આ સેલિબ્રિટી-અપ્રૂવ્ડ બ્લાઉઝ સાથે વિન્ટર વેડિંગ લુકનો દેખાવ કરો

[ad_1]

અહીં શિયાળો છે અને લગ્નની મોસમ પણ છે. શિયાળુ લગ્ન ગ્લેમર અને ફેશન વિશે છે. લગ્નના તહેવારોમાં પરંપરાગત પોશાક પહેરીને હાજરી આપવી- ખાસ કરીને સાડી અતિ ગ્લેમ લાગી શકે છે, પરંતુ તમારી જાતને ગરમ રાખવી મુશ્કેલ બની શકે છે. તમારા શ્રેષ્ઠ ફેશનેબલ પગને આગળ મૂકવાની જરૂરિયાતનો અર્થ એ છે કે ટ્રેન્ડી બ્લાઉઝની ડિઝાઇનને જાળવી રાખવી અને હૂંફ પ્રદાન કરવા માટે તે મુજબ સ્ટાઇલ કરવી. અહીં કેટલાક ગરમ-બ્લાઉઝ સ્ટાઇલના વિચારો છે જે તમે આ શિયાળામાં એક શોટ આપી શકો છો અને દેખાવને ઉત્તેજીત કરી શકો છો-

ફુલ સ્લીવ્ઝનું બ્લાઉઝ

તમારા કપડામાં જે મુખ્ય બ્લાઉઝ હોવું જોઈએ તેમાંથી એક સંપૂર્ણ બાંયનું બ્લાઉઝ છે. તમે આ બ્લાઉઝને કોઈપણ પ્રકારની સાડી સાથે જોડી શકો છો અને હજુ પણ ખૂબસૂરત દેખાઈ શકો છો. તમે તમારા બ્લાઉઝને તમારી કાંજીવરમ અથવા સિલ્કની સાડી સાથે મેચ કરી શકો છો, અથવા તમે હેવી વર્ક અથવા પ્રિન્ટેડ બ્લાઉઝને સાદી અથવા એકદમ સાડી સાથે પસંદ કરી શકો છો. નેકલાઈન માટે તમે બોટ નેક, ચાઈનીઝ કોલર, પ્લંગિંગ નેકલાઈન અથવા તો લુકને વધારવા માટે વી-નેક બ્લાઉઝ પણ પસંદ કરી શકો છો. આ બ્લાઉઝની સુંદરતા એ છે કે, ફુલ સ્લીવ્ઝ એટલે કે તમે તમારા હાથ પર ઓછામાં ઓછી જ્વેલરી પસંદ કરી શકો છો.

આ પણ વાંચો :   પીઢ અભિનેતા વિક્રમ ગોખલેનું 77 વર્ષની વયે અવસાન

જેકેટ બ્લાઉઝ

ફુલ-સ્લીવ્ડ અને કોલર જેકેટ તમારી સાડીને શ્રેષ્ઠ પૂરક બનાવશે અને તેમાં લાવણ્ય ઉમેરશે. તમે લેસી, સિલ્ક અથવા તો વેલ્વેટ જેકેટ્સ પસંદ કરી શકો છો જેમાં ભારે ભરતકામ હોય. તમે તેને અનન્યા પાંડેની જેમ સ્લીવલેસ બ્લાઉઝ સાથે લેયર કરી શકો છો અથવા તમે જેકેટને તમારું બ્લાઉઝ બનાવી શકો છો. તમે કાપેલા અથવા લાંબા જેકેટને પસંદ કરીને હેમલાઇન સાથે રમી શકો છો. જો તમે તમારી આકૃતિ પર ભાર મૂકવા માંગતા હો, તો સંપૂર્ણ સિલુએટ બનાવવા માટે કમરની આસપાસ બેલ્ટ ઉમેરો.

આ પણ વાંચો :   Uorfi જાવેદ નમ્રતાને ઢાંકવા માટે હાથથી પકડેલી મીઠાઈઓ સાથે ડિઝાઇન કરવામાં આવેલ એકદમ ટોપમાં ઉતર્યો; નેટીઝન્સ પ્રતિક્રિયા

ટર્ટલ નેક

ઉનાળા માટે હૉલ્ટર નેક શું છે, શિયાળા માટે ફુલ-સ્લીવ ટર્ટલ નેક છે. તમારી સાડી સાથે ટર્ટલ-નેક બ્લાઉઝ તરત જ દેખાવમાં વધારો કરશે અને લગભગ દરેક સાડી સાથે જોડી શકાય છે. જો તમે ટર્ટલનેક બ્લાઉઝ ખરીદવામાં રોકાણ કરવા માંગતા નથી, તો તમે તમારા ટર્ટલ નેક ટોપ્સ પસંદ કરી શકો છો. તમે કાં તો તમારા ટોપ/બ્લાઉઝ પર સ્લીક નેકલેસ ઉમેરી શકો છો અથવા દક્ષિણ અભિનેત્રી પૂર્ણાની જેમ સ્ટેટમેન્ટ ઈયરિંગ્સ સાથે તમારી જાતને એક્સેસરીઝ કરી શકો છો.

આ પણ વાંચો :   એલ્ગાર પરિષદ કેસના આરોપી આનંદ તેલતુમ્બડેને નવી મુંબઈ જેલમાંથી મુક્ત કરવામાં આવ્યો

બ્લેઝર

તમારા 6 યાર્ડ્સને બ્લેઝર અથવા કોટ સાથે જોડીને આધુનિક ટ્વિસ્ટ આપો. શિયાળાના લગ્નો માટે તે સૌથી ટ્રેન્ડી ફેશનમાંની એક છે. તમે ટેન કલરના બ્લેઝર અને ખૂબસૂરત સાડીમાં કરિશ્મા કપૂરનો લુક અજમાવી શકો છો. કમરનો પટ્ટો તીક્ષ્ણ અને ઉચ્ચારણ દેખાવ બનાવવામાં મદદ કરે છે.

આર્મ-ગરમ બ્લાઉઝ

નીના ગુપ્તાએ જ્યારે બ્લેક આર્મ-વોર્મર બ્લાઉઝ પહેર્યું ત્યારે ઇન્ટરનેટ પર ધૂમ મચાવી દીધી. આર્મ-વોર્મરનો હેતુ એ જ છે જે નામ સૂચવે છે. તે તમારા હાથને ગરમ કરે છે જ્યારે તમારા બ્લાઉઝમાં સ્ટાઇલિશ દેખાવ પણ ઉમેરે છે. તમે આને કોઈપણ સાડી સાથે જોડી શકો છો અને અલ્ટ્રા ગ્લેમ જોઈ શકો છો.

આ પણ વાંચો: દીપિકા પાદુકોણથી અનન્યા પાંડે: આ શિયાળામાં બ્લેઝર ડ્રેસમાં ફેશન સ્ટેટમેન્ટ આપો

બધા વાંચો નવીનતમ જીવનશૈલી સમાચાર અહીં

[ad_2]

Source link

Leave a Comment