અનુપમ ખેર IFFI 2022 ખાતે કાશ્મીર ફાઇલ સ્ક્રીનીંગ દરમિયાન શક્તિશાળી ભાષણ આપે છે; વોચ

[ad_1]

વિવેક અગ્નિહોત્રીની મેગ્નમ ઓપસ ધ કાશ્મીર ફાઇલ્સ આ વર્ષની શરૂઆતમાં સિનેમાઘરોમાં રિલીઝ થઈ હતી. જ્યારે ઇન્ડસ્ટ્રીની અન્ય ફિલ્મો બોક્સ-ઓફિસ પર ધૂમ સાબિત થઇ હતી, ત્યારે કાશ્મીર ફાઇલ્સે વ્યાપારી સફળતા હાંસલ કર્યા પછી ઉડતા રંગો સાથે આવ્યા હતા. જોકે ફિલ્મને વિવેચકો તરફથી મિશ્ર પ્રતિસાદ મળ્યો હતો, તેમ છતાં તે અસાધારણ પ્રતિસાદને કારણે રૂ. 246 કરોડની કમાણી કરવામાં સફળ રહી હતી. જેમ કે તાજેતરમાં આ ફિલ્મ ઈન્ટરનેશનલ ફિલ્મ ફેસ્ટિવલમાં દર્શાવવામાં આવી હતી ભારત (IFFI), અનુપમ ખેર, જેમને તેમના પ્રદર્શન માટે બિરદાવવામાં આવ્યા હતા, તેમણે આ કાર્યક્રમમાં મૂવિંગ સ્પીચ આપી હતી.

આ પણ વાંચો :   PHONE BHOOT માં યુવા, મનોરંજક હોરર કોમેડીના તમામ ઘટકો સાથેનો પ્રથમ ભાગ સારો છે.

બુધવારે, અનુપમ ખેરે તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ હેન્ડલ પર કૅપ્શન સાથે તેનો વિડિયો શેર કર્યો, “#TheKashmirFiles નું પ્રતિનિધિત્વ કરતી @IFFIGoa ની 53મી આવૃત્તિ પર હોવાનો આનંદ થયો. છેલ્લા 38 વર્ષોમાં મેં આ ફેસ્ટિવલમાં હાજરી આપી છે, વિશ્વ સિનેમાની ઉજવણી કરી છે, તે ઘણું આગળ વધી ગયું છે. સખત મહેનત અને પ્રતિભાના અદભૂત સંગઠનાત્મક પ્રદર્શન માટે દરેકને અભિનંદન.”

તેમના ભાષણમાં, ઉંચાઈ અભિનેતા કહેતા જોઈ શકાય છે, “હું કહીશ, આ ફિલ્મ મારા માટે એક લાગણી છે અને ખરેખર મારા હૃદયની નજીક છે. અમે ફિલ્મ દ્વારા જે સત્ય બતાવવાનો પ્રયાસ કર્યો છે, તે 32 વર્ષ સુધી છુપાયેલું હતું, જેમાં એક દિવસમાં હજારો લોકો માર્યા જતા હતા. તે કાશ્મીરી હિંદુઓ અને પંડિતોના નરસંહારની વાર્તા છે. દરેક જણ તેના વિશે જાણે છે, પરંતુ ત્યાં ફક્ત એક વ્યક્તિ હતો, વિવેક અગ્નિહોત્રી, જેણે તેમાંથી ફિલ્મ બનાવવાનું વિચાર્યું.”

આ પણ વાંચો :   એક રસપ્રદ આધાર અને સારી રીતે અમલમાં મુકાયેલ ક્લાઇમેક્સ હોવા છતાં, RAM SETU એક અવિશ્વસનીય પ્લોટ અને નબળા VFX થી પીડાય છે.

કાશ્મીર ફાઇલ્સની વાર્તા 1990 ના દાયકામાં કાશ્મીરી પંડિતોની હિજરતની આસપાસ કેન્દ્રિત હતી અને તેમાં કથિત નરસંહાર તરફ દોરી જતા દ્રશ્યો અને ઘટનાઓનું ચિત્રણ કરવામાં આવ્યું હતું. રિલીઝના પહેલા અઠવાડિયામાં જ ફિલ્મે દર્શકોના દિલમાં ઝંપલાવ્યું હતું. આખરે, તે 2022 ની સૌથી વધુ કમાણી કરનાર હિન્દી ફિલ્મ બની. આ ફિલ્મમાં અનુપમ ખેર, મિથુન ચક્રવર્તી અને દર્શન કુમાર મુખ્ય ભૂમિકામાં હતા.

આ પણ વાંચો :   Anyror 7/12 Utara | Any ror Anywhere Gujarat 7/12 Online 2023

બધા વાંચો નવીનતમ શોશા સમાચાર અહીં[ad_2]

Source link

Leave a Comment