અક્ષય કુમાર, અનુપમ ખેર, વધુ બોલિવૂડ સેલેબ્સ બ્રેવહાર્ટ્સને શ્રદ્ધાંજલિ આપે છે

[ad_1]

ભારત શનિવારે 26/11ના મુંબઈ આતંકી હુમલાની 14મી વરસી છે. અનેક બોલિવૂડ સેલિબ્રિટીઓએ અક્ષય કુમાર, અનુપમ ખેર અને મધુર ભંડારકર સહિત હુમલાના શહીદોને શ્રદ્ધાંજલિ આપી છે.

અક્ષય કુમારે જીવલેણ હુમલાના પીડિતોને યાદ કર્યા અને રાષ્ટ્રની સેવા કરતા મૃત્યુ પામેલા લોકોને શ્રદ્ધાંજલિ આપી. તેણે બહાદુરી દર્શાવતી વખતે હુમલામાં માર્યા ગયેલા સુરક્ષા કર્મચારીઓને દર્શાવતી તસવીર શેર કરી હતી. તે દિવસે શહીદ થયેલા લોકોમાં પોલીસ અધિકારીઓ અશોક કાંબલે અને હેમંત કરકરે અને મેજર સંદીપ ઉન્નીકૃષ્ણન હતા.

“મુંબઈ આતંકવાદી હુમલાના નિર્દોષ પીડિતો અને આ બહાદુરોને યાદ કરીને, જેમણે 14 વર્ષ પહેલાં 26/11ના રોજ પોતાનો જીવ આપ્યો હતો.” અક્ષય કુમાર હેશટેગનો ઉપયોગ કરીને લખ્યું “ક્યારેય ભૂલશો નહીં.”

આ પણ વાંચો :   કાજોલે તેની બ્લુ BMW X7 SUV ની કિંમત રૂ. 1.8 કરોડ બતાવી! : બોલિવૂડ સમાચાર

અનુપમ ખેરે પણ હુમલાની વર્ષગાંઠ નિમિત્તે ટ્વિટર પર એક પોસ્ટ શેર કરી હતી. તેણે તાજ હોટેલનો એક મોનોક્રોમ ફોટો શેર કર્યો જેમાં લખાણ લખેલું હતું “26/11. અમારા હીરોને શ્રદ્ધાંજલિ”

પ્રીતિ ઝિન્ટાએ ટ્વિટર પર સેનાના જવાનો પ્રત્યે કૃતજ્ઞતા વ્યક્ત કરતી સુંદર નાની છોકરીનો હૃદયસ્પર્શી વીડિયો શેર કર્યો. તેણીએ લખ્યું, “26/11 ની વર્ષગાંઠ પર આ વિડિયો એક અદ્ભુત રજૂઆત છે કે કેવી રીતે એક કુટુંબ અમારા સંરક્ષણ દળોના કેટલાક સભ્યોને મુશ્કેલ પરિસ્થિતિઓ અને સ્થળોએ તેમના જીવનને આગળ ધપાવવા બદલ તેમનો આભાર માને છે અને આભાર માને છે જેથી કરીને અમે લક્ઝરી મેળવી શકીએ. જીવન, પસંદગી, સ્વતંત્રતા અને અભિવ્યક્તિ.”

રવિના ટંડને પણ આતંકવાદી હુમલાના પીડિતોને શ્રદ્ધાંજલિ આપી અને લખ્યું, “ક્યારેય માફ કરશો નહીં, ક્યારેય ભૂલશો નહીં.”

આ પણ વાંચો :   અમિત ત્રિવેદીએ શાહરૂખ ખાન સાથે ગીતો બનાવવા, પાર્ટી કરવા માટે ગોવાની યાત્રાને યાદ કરી

ફિલ્મ નિર્માતા મધુર ભંડારકરે હુમલામાં ગુમાવેલા જીવોને યાદ કર્યા અને શહીદોને શ્રદ્ધાંજલિ આપી. તેણે હુમલાના દિવસથી તાજ હોટેલનું ચિત્ર શેર કર્યું. તેમણે લખ્યું, “મુંબઈમાં 26/11ના આતંકી હુમલામાં જીવ ગુમાવનારા તમામ નિર્દોષ પીડિતો અને બહાદુર શહીદોને યાદ કરીએ છીએ.”

કોમેડિયન અને એક્ટર વીર દાસે તેની એક નાની ક્લિપ શેર કરી છે નેટફ્લિક્સ માટે વીર દાસ બતાવો ભારત જ્યાં તેણે મૃત્યુ પામેલા તેના મિત્રને યાદ કર્યા. મુંબઈ આતંકવાદી હુમલાની વાર્તા. મેં વીર દાસ ફોર ઇન્ડિયામાં મુંબઈ અને મારી મિત્ર સબીના માટે આ લખ્યું છે અને દર વર્ષે પોસ્ટ કરું છું. તે જ વસ્તુ જે આપણને મુંબઈકર બનાવે છે, તે સુનિશ્ચિત કરે છે કે તેઓ ક્યારેય નહીં જીતે,” તેણે પોસ્ટને કેપ્શન આપ્યું.

આ પણ વાંચો :   કરિશ્મા કપૂરના થેંક્સગિવિંગ ફિસ્ટમાં અમને શરમ આવે છે; જરા જોઈ લો

26 નવેમ્બર, 2008 ના રોજ થયેલા મુંબઈ આતંકવાદી હુમલામાં સેંકડો લોકોના જીવ ગયા હતા અને ઘણા લોકો ઘાયલ થયા હતા.

બધા વાંચો નવીનતમ મૂવીઝ સમાચાર અહીં[ad_2]

Source link

Leave a Comment