દલિપ તાહિલે બળાત્કારના દ્રશ્ય દરમિયાન જયા પ્રદાએ તેને થપ્પડ માર્યો હોવાના અહેવાલો પર સ્પષ્ટતા

[ad_1]

અભિનેતા દલીપ તાહિલે એવા અહેવાલો પર સ્પષ્ટતા કરી છે જેમાં દાવો કરવામાં આવ્યો છે કે બળાત્કારના દ્રશ્યનું શૂટિંગ કરતી વખતે જયા પ્રદાએ તેને એકવાર થપ્પડ મારી હતી. તાજેતરના એક ઇન્ટરવ્યુમાં, ટૂલસીદાસ જુનિયર અભિનેતાએ તેના વિશે વાત કરી અને જાહેર કર્યું કે તેણે તેની કારકિર્દીમાં ક્યારેય જયા પ્રદા સાથે સ્ક્રીન શેર કરી નથી. તાહિલે એ પણ ઉલ્લેખ કર્યો છે કે જયા પ્રદા સાથે આવું કોઈ દ્રશ્ય ક્યારેય બન્યું નથી, તેથી, સૂચવે છે કે આવા તમામ અહેવાલો માત્ર અફવાઓ છે. દલિપ તાહિલે વધુમાં જણાવ્યું હતું કે આવી અફવાઓ ફેલાવનારા કોઈની પણ સામે તેમની કોઈ દુશ્મનાવટ નથી.

આ પણ વાંચો :   અર્જુન રામપાલના બર્થડે પર દીકરી માયરાની વિશ આવી ગિફ્ટમાં લપેટી

“હું ઘણા સમયથી વાંચી રહ્યો છું કે મેં જયા પ્રદા સાથે રેપ સીન કર્યો છે. તે કહે છે કે હું વહી ગયો, અને પછી તેણે મને થપ્પડ મારી. તે મારા ગૂગલ એલર્ટ પર આવતા રહે છે,” તેણે કહ્યું બોલિવૂડ બબલ.

“મને સ્પષ્ટ કરવા દો કે મેં ક્યારેય જયા પ્રદાજી સાથે સ્ક્રીન સ્પેસ શેર કરી નથી. હું આમ કરવા ઉત્સુક હતો પરંતુ ક્યારેય તક મળી નથી. આવું કોઈ દ્રશ્ય ક્યારેય બન્યું નથી. લખનાર વ્યક્તિ સામે મારી કોઈ દુશ્મનાવટ નથી. હું ઈચ્છું છું કે આ વ્યક્તિ મને આ દ્રશ્ય બતાવે. હવે સોશિયલ મીડિયા પર, લોકો એવી પરિસ્થિતિઓ બનાવી રહ્યા છે જે કદાચ પહેલા ક્યારેય અસ્તિત્વમાં ન હોય. કલ્પના કરો, આવું દ્રશ્ય ક્યારેય બન્યું નથી અને તેની જાણ કરવામાં આવી રહી છે,” અભિનેતાએ ઉમેર્યું.

આ પણ વાંચો :   શિલ્પા શેટ્ટીના શનિવારના ભોજનમાં બે દાળ છે; તસવીર જુઓ

અવિશ્વસનીય માટે, અગાઉ એવું કહેવામાં આવ્યું હતું કે દલિપ તાહિલને જયા પ્રદાએ થપ્પડ મારી હતી જ્યારે તેઓ 1986ની ફિલ્મ આખરી રાસ્તાના સેટ પર બળાત્કારના દ્રશ્યનું શૂટિંગ કરી રહ્યા હતા. કે ભાગ્યરાજ દ્વારા નિર્દેશિત, આ ફિલ્મમાં અમિતાભ બચ્ચન, શ્રીદેવી અને અનુપમ ખેર પણ મુખ્ય ભૂમિકામાં હતા. હિન્દુસ્તાન ટાઈમ્સના અહેવાલ મુજબ, દલિપે શરૂઆતમાં આ સીન કરવાનો ઇનકાર કર્યો હતો પરંતુ બાદમાં જ્યારે તે સંમત થયો, ત્યારે તે ‘કેરી’ થઈ ગયો, જેના પગલે જયાપ્રદાએ તેને થપ્પડ મારી દીધી.

આ પણ વાંચો :   જાન્હવી કપૂર દુબઈમાં સેક્સી જાંઘ-હાઈ સ્લિટ ગાઉનમાં ગ્લેમ ક્વોટિયન્ટને આગળ ધપાવે છે; નેટીઝન્સ તેને 'હોટ' કહે છે

વર્ક ફ્રન્ટ પર, દલિપ તાજેતરમાં નેટફ્લિક્સની ટૂલસીદાસ જુનિયરમાં જોવા મળ્યો હતો જેમાં રાજીવ કપૂર, વરુણ બુદ્ધદેવ, તસ્વીર કામિલ, સંજય દત્ત અને સારા અર્જુન પણ હતા.

બધા વાંચો નવીનતમ શોશા સમાચાર અહીં

[ad_2]

Source link

Leave a Comment