કેન્યે વેસ્ટે તેના સ્ટાફને નિયંત્રિત કરવા માટે કિમ કાર્દાશિયનની પોર્ન અને સ્પષ્ટ તસવીરો બતાવી: રિપોર્ટ

[ad_1]

એડિડાસ સાથેના તેના પતન પછી, કેન્યે વેસ્ટ વધુ એક વિવાદમાં ફસાઈ ગઈ છે. રોલિંગ સ્ટોનના એક અહેવાલ મુજબ, રેપર તેના સ્ટાફને પોર્ન અને તેની ભૂતપૂર્વ પત્ની કિમ કાર્દાશિયનની સ્પષ્ટ છબીઓને નિયંત્રિત કરવા અને તેમની સાથે ચાલાકી કરવા માટે બતાવશે. યીઝી અને એડિડાસના ભૂતપૂર્વ કર્મચારીઓ દાવો કરે છે કે કથિત ઘટનાઓ એક દાયકા દરમિયાન બની હતી. તેમના જણાવ્યા મુજબ, રેપરે તેના ફેશન સામ્રાજ્યના કર્મચારીઓને નિયંત્રિત કરવા માટે “ધમકાવવાની યુક્તિઓ” નો ઉપયોગ કર્યો જે લૈંગિક, ઉશ્કેરણીજનક અને વારંવાર મહિલાઓ તરફ નિર્દેશિત હતા.

એડિડાસ અને યીઝીમાં વર્ક કલ્ચર કેટલું ઝેરી અને અવ્યાવસાયિક હતું તે શેર કરતા, ઘણા ઉપસ્થિત લોકોએ દાવો કર્યો છે કે કેન્યે વેસ્ટ મીટિંગમાં પોર્નોગ્રાફી વગાડતા હતા, પોર્નની ચર્ચા કરતા હતા અને જોબ ઈન્ટરવ્યુમાં કિમ કાર્દાશિયનનો ઘનિષ્ઠ ફોટોગ્રાફ બતાવતા હતા. કર્મચારીઓ તેમની નોકરીના ડરથી કશું બોલી શક્યા ન હતા. અપમાનજનક કૃત્યો ઉપરાંત, રેપર તેની ટીમ યીઝી પર કિમ અને તેની પોતાની સેક્સ ટેપના સ્પષ્ટ વીડિયો અને ફોટા.

આ પણ વાંચો :   આર્મી હેમરના પિતા, માઈકલ આર્મન્ડ હેમર, 67 વર્ષની વયે અવસાન પામ્યા

પ્રકાશન મુજબ, યેઝીના સભ્યોએ, એક ખુલ્લી ખુલ્લી પત્રમાં, એમ પણ જણાવ્યું હતું કે કેન્યે વેસ્ટએ અધિકારીઓની હાજરીમાં પોર્ન અને સ્પષ્ટ ફોટા અને વિડિયો બતાવ્યા હતા, પરંતુ તેમાંથી કોઈએ તેના “સમસ્યાભર્યા વર્તન” સામે વાંધો ઉઠાવ્યો ન હતો અને “તેમનું વલણ બદલ્યું હતું. નૈતિક હોકાયંત્ર બંધ.”

જ્યારે કેન્યે ઓફિસમાં વાતાવરણને અસ્વસ્થતા અને મહિલાઓની આસપાસ લૈંગિક બનાવશે ત્યારે પણ ઉચ્ચ સત્તાવાળા સભ્યો આ બાબતે ચર્ચા કરવાનું ટાળે છે. વેસ્ટ “તેને જે જોઈએ છે તે મેળવવા માટે ધમકાવવું અને ડરાવવા માટે વપરાય છે,” પત્રમાં જણાવ્યું હતું, રોલિંગ સ્ટોન અહેવાલ.

