સુનીલ શેટ્ટી એક્ટર્સની વર્તમાન પેઢી વિશે વાત કરે છે, ‘દરેક પોતાના વિશે અસુરક્ષિત છે’

[ad_1]

સુનીલ શેટ્ટીએ સમીર કક્કડની વેબ સિરીઝ ધારાવી બેંક સાથે તેની OTT ડેબ્યૂ કરી હતી, જે મુંબઈમાં ધારાવીની ઝૂંપડપટ્ટીમાં સ્થિત રૂ. 30,000 કરોડના ક્રાઈમ નેક્સસની પૃષ્ઠભૂમિમાં થલાઈવાન અને JCP જયંત ગાવસ્કર વચ્ચે બિલાડી-ઉંદરનો પીછો દર્શાવતી ક્રાઈમ-થ્રિલર છે. . તેમની એક તાજેતરની મીડિયા વાર્તાલાપમાં, ધડકન સ્ટારે એવી બે-હીરોની ફિલ્મો ખોલી જે હવે ટ્રેન્ડમાં નથી કારણ કે તે બોક્સ ઓફિસ પર નફાકારક હતી.

ETimes સાથેની મુલાકાતમાં, સુનિલ શેટ્ટીએ સમજાવ્યું, “દરેક વ્યક્તિ પોતાના વિશે અસુરક્ષિત છે. દરેક વ્યક્તિ તે કેટલા પૈસા ઘરે લેવા માંગે છે તે વિશે વાત કરે છે અને તે ઉત્પાદનમાં કેટલા પૈસા મૂકવા માંગે છે તે વિશે નહીં.”

આ પણ વાંચો :   અનુપમ ખેર IFFI 2022 ખાતે કાશ્મીર ફાઇલ સ્ક્રીનીંગ દરમિયાન શક્તિશાળી ભાષણ આપે છે; વોચ

આને ઉમેરતા, હેરાફેરી અભિનેતાએ ભારપૂર્વક જણાવ્યું હતું કે અભિનેતાઓને દોષિત ઠેરવવા જોઈએ કારણ કે તેઓ જ્યાં સુધી તેમની ફિલ્મ રિલીઝ ન થાય ત્યાં સુધી તેઓ પ્રેક્ષકો સાથે સંપર્ક કરતા નથી. તેણે કહ્યું, “જ્યારે તેઓ તેમના પ્રેક્ષકો સાથે વાત કરવા માગે છે, ત્યારે તે માત્ર પ્રી-રિલીઝ છે, વર્ષ દરમિયાન નહીં. જ્યારે તમે ઈચ્છો છો કે પ્રેક્ષકો તમને વળગી રહે, તમારે તેમને સતત કંઈક આપવું પડશે. તમારે તેમના વિશે વિચારવું પડશે અને તમારા વિશે નહીં. જ્યારે મારે કોઈ ફિલ્મ રિલીઝ કરવાની હોય ત્યારે હું મારા કૂતરાને ફરવા લઈ જતો નથી. જ્યારે મારે કોઈ ફિલ્મ રિલીઝ કરવાની હોય ત્યારે હું એનજીઓને સપોર્ટ કરતો નથી, તે મારા ડીએનએનો એક ભાગ હોવો જોઈએ. તે એવી વસ્તુઓ છે જેના વિશે આપણે વાત કરતા નથી.”

આ પણ વાંચો :   PM મોદી 239 રૂપિયાનું ફ્રી રિચાર્જ! આ વાયરલ સમાચાર સાચા છે કે નહી...

અભિનેતાએ વધુમાં જણાવ્યું હતું કે તેની કારકિર્દીના શિખર દરમિયાન, તે સમયના કલાકારો યુનિયનો અને એસોસિએશન સાથે જોડાયેલા હતા અને તેઓ બંને એકબીજા માટે મજબૂત હતા. શેટ્ટીએ કહ્યું, “અમે તેમના માટે હતા, અમે તેમને ટેકો આપ્યો તેથી જ્યારે લોકો અમારી વિરુદ્ધ ગયા, તેઓ અમારા માટે ઉભા થયા, તેઓ અમારો અવાજ હતા. આજે આપણી પાસે કોઈ અવાજ નથી. દરેકે પોતાના માટે બોલવું પડશે અને દુનિયા તમને માર મારી રહી છે. તેથી જ્યારે તમને માર મારવામાં આવે છે, ત્યારે તમે છુપાયેલા છો. જ્યારે તમારી પાસે તમારા કાર્યકરો, તમારું યુનિયન, તમારા લોકો તમારા માટે બોલે છે અને કહે છે કે ‘આપણું આખું વિશ્વ આના પર ચાલે છે, આ અમારી બ્રેડ એન્ડ બટર છે’, વસ્તુઓ સ્થાને પડે છે તેથી તે એક મોટું અંતર છે.

આ પણ વાંચો :   બંધારણ અસ્તિત્વની કટોકટીનો સામનો કરે છે, ભારત હવે સહયોગી સંઘીય રાષ્ટ્ર નથી: કોંગ્રેસ

સુનીલ શેટ્ટી ઉપરાંત, ધારાવી બેંકમાં વિવેક ઓબેરોય, કૃષ્ણકાંત સિંહ બુંદેલા, સોનાલી કુલકર્ણી, લ્યુક કેની, ફ્રેડી દારૂવાલા, સિદ્ધાર્થ મેનન, ચિન્મય માંડલેકર વગેરે પણ છે.

બધા વાંચો નવીનતમ શોશા સમાચાર અહીં

[ad_2]

Source link

Leave a Comment