જાન્હવી કપૂર દુબઈમાં સેક્સી જાંઘ-હાઈ સ્લિટ ગાઉનમાં ગ્લેમ ક્વોટિયન્ટને આગળ ધપાવે છે; નેટીઝન્સ તેને ‘હોટ’ કહે છે

[ad_1]

જાહ્નવી કપૂર હાલમાં બોલિવૂડની સૌથી આશાસ્પદ અભિનેત્રીઓમાંની એક છે. હજુ સુધી માત્ર બે ફિલ્મો સાથે, તેણીએ એક અભિનેતા તરીકે પ્રભાવશાળી ઉત્ક્રાંતિ દર્શાવી છે. અને હવે, મિલી જેવી મુશ્કેલ ભૂમિકા સાથે, તેણી ખરેખર 2022 જીતી રહી છે. જ્યારે પશ્ચિમી વસ્ત્રોની વાત આવે છે, જાન્હવી કપૂર તેણીની નિષ્ફળ-સલામત ઑફ-ડ્યુટી પિક્સ અને આઇકોનિક સેર્ટોરિયલ વેસ્ટર્ન પિક્સ સાથે ધ્યાન ખેંચવામાં સફળ રહી છે. વાસ્તવમાં, જાહ્નવી ક્લાસિક ગાઉન અને રમતિયાળ ડ્રેસથી લઈને તેના આઉટ-ઓફ-ધ-બૉક્સ પોશાક પહેરે સુધી દરેક વસ્તુમાં મારવા માટે જાણીતી છે. આ વખતે તેણી જાંઘ-ઉંચી સ્લિટ સાથે સેક્સી હાથીદાંતના ગાઉનમાં જોવા મળી હતી અને કહેવાની જરૂર નથી કે રૂહી અભિનેત્રી આ જોડાણમાં અદભૂત દેખાતી હતી.

આ પણ વાંચો :   જાન્હવી કપૂર પછી, માનુષી છિલ્લર અલી અબ્બાસ ઝફર દિગ્દર્શિત બડે મિયાં છોટે મિયાંમાં અક્ષય કુમાર અને ટાઈગર શ્રોફ સાથે જોડાશે : બોલિવૂડ સમાચાર

તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ હેન્ડલ પર પોસ્ટ કરેલા ચિત્રોમાં, દિવાએ કેટલાક શુદ્ધ ગ્લિટ્ઝ ફેરીટેલ-ઇક અને રેડ-કાર્પેટ-લાયક દેખાવ પીરસ્યા હતા. જાન્હવી કપૂર ચમકદાર શૅમ્પેન જાંઘ-હાઈ સ્લિટ ગાઉનમાં સુંદર દેખાતી હતી, જેમાં સુંદર કાનની બુટ્ટીઓ અને બાજુ-પાર્ટેડ સ્લીક બન હતી. એક ખભાના ડૂબકી મારતી નેકલાઇન દ્વારા તેણીનો દેખાવ ઉન્નત હતો. અભિનેત્રીએ ક્રિસ્ટલ-સ્ટડેડ સ્ટીલેટો સાથે તેનો દેખાવ પૂર્ણ કર્યો. અભિનેત્રીએ દુબઈમાં એક ઊંચી ઇમારતની છત પર કામુક પોઝ આપ્યા હતા અને બેકડ્રોપ અભિનેત્રીને પૂરતી લાઈમલાઈટ આપે છે.

આ પણ વાંચો :   જાહ્નવી કપૂરે ન્યાસા દેવગન અને અન્ય લોકો સાથેના બોયફ્રેન્ડ ઓરહાનની થેંક્સગિવીંગ પોસ્ટ પર ટિપ્પણી કરી

અહીં તસવીરો પર એક નજર નાખો:

તસ્વીરો શેર કર્યા પછી તરત જ, તેના સ્કોર્સ ચાહકોએ કોમેન્ટ્સ વિભાગમાં ખુશામતનો વરસાદ કર્યો. જ્યારે એક ચાહકે લખ્યું, “હોટ,” બીજાએ ટિપ્પણી કરી, “અમેઝિંગ 😍.”

જુઓ અભિનેત્રીનો અદભૂત વીડિયો અહીં

શહેનાઝ ગિલ, રણવીર સિંહ, અર્જુન કપૂર, ગોવિંદા, ભૂમિ પેડનેકર, તેજસ્વી પ્રકાશ, કરણ કુન્દ્રા, માનુષી છિલ્લર, વાણી કપૂર, સની લિયોન અને હેમા કલર.

આ પહેલા જાહ્નવીએ એલે બ્યુટી એવોર્ડ્સ 2022માં સિક્વીન મરમેઇડ ગાઉનમાં હાજરી આપી હતી. તેણીએ પેઇન્ટિંગની બહાર સીધા જ આઉટફિટમાં રેડ કાર્પેટ પર વોક કર્યું. ઘણા બોલિવૂડ દીપિકા પાદુકોણ, કાર્તિક આર્યન અને અન્ય સહિતની સેલિબ્રિટીઓએ પણ આ કાર્યક્રમમાં હાજરી આપી હતી.

આ પણ વાંચો :   MILI એક આકર્ષક થ્રિલર છે અને તેને ઉત્તમ પ્રદર્શન દ્વારા સહાયિત કરવામાં આવે છે

પ્રોફેશનલ મોરચે, જાન્હવી કપૂરની તાજેતરની સર્વાઇવલ થ્રિલર મિલી, મથુકુટ્ટી ઝેવિયર દ્વારા દિગ્દર્શિત, તાજેતરમાં થિયેટરોમાં આવી અને તેને સારો પ્રતિસાદ મળ્યો. અભિનેત્રી હાલમાં નિતેશ તિવારીની બાવાલનું શૂટિંગ કરી રહી છે, જેમાં વરુણ ધવન અભિનય કરશે અને 7 એપ્રિલ, 2023ના રોજ રિલીઝ થશે.

બધા વાંચો નવીનતમ શોશા સમાચાર અહીં[ad_2]

Source link

Leave a Comment