“ત્યાં કોઈ જવાબદારી ન હતી,” કિન્યુઆન મીટિંગમાં એક વ્યક્તિએ કહ્યું અને ઉમેર્યું, “રૂમમાં એક્ઝિક્યુટિવ્સ સાથે – VP સ્તર અથવા ઉચ્ચ – મુશ્કેલ ક્ષણો બની અને કંઈ કરવામાં આવશે નહીં. તમે હજુ પણ બીજા દિવસે કામ કરવા માટે હાજર થશો,” પ્રકાશન જણાવે છે.

આ પણ વાંચો :   ત્વચા, વાળ અને નખ પર આયર્નની ઉણપના 5 ચિહ્નો

કેન્યેએ ગયા મહિને સેમિટિક વિરોધી ટિપ્પણી કર્યા પછી સ્પોર્ટસવેર કંપની સાથેનો ડિઝાઇન કરાર ગુમાવ્યો હતો. એક કર્મચારીના જણાવ્યા અનુસાર, યેએ 2018માં નોકરીના ઈન્ટરવ્યુ દરમિયાન કાર્દાશિયનની સ્પષ્ટ તસવીર બતાવી હતી. અન્ય એક ભૂતપૂર્વ કાર્યકર્તાએ અહેવાલ આપ્યો હતો કે યે કથિત રીતે તે જ વર્ષે તેની Yeezy બ્રાન્ડના ડિઝાઇન સ્ટાફને કાર્દાશિયનના “વ્યક્તિગત” ફોટોગ્રાફ્સ રજૂ કર્યા હતા. મારી પત્નીએ હમણાં જ મને આ મોકલ્યું છે,” કેન્યેએ તેના ફોન પર કિમનો “ખૂબ જ છતી અને અંગત” ફોટોગ્રાફ બતાવ્યા પછી કહ્યું.

તેમાંથી એકે પત્રમાં ખુલાસો કર્યો, “મને લાગે છે કે તે એક વ્યક્તિને તોડી નાખવાની અને તેના પ્રત્યેની તેમની અતૂટ નિષ્ઠા સ્થાપિત કરવાની યુક્તિ હતી, લોકોની સીમાઓનું પરીક્ષણ અને નાશ કરવાનો હતો.”

આ પણ વાંચો :   ઉર્ફી જાવેદે ચેતન ભગતની 'યુવાનોને વિચલિત કરનાર' ટિપ્પણી માટે નિંદા કરી, કહ્યું 'બળાત્કારની સંસ્કૃતિને પ્રોત્સાહન આપવાનું બંધ કરો'

આ અઠવાડિયે યીઝી માટે ભૂતપૂર્વ ઉચ્ચ-ક્રમના કર્મચારીઓ દ્વારા એક્ઝિક્યુટિવ બોર્ડના સભ્યો અને એડિડાસના નવા સ્થાપિત સીઈઓને પત્ર મોકલવામાં આવ્યો હતો, જ્યાં સત્તાધિકારીને “કેન્યે વેસ્ટ દ્વારા બનાવેલ ઝેરી અને અસ્તવ્યસ્ત વાતાવરણ” અને “ખૂબ જ બીમાર પેટર્ન” ને સંબોધવા માટે કહેવામાં આવ્યું હતું. સ્ત્રીઓ પ્રત્યે આભડછેટભર્યું વર્તન,” પ્રકાશન અહેવાલ.

Adidas, જો કે, જ્યારે રોલિંગ સ્ટોન દ્વારા સંપર્ક કરવામાં આવ્યો ત્યારે, એક નિવેદનમાં જણાવ્યું હતું કે તેઓ “ખાનગી વાતચીત, વિગતો અથવા ઘટનાઓ વિશે ચર્ચા કરશે નહીં જે Adidas Yeezy ભાગીદારીને સમાપ્ત કરવાના અમારા નિર્ણય તરફ દોરી જાય છે અને કોઈપણ સંબંધિત અટકળો પર ટિપ્પણી કરવાનો ઇનકાર કરશે. “

કેન્યે વેસ્ટે પણ હજુ સુધી આરોપોનો જવાબ આપ્યો નથી.

બધા વાંચો નવીનતમ શોશા સમાચાર અહીં

[ad_2]

Source link

Leave a Comment