આર્મી હેમરના પિતા, માઈકલ આર્મન્ડ હેમર, 67 વર્ષની વયે અવસાન પામ્યા

[ad_1]

અભિનેતા આર્મી હેમરના પિતા અને અમેરિકન બિઝનેસમેન માઈકલ આર્માન્ડ હેમરનું કેન્સર સાથે લાંબી લડાઈ બાદ 67 વર્ષની વયે અવસાન થયું. TMZ અનુસાર, ઉદ્યોગપતિનું રવિવારે અવસાન થયું. તેઓ તેમના મૃત્યુ સમયે તેમની પ્રથમ પત્ની ડ્રુ એન મોબલે, આર્મી અને નાના પુત્ર વિક્ટર તેમજ તેમની પત્ની, મિસ્ટી મિલવર્ડના પુત્રો દ્વારા તેમના પરિવારમાં છે. માઇકલે ન્યૂ યોર્ક સિટીમાં એક ઇન્વેસ્ટમેન્ટ બેન્કિંગ ફર્મમાં કામ કર્યું હતું, તેના દાદા, આર્માન્ડ હેમર, રાસાયણિક ઉદ્યોગ કંપની, ઓક્સિડેન્ટલ પેટ્રોલિયમને સંભાળતા પહેલા, વર્ષો સુધી ચલાવતા હતા.

આ પણ વાંચો :   પીઢ અભિનેતા વિક્રમ ગોખલેનું 77 વર્ષની વયે અવસાન

માઈકલ 1980ના દાયકામાં ઓક્સિડેન્ટલ પેટ્રોલિયમના વાઇસ પ્રેસિડેન્ટ બન્યા હતા અને બોર્ડ ઓફ ડિરેક્ટર્સમાં તેમની જગ્યા હતી. તેણે હેમર પ્રોડક્શન્સ, આર્મન્ડ હેમર ફાઉન્ડેશન, હેમર ગેલેરીઓ અને હેમર ઇન્ટરનેશનલ ફાઉન્ડેશનને પણ સંભાળ્યું. ઉદ્યોગપતિને પરિવારના અન્ય સભ્યો સાથે પિયર્સ બ્રધર્સ વેસ્ટવુડ વિલેજ મેમોરિયલ પાર્કમાં સમાધિસ્થળમાં દફનાવવામાં આવ્યો છે.

હેમર પરિવાર તાજેતરમાં ડિસ્કવરી+ ડોક્યુઝરીઝ, “હાઉસ ઓફ હેમર” માં દર્શાવવામાં આવ્યા પછી ચર્ચામાં હતો. તે પરિવાર સાથે સંકળાયેલા બહુવિધ કૌભાંડોની તપાસ કરવા માટે તૈયાર હતો.

આ પણ વાંચો :   Mahashivratri: All problems associated with Shani will be removed, do this remedy on Mahashivratri!

દરમિયાન, આર્મી હેમર હાલમાં ફ્લોરિડા પ્રોગ્રામ છોડ્યા પછી પોતાના પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરી રહ્યો છે જ્યાં તે ડ્રગ, આલ્કોહોલ અને સેક્સના મુદ્દાઓ માટે સારવારની સુવિધા શોધી રહ્યો હતો. તેણે જૂન 2021 માં સુવિધામાં તપાસ કરી અને તે જ વર્ષના ડિસેમ્બરમાં તેની સારવાર પૂર્ણ કરી. પીપલ મેગેઝિને અહેવાલ આપ્યો છે કે એક સ્ત્રોતે ઉલ્લેખ કર્યો છે, “[Armie’s] મુખ્ય પ્રાથમિકતા એ છે કે બાળકો માટે સ્વસ્થ રહેવું અને સ્વસ્થ રહેવું [wife] એલિઝાબેથ [Chambers]અભિનેતા અમેરિકન ટીવી પર્સનાલિટી એલિઝાબેથ ચેમ્બર્સ, પુત્રી હાર્પર ગ્રેસ, 7, અને પુત્ર ફોર્ડ આર્મન્ડ ડગ્લાસ, 5 સાથે બે બાળકો શેર કરે છે.

આ પણ વાંચો :   ઓમ શાંતિ ઓમ પ્રેરિત કેકે અમને કેટલીક મીઠી વસ્તુઓની તૃષ્ણા છોડી દીધી છે

દસ્તાવેજોમાં હેમર પરિવારના વિવાદો પર પણ ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવામાં આવ્યું હતું જેમાં પરિવારે તેમની સંપત્તિ કેવી રીતે એકઠી કરી હતી, એફબીઆઈ દ્વારા નોડલર ગેલેરીની બનાવટી તપાસ અને 1955માં માઈકલના પિતા દ્વારા કરાયેલી કથિત હત્યાનો સમાવેશ થાય છે.

બધા વાંચો નવીનતમ શોશા સમાચાર અહીં

[ad_2]

Source link

Leave a Comment