ઉર્ફી જાવેદે ચેતન ભગતની “વિચલિત યુવાની” ટિપ્પણી માટે ટીકા કરી; કહે છે, “કારણ કે તમે વિકૃત છો એનો અર્થ એ નથી કે તે છોકરીની ભૂલ છે” : બોલીવુડ સમાચાર

[ad_1]

ઈન્ટરનેટ સનસનાટીભર્યા અને બિગ બોસ OTT ભૂતપૂર્વ સ્પર્ધક Uorfi જાવેદ ઘણી વાર તેની વિચિત્ર ફેશન પસંદગીઓ માટે હેડલાઈન્સ મેળવે છે. બીજી તરફ, જાવેદ પણ ઓનલાઈન ટ્રોલ્સ પર ધૂર્ત નિંદા કરવામાં ક્યારેય ડરતો નથી. તાજેતરમાં તેણે લેખક ચેતન ભગતની ટિપ્પણી પર પ્રતિક્રિયા આપી હતી. અવિશ્વસનીય માટે, લેખક ચેતન ભગત તાજેતરમાં એક સાહિત્ય ઉત્સવમાં હાજરી આપી હતી. નવલકથાકારે ટૂંકમાં Uorfi વિશે વાત કરી અને તે કેવી રીતે યુવાનોમાં, ખાસ કરીને છોકરાઓમાં “વિક્ષેપ” નું ઉદાહરણ છે. તેણે કહ્યું, “ફોન યુવાનો માટે ખાસ કરીને છોકરાઓ માટે એક મહાન વિક્ષેપ છે, માત્ર ઇન્સ્ટાગ્રામ રીલ્સ જોવામાં કલાકો વિતાવે છે. બધા જાણે છે કે ઉર્ફી જાવેદ કોણ છે.” તેમણે એમ પણ કહ્યું હતું કે, “ભારતીય સૈનિકો છે જેઓ સરહદ પર દેશની રક્ષા કરી રહ્યા છે. અને અહીં અમારા યુવાનો પથારીમાં પડી રહ્યા છે અને ઉર્ફી જાવેદના ફોટા જોઈને ગભરાઈ રહ્યા છે.”

આ પણ વાંચો :   જાન્હવી કપૂર પછી, માનુષી છિલ્લર અલી અબ્બાસ ઝફર દિગ્દર્શિત બડે મિયાં છોટે મિયાંમાં અક્ષય કુમાર અને ટાઈગર શ્રોફ સાથે જોડાશે : બોલિવૂડ સમાચાર

ઉર્ફી જાવેદે ચેતન ભગતની

ઉર્ફી જાવેદે ચેતન ભગતની “વિચલિત યુવાની” ટિપ્પણી માટે ટીકા કરી; કહે છે, “કારણ કે તમે વિકૃત છો તેનો અર્થ એ નથી કે તે છોકરીની ભૂલ છે”

તેના પર પ્રતિક્રિયા આપતા, Uorfiએ તેણીની ઇન્સ્ટાગ્રામ વાર્તા પર નોંધોની સ્ટ્રીંગ શેર કરી, જ્યાં તેણીએ તેની ટિપ્પણીને સંબોધિત કરી. Uorfi એ એક વિડિયો પણ પોસ્ટ કર્યો, જેમાં તેણીએ “સાહિત્ય ઉત્સવ” માં તેના વિશે વાત કરવા બદલ લેખકની નિંદા કરી.

એક નોટમાં જાવેદે લખ્યું છે કે, “તેના જેવા પુરૂષો હંમેશા પોતાની ખામીઓ સ્વીકારવાને બદલે મહિલાઓને દોષિત ઠેરવશે. માત્ર એટલા માટે કે તમે વિકૃત છો તેનો અર્થ એ નથી કે તે છોકરીનો દોષ છે અથવા તેણીએ શું પહેર્યું છે. બિનજરૂરી રીતે મને વાતચીતમાં ખેંચી લેવો, મારા કપડાં યુવાન છોકરાઓને કેવી રીતે વિચલિત કરી રહ્યા છે તેના પર ટિપ્પણી કરવી એ કહેવા જેવી વાત છે. તમે છોકરીઓને મેસેજ કરો તે તેમના માટે વિચલિત નથી? @chetanbhagat (sic).”

આ પણ વાંચો :   ધનુષ તરફથી રજનીકાંતને જન્મદિવસની શુભેચ્છા

ઉર્ફી જાવેદે ચેતન ભગતની

વીડિયો વિશે વાત કરતાં તેણે કહ્યું, “મને એક વાત સમજાતી નથી. સાહિત્ય ઉત્સવમાં મારું નામ લેવાની શું જરૂર હતી? તેણીએ ચેતન ભગતના વાયરલ WhatsApp સંદેશાઓના સ્ક્રીનશોટ પર પણ ટિપ્પણી કરી જે #MeToo ચળવળ દરમિયાન લીક થયા હતા.

આ પણ વાંચો: ચેતન ભગત ઉર્ફી જાવેદને “વિક્ષેપ”નું ઉદાહરણ કહે છે; કહે છે કે અમારા યુવાનો પથારીમાં હોય ત્યારે તેના ફોટા જુએ છે

આ પણ વાંચો :   સંદેશ, પ્રદર્શન અને પ્રભાવશાળી સેકન્ડ હાફને કારણે ડૉક્ટર જી કામ કરે છે.

બૉલીવુડ સમાચાર – લાઇવ અપડેટ્સ

નવીનતમ માટે અમને પકડો બોલિવૂડ સમાચાર, નવી બોલીવુડ મૂવીઝ અપડેટ, બોક્સ ઓફિસ કલેક્શન, નવી મૂવીઝ રિલીઝ , બોલીવુડ સમાચાર હિન્દી, મનોરંજન સમાચાર, બોલિવૂડ લાઈવ ન્યૂઝ ટુડે અને આગામી મૂવીઝ 2022 અને ફક્ત બોલીવુડ હંગામા પર નવીનતમ હિન્દી મૂવીઝ સાથે અપડેટ રહો.[ad_2]

Source link

Leave a Comment