કાજોલે તેની બ્લુ BMW X7 SUV ની કિંમત રૂ. 1.8 કરોડ બતાવી! : બોલિવૂડ સમાચાર

[ad_1]

બોલિવૂડ અભિનેત્રી કાજોલે તેની આગામી ફિલ્મનું પ્રમોશન શરૂ કરી દીધું છે સલામ વેંકી. નિર્માતાઓએ જ્યારથી ફિલ્મનું ટ્રેલર લૉન્ચ કર્યું છે ત્યારથી અભિનેત્રી તેના પ્રમોશન માટે વિવિધ સ્થળોએ જોવા મળી હતી. જો કે, તેના તાજેતરના દેખાવ દરમિયાન, અભિનેત્રી તેની આકર્ષક BMW X7 SUV ની કિંમત 1.8 કરોડની ફ્લોન્ટ કરતી જોવા મળી હતી.

કાજોલે તેની બ્લુ BMW X7 SUV ની કિંમત રૂ. 1.8 કરોડ બતાવી!

કાજોલે તેની બ્લુ BMW X7 SUV ની કિંમત રૂ. 1.8 કરોડ બતાવી!

વેરિફાઈડ સોશિયલ મીડિયા હેન્ડલ અને સેલિબ્રિટી ફોટોગ્રાફર વિરલ ભાયાની પર શેર કરવામાં આવેલી એક વીડિયો પોસ્ટમાં, કાજોલ લાલ સાડીમાં અદભૂત દેખાતી હતી. વીડિયોની શરૂઆતમાં અભિનેત્રી તેની ટીમ સાથે ચાલતી જોઈ શકાય છે. જો કે, જેમ જેમ વિડિયો આગળ વધે છે, તે તેની મોંઘી કાર સાથે પેપ્સ માટે પોઝ આપતી જોઈ શકાય છે. રસપ્રદ વાત એ છે કે અભિનેત્રી સલમાન ખાનના લોકપ્રિય રિયાલિટી શો બિગ બોસના સેટની નજીક જોવા મળી હતી.

આ પણ વાંચો :   'મારા વળગાડના સંદર્ભમાં તે મારા પર ટોલ લીધો...'

જો કે, એ ઉલ્લેખનીય છે કે બિગ બોસ સીઝન 16ના મેકર્સે અત્યાર સુધી કાજોલને દર્શાવતો કોઈ પ્રોમો વીડિયો શેર કર્યો નથી. તે જોવાનું રસપ્રદ રહેશે કે કાજોલ બિગ બોસના ઘરમાં પ્રવેશ કરશે કે પછી વિકેન્ડ સ્પેશિયલ એપિસોડ માટે હોસ્ટ સલમાન ખાન સાથે સ્ટેજ પર જોડાશે.

તેની આગામી ફિલ્મ વિશે વાત કરતાં, હેલો વેંકી, BLIVE પ્રોડક્શન્સ અને RTAKE સ્ટુડિયો દ્વારા નિર્મિત, તે રેવતી દ્વારા નિર્દેશિત છે. તે 9 ડિસેમ્બર, 2022ના રોજ સિનેમાઘરોમાં રિલીઝ થવાની છે. ફિલ્મની સ્ટાર કાસ્ટ પણ જોવા મળશે મર્દાની 2 ફેમ વિશાલ એન. જેઠવા, આહાના એસ કુમરા, રાહુલ બોઝ અને રાજીવ ખંડેલવાલ.

આ પણ વાંચો :   AAP ગુજરાત ચૂંટણીમાં ઐતિહાસિક જીત નોંધાવશે, રાષ્ટ્રીય પાર્ટી બનશે: કેજરીવાલ

ટ્રેલર દ્વારા જોવામાં આવે તો, આ ફિલ્મ એક માતાની વાર્તાને ટ્રેસ કરશે જેણે દ્રઢતા સાથે સૌથી મુશ્કેલ પરિસ્થિતિઓને પાર કરી હતી. આ દરમિયાન આમિર ખાન પણ એક નાનકડી ભૂમિકામાં જોવા મળશે.

આ પણ વાંચો: કાજોલ તેના પ્રથમ કો-સ્ટાર કમલ સદનહ સાથે રેવતી દિગ્દર્શિત સલામ વેન્કીમાં ફરી જોડાશે

વધુ પૃષ્ઠો: સલામ વેંકી બોક્સ ઓફિસ કલેક્શન

બૉલીવુડ સમાચાર – લાઇવ અપડેટ્સ

નવીનતમ માટે અમને પકડો બોલિવૂડ સમાચાર, નવી બોલીવુડ મૂવીઝ અપડેટ, બોક્સ ઓફિસ કલેક્શન, નવી મૂવીઝ રિલીઝ , બોલીવુડ સમાચાર હિન્દી, મનોરંજન સમાચાર, બોલિવૂડ લાઈવ ન્યૂઝ ટુડે અને આગામી મૂવીઝ 2022 અને ફક્ત બોલીવુડ હંગામા પર નવીનતમ હિન્દી મૂવીઝ સાથે અપડેટ રહો.

આ પણ વાંચો :   રેનાઉડ સિન્ડ્રોમ શું છે અને તેને ઠંડીની સ્થિતિમાં કેવી રીતે રોકવું[ad_2]

Source link

Leave a Comment