પંકજ ત્રિપાઠીએ ખુલાસો કર્યો કે શા માટે તે પ્રાદેશિક અથવા હોલીવુડ ફિલ્મો કરવા માટે ઉત્સુક નથી

[ad_1]

પંકજ ત્રિપાઠીએ વારંવાર સાબિત કર્યું છે કે વાસ્તવિક અભિનય આંખની કીકીને પકડવાની અને પ્રેક્ષકોને સારી સિનેમા વિશે રસિક બનાવવાની શક્તિ ધરાવે છે. અનુરાગ કશ્યપની ક્રાઈમ સાગા ગેંગ્સ ઓફ વાસેપુરમાં તેનો અભિનય હોય કે પછી મીમીમાં એક સૌહાર્દપૂર્ણ ટેક્સી ડ્રાઈવરનો અભિનય હોય, અનુભવી અભિનેતાએ ઘણી બધી ભૂમિકાઓ નિભાવવામાં સફળ રહી છે. મુખ્ય પ્રવાહ અને OTT પ્લેટફોર્મ બંનેમાં આગળ વધ્યા પછી, અભિનેતા તેની અભિનય કુશળતાને હોલીવુડ અથવા પ્રાદેશિક સિનેમા સાથે ચકાસવા માટે આતુર નથી.

ના ચાલી રહેલા 53મા ઇન્ટરનેશનલ ફિલ્મ ફેસ્ટિવલમાં અભિનય પરના તેના માસ્ટરક્લાસમાં ભારત (IFFI) ગોવામાં, મિર્ઝાપુર અભિનેતાએ શેર કર્યું કે ભાષા તેમના માટે અવરોધક નથી, તેમ છતાં તે હિન્દી ફિલ્મો કરવામાં આરામદાયક છે. જેમ કે, તેણે તેલુગુ અને મલયાલમ સિનેમાની ઓફર ઠુકરાવી દીધી છે. તેણે સમજાવ્યું, “ભાષા મારા માટે અવરોધ નથી, હું હિન્દી સિનેમાને પસંદ કરું છું. તેનું કારણ એ છે કે હું હિન્દી, મુખ્ય યુએસ ભાષા કો સમજતા હૂં, ઉસકી ભાવનાઓ કો, સૂક્ષ્મતા કો બેહતર સમજતા હૂં સાથે આરામદાયક છું. હોલીવુડને ભૂલી જાઓ, મને તેલુગુ અને મલયાલમ ફિલ્મ નિર્માતાઓ તરફથી ઓફરો મળે છે પરંતુ મને લાગે છે કે હું તે ફિલ્મો સાથે ન્યાય કરી શકીશ નહીં કારણ કે હું ભાષા બોલી શકતો નથી. હું લાગણી બહાર લાવી શકીશ નહીં.”

આ પણ વાંચો :   રવિના ટંડન બાપના સેટની મુલાકાત લે છે; સની દેઓલ, મિથુન ચક્રવર્તી, જેકી શ્રોફ અને સંજય દત્ત સાથે સેલ્ફી ક્લિક કરો : બોલીવુડ સમાચાર

તેણે વધુમાં ઉમેર્યું હતું કે, “જો કોઈ મારા માટે હિન્દી ભાષી પાત્ર લખી શકે છે, તો હું કોઈપણ ભાષાની ફિલ્મમાં કામ કરવા માટે તૈયાર છું.” તેણે કબૂલાત કરી કે હિન્દીમાં તેની પ્રતિબદ્ધતાઓ તેને અન્ય તકો શોધવાથી દૂર રાખે છે, ” સાચું કહો, મારી પાસે હિન્દી પ્રોજેક્ટ્સની એટલી બધી તકો છે કે મને હોલીવુડ કે અન્ય ભાષાની ફિલ્મો પર વિચાર કરવાનો સમય મળતો નથી.”

આ પણ વાંચો :   એલ્ગાર પરિષદ કેસના આરોપી આનંદ તેલતુમ્બડેને નવી મુંબઈ જેલમાંથી મુક્ત કરવામાં આવ્યો

વર્ક ફ્રન્ટ પર, આ મહિનાની શરૂઆતમાં જાહેરાત કરવામાં આવી હતી તેમ, પંકજ ત્રિપાઠી ત્રણ વખતના વડાપ્રધાન અટલ બિહારી વાજપેયીની ભૂમિકામાં જોવા મળશે જેનું શીર્ષક મેં રાહૂ યા ના રાહૂ યે દેશ રહેના ચાહિયે – અટલ છે. આ ફિલ્મનું દિગ્દર્શન ત્રણ વખતના રાષ્ટ્રીય પુરસ્કાર વિજેતા રવિ જાધવ કરશે, જે મરાઠી ફિલ્મ ઉદ્યોગના જાણીતા નિર્દેશક છે અને ઉત્કર્ષ નૈથાની દ્વારા લખવામાં આવશે. આ ફિલ્મ 2023માં ક્રિસમસની આસપાસ રિલીઝ થવાની આશા છે.

આ પણ વાંચો :   'મારા વળગાડના સંદર્ભમાં તે મારા પર ટોલ લીધો...'

બધા વાંચો નવીનતમ શોશા સમાચાર અહીં

[ad_2]

Source link

Leave a Comment