્યાસા દેવગન અને અન્ય લોકો સાથેના બોયફ્રેન્ડ ઓરહાનની થેંક્સગિવીંગ પોસ્ટ પર ટિપ્પણી કરી

ઓરહાન અવત્રામણીએ આ તસવીર શેર કરી છે. (સૌજન્ય: orry1)

નવી દિલ્હી:

જાહ્નવી કપૂર તેના કથિત બોયફ્રેન્ડને મિસ કરી રહી છે ઓરહાન અવત્રામાની આ દિવસોમાં થોડી વધુ છે. હાલમાં મુંબઈમાં રહેલી અભિનેત્રીએ ઓરહાનની તાજેતરની પોસ્ટ પરની તેની મસ્તીભરી ટિપ્પણીથી તેના ચાહકોને વાહ વાહ કર્યા. તે તેના મિત્રો સાથેના તેના થેંક્સગિવિંગ ડિનરના ચિત્રોનો સમૂહ છે જેમાં અજય દેવગણ અને કાજોલની પુત્રી ન્યાસા, અર્જુન રામપાલની પુત્રી માહિકા અને અહાન શેટ્ટીની ગર્લફ્રેન્ડ તાનિયા શ્રોફનો સમાવેશ થાય છે. ફોટો શેર કરતા ઓરહાને લખ્યું કે, “એકમાત્ર વલણ એ કૃતજ્ઞતા છે.” જાન્હવીએ ઝડપથી પ્રતિક્રિયા આપી સ્નેપ્સ માટે. ટિપ્પણી વિભાગમાં, તેણીએ આરાધનાથી લખ્યું, “મિસ યુ બેબી.” તેણીની બહેન ખુશી કપૂરે પણ તેણીના મનપસંદ આઇકન માટે એક ટિપ્પણી મૂકી. તેમાં લખ્યું હતું, “મિસ યુ માય ફેવ આઇકન.” ઓરહાનની પોસ્ટ પર તેની ફ્રેન્ડ્સ ભૂમિ અને સમિક્ષા પેડનેકર તરફથી પણ રિએક્શન મળ્યા હતા. જ્યારે ધ બધાઈ કરો અભિનેત્રીએ ટિપ્પણી કરી, “ક્યૂટી” લાલ હૃદયના ચિહ્ન સાથે, તેની બહેને લખ્યું, “અહીં કૃતજ્ઞતા બેબી છે.”

આ પણ વાંચો :   કાર્તિક આર્યનને ફ્રેડીની તૈયારી કરતી વખતે અવ્યવસ્થિત રાતો યાદ આવે છે; "વાસ્તવિકતા અને સામાન્યતા" પર પાછા આવવા વિશે વાત કરે છે: બોલીવુડ સમાચાર

અમે જે પોસ્ટ વિશે વાત કરી રહ્યા છીએ તે અહીં છે:

થેંક્સગિવિંગ ડિનરમાં ન્યાસા દેવગણ લાલ ટોપ અને બ્લુ શોર્ટ્સમાં ખૂબસૂરત લાગી રહી હતી. તેણે મોડલ નીલમ કૌર ગિલ, મહિકા રામપાલ અને તાનિયા શ્રોફ સાથે ખૂબ જ મસ્તી કરી હતી.

71bp3nqg

ઓરહાનની ઇન્સ્ટાગ્રામ સ્ટોરીનો સ્ક્રીનશોટ.

જાન્હવી કપૂર અને ઓરહાન અવત્રામાણી વારંવાર વલણોની યાદીમાં દર્શાવવામાં આવે છે, સૌજન્ય – તેમના અફવા સંબંધો. આ વર્ષની શરૂઆતમાં ઈન્ટરનેટ પર બંને રિલેશનશિપમાં હોવાના અહેવાલો આવવા લાગ્યા હતા. તેઓએ ન તો આ અહેવાલોને સમર્થન આપ્યું છે કે નકાર્યું નથી પરંતુ જાહ્નવી અને ઓરહાન વારંવાર એકબીજાની પોસ્ટ્સ પર પ્રિય ટિપ્પણીઓ છોડીને અટકળોને વેગ આપે છે. દુબઈની અભિનેત્રીની અદભૂત તસવીરો પર, ઓરહાન અવત્રામાની એક જ્વલંત, તેમજ હોટ ફેસ ઇમોજી છોડ્યું અને લખ્યું, “યા અલ્લાહ.”

આ પણ વાંચો :   અક્ષય કુમાર, અનુપમ ખેર, વધુ બોલિવૂડ સેલેબ્સ બ્રેવહાર્ટ્સને શ્રદ્ધાંજલિ આપે છે

લિલ નાસ એક્સ કોન્સર્ટના ઓરહાન અવત્રામણીના આ ચિત્રો અને વિડિયોઝ માટે જાહ્નવી કપૂર સૌના દિલમાં હતી.

કામની વાત કરીએ તો જાહ્નવી કપૂરના આગામી પ્રોજેક્ટ્સનો સમાવેશ થાય છે બાવળ અને શ્રી અને શ્રીમતી માહી.

દિવસનો વૈશિષ્ટિકૃત વિડિઓ

ભેડિયા ફિલ્મ રિવ્યુઃ જેક ઓફ ઓલ, માસ્ટર ઓફ કેટલાક[ad_2]

Source link

Leave a Comment