અર્જુન રામપાલના બર્થડે પર દીકરી માયરાની વિશ આવી ગિફ્ટમાં લપેટી

[ad_1]

અર્જુન રામપાલના બર્થડે પર દીકરી માયરાની વિશ આવી ગિફ્ટમાં લપેટી

બાળકો સાથે અર્જુન રામપાલનો થ્રોબેક. (સૌજન્ય: માયરા_રામપાલ)

નવી દિલ્હી:

તે છે અર્જુન રામપાલનો જન્મદિવસ અને કહેવાની જરૂર નથી કે તેના પરિવાર અને મિત્રોએ સોશિયલ મીડિયાને આરાધ્ય શુભેચ્છાઓ સાથે છલકાવી દીધું છે. સૌથી મીઠી તેમની નાની પુત્રી માયરા તરફથી આવી હતી, જેણે મેમરી લેન પર સફર કરી હતી અને તેમના કૌટુંબિક આલ્બમમાંથી અમૂલ્ય ચિત્રો કાઢ્યા હતા. તેણીએ તેના બાળપણના ફોટાઓનો સમૂહ પોસ્ટ કર્યો, જેમાં તેણી અને તેની મોટી બહેન માહિકાને તેમના પિતા સાથે રમતા અને યાદો બનાવતા જોઈ શકાય છે. ફોટો શેર કરતાં માયરાએ લખ્યું, “જન્મદિવસની શુભકામના, દા… તને ખૂબ પ્રેમ કરું છું.” એક તસવીરમાં, અર્જુન રામપાલ તેના બાળકો સાથે તેના હાથમાં જોઈ શકાય છે જ્યારે બીજી તસવીરમાં તે માહિકા અને માયરા સાથે પથારીમાં રમી રહ્યો છે. આ બંને અર્જુનની ભૂતપૂર્વ પત્ની મેહર જેસિયા સાથેના બાળકો છે, જેમણે ટિપ્પણી વિભાગમાં લાલ હૃદયના ચિહ્નો મૂક્યા હતા.

આ પણ વાંચો :   ગુજરાત ફેઝ-1 ચૂંટણી: 211 'કરોડપતિ' મેદાનમાં, ભાજપના 79 ઉમેદવારો

માયરાએ તેના પિતા અર્જુન રામપાલને તેના જન્મદિવસ પર કેવી રીતે શુભેચ્છા પાઠવી તે અહીં છે:

અર્જુન રામપાલની ગર્લફ્રેન્ડ ગેબ્રિએલા ડીમેટ્રિએડ્સ તેના માટે પ્રેમભરી ઈચ્છા પણ પોસ્ટ કરી. તેણીએ એક વિડિઓ કોલાજ બનાવ્યો, જેમાં અભિનેતાની તેના પરિવાર સાથેની શ્રેષ્ઠ ક્ષણો દર્શાવવામાં આવી હતી. આ ઝલકમાં તેનો પુત્ર એરિક અને તેની પુત્રીઓ પણ જોવા મળે છે. ક્લિપ શેર કરતાં, ગેબ્રિએલાએ લખ્યું, “સોશિયલ મીડિયા પર તમને શુભેચ્છા આપવાની વક્રોક્તિ ગુમાવી નથી, પરંતુ મારા માટે આ એક પ્રશંસાત્મક પોસ્ટ છે. હું મારા જીવનમાં મળેલા કેટલાક માણસોમાંથી એક માટે વધુ યોગ્ય ગીત વિશે વિચારી શકતો નથી જે અધિકૃતતાની સાચી વ્યાખ્યા છે, હું દરરોજ તમારા નિર્ભેળ સમર્પણ, ધ્યાન અને સૌથી વધુ નિરંતર સ્વભાવથી પ્રેરિત છું. સાથે જીવન પસાર કરો. તમારા જેવું કોઈ નથી, અને તે એટલા માટે છે કારણ કે તમે તે ખરેખર ‘તમારી રીતે’ કરો છો અને તેના માટે તમારે ગર્વ હોવો જોઈએ. જન્મદિવસની શુભેચ્છા, મારા પ્રેમ, વસ્તુઓ ફક્ત વધુ સારી થઈ રહી છે.

આ પણ વાંચો :   નતાશા પૂનાવાલાને તેના જન્મદિવસ પર, કરીના કપૂર, મલાઈકા અરોરા અને અન્યોના પ્રેમ સાથે

અર્જુન રામપાલ જેવી ફિલ્મોમાં તેની ભૂમિકાઓ માટે જાણીતી છે દિલ હૈ તુમ્હારા, ઓમ શાંતિ ઓમ, રોક ઓન, રા. એક અને સત્યાગ્રહ. તે છેલ્લે જોવા મળ્યો હતો ધાકડ અને હવે સંખ્યાબંધ પ્રોજેક્ટ્સ તૈયાર છે. તેમાંના કેટલાક છે પેન્ટહાઉસ અને ભીમા કોરેગાંવનું યુદ્ધ.

દિવસનો વૈશિષ્ટિકૃત વિડિઓ

સૈફ અલી ખાનના દિવસનો સારાંશ: સ્મિત, પોઝ, રિપીટ

આ પણ વાંચો :   ઉર્ફી જાવેદે ચેતન ભગતની "વિચલિત યુવાની" ટિપ્પણી માટે ટીકા કરી; કહે છે, "કારણ કે તમે વિકૃત છો એનો અર્થ એ નથી કે તે છોકરીની ભૂલ છે" : બોલીવુડ સમાચાર[ad_2]

Source link

Leave a Comment