અમિત ત્રિવેદીએ શાહરૂખ ખાન સાથે ગીતો બનાવવા, પાર્ટી કરવા માટે ગોવાની યાત્રાને યાદ કરી

[ad_1]

સંગીતકાર અમિત ત્રિવેદીએ નવા યુગના અને તાજા સંગીત સાથે પોતાના માટે એક વિશિષ્ટ સ્થાન બનાવ્યું છે અને વિવિધ શૈલીઓનું રસપ્રદ મિશ્રણ બનાવે છે. અને તેમણે જે ગીતો કંપોઝ કર્યા હતા આલિયા ભટ્ટ અને શાહરૂખ ખાન સ્ટારર ડિયર ઝિંદગી (2016) કોઈ અલગ નથી. પછી તે આનંદી લવ યુ ઝિંદગી હોય, વિલક્ષણ અને રાસ્પી લેટ્સ બ્રેક અપ હોય કે હજાર વર્ષીય લવ લોકગીતો તુ હી હૈ અને તારેફોન સે, ફિલ્મ આલ્બમ ફિલ્મની થીમ જેટલી જ જનરલ ઝેડ પ્રેક્ષકોના મનમાં કોતરાયેલું રહે છે.

અને ગૌરી શિંદેના દિગ્દર્શનમાં છ વર્ષ પૂરા થતાં ત્રિવેદીએ ફિલ્મ માટે ગીતો કંપોઝ કરવાનું શરૂ કર્યું. સ્મૃતિ માર્ગની નીચેની સફર લઈને, તે શેર કરે છે કે તેણે ટ્રેક કંપોઝ કરવા માટે ગોવાની મુસાફરી કરી, જ્યાં ફિલ્મ મોટાભાગે સેટ છે. “કૌસર મુનીર (ગીતકાર), ગૌરી શિંદે અને હું સંગીત કરવા ગોવામાં હતા ત્યારથી શરૂ કરીને મારી પાસે ડિયર ઝિંદગી સાથે જોડાયેલી ઘણી સુંદર યાદો છે. જસ્ટ ગો ટુ હેલ અને તારેફોન સેના સર્જન વચ્ચે અમે પાર્ટી કરી, ડાન્સ કર્યો અને ઘણી મજા કરી.”

આ પણ વાંચો :   5 ઓછી જાણીતી ભારતીય વાનગીઓ દરેક ખાણીપીણીએ અજમાવી જ જોઈએ

સંગીતકાર, જેમણે તાજેતરમાં તેમના એટી આઝાદ લેબલ હેઠળ જાદુ સલોના નામનું તેમનું પહેલું સ્વતંત્ર આલ્બમ લોન્ચ કર્યું, ઉમેરે છે, “પછી અલબત્ત અમે પાછા આવ્યા અને વધુ ગીતો બનાવ્યા, બેકગ્રાઉન્ડ સ્કોર કર્યો અને આ સુંદર ફિલ્મ પર કામ કરવાનો એક સુંદર અનુભવ હતો.”

તે એ સમય પણ યાદ કરે છે જ્યારે તેણે ડિયર ઝિંદગીના શૂટિંગ દરમિયાન કલાકારો સાથે પાર્ટી કરી હતી. “શાહરૂખ ખાન, આલિયા ભટ્ટ, ગૌરી, અલી ઝફર, કુણાલ કપૂર અને બાકીના કલાકારો સાથે પણ એક સુંદર મેળાવડો હતો. તે એક સુંદર સાંજ હતી જે મને યાદ છે અને તેની પ્રશંસા કરું છું. એકંદરે, ડિયર ઝિંદગી પર કામ કરવાનો અદ્ભુત અનુભવ હતો,” ત્રિવેદીએ ટિપ્પણી કરી.

આ પણ વાંચો :   ઓમ શાંતિ ઓમ પ્રેરિત કેકે અમને કેટલીક મીઠી વસ્તુઓની તૃષ્ણા છોડી દીધી છે

માનસિક સ્વાસ્થ્ય અને ઉપચારની શોધ સાથે જોડાયેલા કલંક પર આધારિત આવનારી વયની વખાણાયેલી ફિલ્મ, અને તેની આસપાસના મુખ્ય પ્રવાહમાં વાતચીત શરૂ કરી. ડિયર ઝિંદગીએ પણ તેના અસામાન્ય પરંતુ તાજા કાસ્ટિંગ માટે પ્રેક્ષકોનું ધ્યાન ખેંચ્યું. જેમાં શાહરૂખ અને આલિયા પહેલીવાર સાથે જોવા મળ્યા હતા. જ્યારે ધ બોલિવૂડ સુપરસ્ટારે એક ચિકિત્સકની ભૂમિકા ભજવી હતી, આલિયાને તેના અભિનય માટે એક મૂંઝવણભર્યા અને અસુરક્ષિત યુવાન તરીકે સંપૂર્ણ જીવન માટે પ્રયત્નશીલ તરીકે પ્રશંસા કરવામાં આવી હતી.

આ પણ વાંચો :   રણવીર સિંહ અને ગેંગનું વચન "ડબલ મેડનેસ"

બધા વાંચો નવીનતમ મૂવીઝ સમાચાર અહીં

[ad_2]

Source link

Leave a Comment