આ શિયાળામાં બ્લેઝર ડ્રેસમાં ફેશન સ્ટેટમેન્ટ બનાવો

[ad_1]

સેલેબ-પ્રેરિત બ્લેઝર ડ્રેસ સાથે શિયાળુ કપડાનો પોશાક બનાવો.

સેલેબ-પ્રેરિત બ્લેઝર ડ્રેસ સાથે શિયાળુ કપડાનો પોશાક બનાવો.

સ્ટાઇલિશ બ્લેઝર ડ્રેસ સાથે વિન્ટર પાર્ટી તૈયાર કરો અને તમારી સ્ટાઈલ ક્વોન્ટિન્ટ અપ કરો

તમારા શિયાળાના કપડાને બ્લેઝર મેકઓવર આપો અને કેટલાક સ્ટાઇલિશ સિલુએટ્સમાં તાપમાનમાં વધારો કરો. શિયાળાની ઋતુમાં મુખ્ય વસ્તુ, બ્લેઝર ડ્રેસ વિવિધ રંગો અને પસંદ કરવા માટે પેટર્નમાં આવે છે. બોલિવૂડ દીપિકા પાદુકોણ, અનન્યા પાંડે જેવી હસ્તીઓ, મલાઈકા અરોરા અને હુમા કુરેશીએ અન્યો વચ્ચે, સેક્સી છતાં છટાદાર બ્લેઝર ડ્રેસમાં તેમના વળાંકો બતાવ્યા છે.

એક સમયે માત્ર શિયાળાના લેયરિંગ માટે સિલુએટ તરીકે જાણીતું હતું, બ્લેઝર વર્ષોથી બદલાઈ ગયું છે. ક્લાસિક બ્લેક અથવા ગ્રે કલર ટોનમાંથી, બ્લેઝરને હવે ગ્લેમના સંકેત સાથે બહુવિધ રંગોમાં કલ્પના કરવામાં આવી રહી છે. અને ડ્રેસ તરીકે તે 2022 ના સૌથી પ્રિય સિલુએટ્સ પૈકીનું એક છે. જાંઘ-ઉચ્ચ બૂટ અથવા સ્ટ્રેપી સ્ટિલેટો સાથે જોડી, બ્લેઝર ડ્રેસ દિવસથી રાત સુધી જવા માટે સંપૂર્ણ દેખાવ છે.

(LR) દીપિકા પાદુકોણ ડેવિડ કોમા બ્લેક એન્ડ વ્હાઇટ ચીક બ્લેઝર ડ્રેસમાં, અનન્યા લુહાર પંકજ અને નિધિ અને હુમા કુરેશી દ્વારા ડિઝાઇન કરાયેલ સનરાઇઝ ઓરેન્જ એપ્લીક બ્લેઝર ડ્રેસમાં ટકાઉ છટાદાર ટુ પોઇન્ટ ટુ બ્લેઝર ડ્રેસમાં.

સિલુએટ સાથે પ્રયોગ કરી રહેલા ફેશન ડિઝાઇનર્સ અને બ્રાન્ડ્સની શ્રેણી સાથે, તમે ડબલ બ્રેસ્ટેડ, ચેકર્ડ અને બે ટોન પેટર્નવાળી શૈલીઓ સહિત વિવિધ પ્રકારના બ્લેઝર ડ્રેસ પસંદ કરી શકો છો. આ બધું તેને આત્મવિશ્વાસ અને પેનચે સાથે લઈ જવા વિશે છે.

આ પણ વાંચો :   આ સેલિબ્રિટી-અપ્રૂવ્ડ બ્લાઉઝ સાથે વિન્ટર વેડિંગ લુકનો દેખાવ કરો

શૈલી તપાસો:

મોટા કદની બોટલ ગ્રીન ડબલ બ્રેસ્ટેડ બ્લેઝર ડ્રેસ શિયાળાના અંધકારમય દિવસે તેજસ્વી અને આત્મવિશ્વાસ અનુભવવા માટે એક યોગ્ય પસંદગી છે.

મિતાલી જોશી, ક્રિએટિવ લીડ અને ડિઝાઈનર, બોસ્ટ્રીટ આ શિયાળામાં બ્લેઝર ડ્રેસ કેવી રીતે સ્ટાઈલ કરવી તેની ટીપ્સ શેર કરે છે.

  1. બ્લેઝર ડ્રેસ એ કામ માટે યોગ્ય શિયાળુ ડ્રેસ છે. સ્ટેટમેન્ટ લુક તરીકે તે જેટલું ક્વોલિફાય કરી શકે છે, તે ઠંડીને હરાવવામાં અત્યંત કાર્યક્ષમ છે. તમે તેને સ્ટોકિંગ્સ સાથે જોડી શકો છો.
  2. શિયાળો તટસ્થ રંગો વિશે છે. બ્લેઝર ડ્રેસમાં ક્લાસિક વિન્ટર લુક ઉતારવાની શ્રેષ્ઠ રીત બ્લેક, ગ્રે અથવા બેજ હશે. જો તમે તેને ઉચ્ચ સ્થાને લેવા માંગતા હો, તો તમે ચોક્કસપણે લીલાક અને બોટલ ગ્રીન જેવા ટ્રેન્ડિંગ રંગોમાં પ્રયોગ કરી શકો છો.
  3. ડ્રેસની લંબાઈ ચોક્કસપણે એક વસ્તુ છે જે તમારે યોગ્ય રીતે મેળવવાની જરૂર છે. જો લંબાઈ થોડી લાંબી થાય તો તે અસ્પષ્ટ દેખાઈ શકે છે અથવા જો લંબાઈ ઓછી હોય તો તે ચીંથરેહાલ દેખાઈ શકે છે. બ્લેઝર ડ્રેસ માટે મધ્ય-જાંઘની લંબાઈ યોગ્ય છે.
  4. ડબલ બ્રેસ્ટેડ બ્લેઝર ડ્રેસ સૌથી આરામદાયક અને ક્લાસિક પ્રકાર છે. તે કાલાતીત છે અને ક્યારેય શૈલીની બહાર જશે નહીં.
  5. સૌથી સામાન્ય માન્યતા એ છે કે તમે બ્લેઝર ડ્રેસ જાતે જ પહેરી શકતા નથી. હકીકત એ છે કે તે માત્ર એક સ્તર હોવું જરૂરી નથી. બ્લેઝર ડ્રેસ તેના પોતાના પર યોગ્ય ડ્રેસ તરીકે લાયક ઠરે છે.
આ પણ વાંચો :   ધનુષ તરફથી રજનીકાંતને જન્મદિવસની શુભેચ્છા

બધા વાંચો નવીનતમ જીવનશૈલી સમાચાર અહીં

[ad_2]

Source link

Leave a Comment