ડિઝની+ હોટસ્ટારે તાજેતરમાં તેમની આગામી સ્પાઇન-ચિલિંગ રોમેન્ટિક થ્રિલરની જાહેરાત કરી છે ફ્રેડી. બાલાજી ટેલિફિલ્મ્સ લિમિટેડ, એનએચ સ્ટુડિયોઝ અને નોર્ધન લાઇટ્સ ફિલ્મ્સ દ્વારા નિર્મિત, શશાંક ઘોષ દ્વારા દિગ્દર્શિત અને કાર્તિક આર્યન અને અલાયા એફ અભિનીત, આ ફિલ્મ 2 ડિસેમ્બર, 2022 ના રોજ ફક્ત ડિઝની+ હોટસ્ટાર પર રિલીઝ થશે.

કાર્તિક આર્યનને ફ્રેડીની તૈયારી કરતી વખતે અવ્યવસ્થિત રાતો યાદ આવે છે;  વાસ્તવિકતા અને સામાન્યતામાં પાછા આવવા વિશે વાત કરે છે

કાર્તિક આર્યનને ફ્રેડીની તૈયારી કરતી વખતે અવ્યવસ્થિત રાતો યાદ આવે છે; “વાસ્તવિકતા અને સામાન્યતા” પર પાછા આવવા વિશે વાત કરે છે

કાર્તિક આર્યનની મોસ્ટ અવેટેડ ફ્રેડી ડૉ. ફ્રેડી ગીનવાલાની સફર વિશે છે, એક શરમાળ, એકલવાયા અને સામાજિક રીતે બેડોળ વ્યક્તિ કે જેઓ તેમના લઘુચિત્ર વિમાનો સાથે રમવાનું પસંદ કરે છે અને તેમની પાસે એકમાત્ર મિત્ર છે તે છે તેમનો પાલતુ કાચબો ‘હાર્ડી’. અસામાન્ય વળાંકો, વળાંકો અને લાગણીઓના અંધાધૂંધીથી ભરેલા, ફ્રેડી પ્રેક્ષકોને તેમની બેઠકોની ધાર પર રાખશે.

આ પણ વાંચો :   કાજોલે તેની બ્લુ BMW X7 SUV ની કિંમત રૂ. 1.8 કરોડ બતાવી! : બોલિવૂડ સમાચાર

કાર્તિક આર્યન, જે ખૂબ જ તીવ્ર પાત્રમાં જોવા મળશે ફ્રેડી પાત્ર માટે તેની તૈયારી વિશે ખુલાસો કર્યો. “ફિલ્મનું શૂટિંગ કરતી વખતે હું શાબ્દિક રીતે ફ્રેડીની દુનિયામાં રહેતો હતો. મારા માટે એ હેડસ્પેસમાં રહેવું અને સેટ પર જઈને પરફોર્મ કરવું અગત્યનું હતું. ફ્રેડીને કારણે મને પરેશાન કરતી રાતો મળી પરંતુ મોટા ચિત્ર પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવું મહત્વપૂર્ણ હતું અને ફ્રેડીનું શૂટિંગ કરતી વખતે મારી નિયમિત પ્રવૃત્તિઓમાં ઘટાડો કરવાનો પ્રયાસ કર્યો જેથી હું ફિલ્મ અને પાત્ર પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરી શકું. કામકાજ પછી, મેં મારા મિત્રો અને કુટુંબીજનો સાથે જોડાણ કર્યું કે જેઓ મને ગ્રાઉન્ડ રાખે છે અને તેણે મને ફરીથી વાસ્તવિકતા અને સામાન્ય સ્થિતિમાં પાછા ફરવામાં મદદ કરી,” તેણે કહ્યું.

આ પણ વાંચો :   આર્મી હેમરના પિતા, માઈકલ આર્મન્ડ હેમર, 67 વર્ષની વયે અવસાન પામ્યા

આ પણ વાંચો: ફ્રેડીના પ્રકાશન પહેલા, કાર્તિક આર્યન તેના પાત્રની એક અણગમતી ઝલક શેર કરે છે; ઘડિયાળ

વધુ પૃષ્ઠો: ફ્રેડી બોક્સ ઓફિસ કલેક્શન

બૉલીવુડ સમાચાર – લાઇવ અપડેટ્સ

નવીનતમ માટે અમને પકડો બોલિવૂડ સમાચાર, નવી બોલીવુડ મૂવીઝ અપડેટ, બોક્સ ઓફિસ કલેક્શન, નવી મૂવીઝ રિલીઝ , બોલીવુડ સમાચાર હિન્દી, મનોરંજન સમાચાર, બોલિવૂડ લાઈવ ન્યૂઝ ટુડે અને આગામી મૂવીઝ 2022 અને ફક્ત બોલીવુડ હંગામા પર નવીનતમ હિન્દી મૂવીઝ સાથે અપડેટ રહો.

આ પણ વાંચો :   જાન્હવી કપૂર પછી, માનુષી છિલ્લર અલી અબ્બાસ ઝફર દિગ્દર્શિત બડે મિયાં છોટે મિયાંમાં અક્ષય કુમાર અને ટાઈગર શ્રોફ સાથે જોડાશે : બોલિવૂડ સમાચાર