કરીના કપૂર ખાન K3G ના તેના ‘પૂ’ સંવાદોને પાર કરી શકતી નથી, અને અમે પણ કરી શકતા નથી

[ad_1]

કરણ જોહરની ફિલ્મ કભી ખુશી કભી ગમ એક કરતાં વધુ રીતે ખાસ હતી. એક માટે, તેણે અમને પૂનું પ્રતિકાત્મક પાત્ર આપ્યું, જે કરીના કપૂર ખાન દ્વારા ભજવવામાં આવ્યું હતું, જે પોપ સંસ્કૃતિનો અવિસ્મરણીય ભાગ બની ગયું છે. તેના ચટાકેદાર સંવાદો અને ગ્લેમરસ દેખાવથી, કરીનાએ યુવાનોની આખી પેઢીઓને પ્રેરણા આપી જેઓ હજુ પણ પાત્રના આકર્ષણને પાર કરી શકતા નથી.

પૂના વન-લાઈનર્સ બોલિવૂડમાં આધુનિક સમયના સૌથી યાદગાર સંવાદો છે, અને હંમેશા આપણા જીવનમાં પ્રવેશવાનો માર્ગ શોધે છે. એવું લાગે છે કે આ પાત્ર વાસ્તવિક જીવનમાં કરીનાનું જ એક વિસ્તરણ છે, અને તેણીએ તેના વર્તનથી એક કરતા વધુ વખત સાબિત કર્યું છે કે તે સાચું છે.

આ પણ વાંચો :   Bank of India Recruitment 2023

અભિનેત્રીએ K3G ના સંવાદ સાથે શનિવારે મિરર સેલ્ફી શેર કરીને ચાહકોને ફરી એકવાર યાદ અપાવ્યું કે તે OG પૂ છે. કરીનાએ તેના મેકઅપને સ્પર્શ કરતી ત્રણ સેલ્ફી શેર કરી જ્યારે કોઈએ અરીસો પકડ્યો અને લખ્યું, “સારું દેખાવ… સારું લાગે છે… અને ડીડી… સારા દેખાવ… ઓકે બાય.”

ચાહકોએ ટિપ્પણી વિભાગમાં હાર્ટ અને ફાયર ઇમોજીસ છોડ્યા, જ્યારે કેટલાકએ કરીનાને રાણી તરીકે ગણાવી. એક ચાહકે લખ્યું, “શું??? માત્ર સારો દેખાવ જ નહીં પણ ખૂબ જ સારો દેખાવ, ઉત્તમ દેખાવ.” બીજાએ કહ્યું, “હું તને પ્રેમ કરું છું uuuuuu……તમે મારા પ્રિય છો.

આ પણ વાંચો :   મોનિકા ઓ માય ડાર્લિંગ અસાધારણ પ્રદર્શન, ચુસ્ત સ્ક્રિપ્ટ, અણધારી ટ્વિસ્ટ, રેટ્રો-શૈલીનું સંગીત અને ટાઈટ ડિરેક્શનને કારણે કામ કરે છે.

લંડનમાં હંસલ મહેતા સાથે તેના પ્રોજેક્ટને સમાપ્ત કર્યા પછી, કરીના કપૂર ખાન ખૂબ જ જરૂરી બ્રેક પર છે. તાજેતરમાં જ મુંબઈ પરત ફરેલી અભિનેત્રી શુક્રવારે રાત્રે તેના પુત્ર જેહ સાથે હેરી પોટર જોવાનો આનંદ માણતી જોવા મળી હતી. થોડા કલાકો પહેલાં, કરીનાએ તેની ઇન્સ્ટાગ્રામ સ્ટોરીઝ પર શુક્રવારની રાત કેવી રીતે પસાર થઈ તેની ઝલક આપી હતી.

આ પણ વાંચો :   અક્ષય કુમાર, અનુપમ ખેર, વધુ બોલિવૂડ સેલેબ્સ બ્રેવહાર્ટ્સને શ્રદ્ધાંજલિ આપે છે

કરીના કપૂર ખાન હંસલ મહેતાની અનટાઈટલ્ડ ક્રાઈમ થ્રિલર સાથે તેના પ્રથમ પ્રોડક્શન સાહસને ચિહ્નિત કરવા માટે તૈયાર છે. લાલ સિંહ ચઢ્ઢા સાથેના તેના ટૂંકા વિરામમાંથી પુનરાગમન કર્યા પછી, હવે અભિનેત્રી પાસે તેની કીટીમાં ઘણી ફિલ્મો છે. કરીના ધ ક્રૂ સાથે ડિજિટલ ડેબ્યૂ કરવા માટે તૈયારી કરી રહી છે, જેમાં તે કૃતિ સેનન અને તબ્બુ સાથે સ્ક્રીન સ્પેસ શેર કરશે. વધુમાં, તેણીની પાઇપલાઇનમાં કરણ જોહર દ્વારા નિર્દેશિત એક ફિલ્મ તખ્ત છે.

બધા વાંચો નવીનતમ મૂવીઝ સમાચાર અહીં

[ad_2]

Source link

Leave a Comment