PHONE BHOOT માં યુવા, મનોરંજક હોરર કોમેડીના તમામ ઘટકો સાથેનો પ્રથમ ભાગ સારો છે.

[ad_1]

ફોન ભૂત રિવ્યૂ 3.0/5 અને રિવ્યૂ રેટિંગ

ફોન બુટ બે ઘોસ્ટબસ્ટરની વાર્તા છે. શેરદીલ શેરગીલ ઉર્ફે મેજર (સિદ્ધાંત ચતુર્વેદી) અને ગેલિલિયો પાર્થસારથી ઉર્ફે ગુરુ (ઈશાન ખટ્ટર; ફિલ્મમાં ફક્ત ઇશાન તરીકે શ્રેય આપવામાં આવ્યો છે) શ્રેષ્ઠ મિત્રો છે જેઓ નાનપણથી જ ભૂત અને આત્માઓમાં ઉન્મત્ત રસ ધરાવે છે. તેઓ ભૂતપ્રેત પ્રત્યેના પ્રેમથી પૈસા કમાવવા માંગે છે. દુર્ભાગ્યે, તેમના તમામ વ્યવસાયિક વિચારો ફ્લોપ થાય છે. તેમ છતાં, તેઓ પ્રયાસ કરવાનું ચાલુ રાખે છે અને તેઓ ‘મોક્ષ પાર્ટી’નું આયોજન કરે છે. તે સફળ થાય છે કારણ કે કેટલાક પક્ષકારો તેમની હાજરી દર્શાવે છે. મેજર અને ગુરુથી અજાણ, તેઓ બધા ભૂત છે. આવું જ એક ભૂત છે રાગિણી (કેટરીના કૈફ). તેણી તેમને જાણ કરે છે કે તેઓ મૃત લોકોને જોવાની ક્ષમતા સાથે હોશિયાર છે. આથી, તેણી તેમને વ્યવસાયિક વિચાર આપે છે કે જેઓ ભૂતથી છુટકારો મેળવવા માંગે છે તેમના માટે તેઓએ ફોન લાઇન શરૂ કરવી જોઈએ. મેજર અને ગુરુ પહેલા તો ના પાડે છે. પરંતુ તેમના પિતા તેમના દરવાજે આવે છે અને તેમને રૂ. 5 કરોડ, જે તેમના પુત્રો પર અત્યાર સુધી ખર્ચવામાં આવેલી રકમ છે. તેમને ત્રણ મહિનાનો સમયગાળો આપવામાં આવ્યો છે. અન્ય કોઈ વિકલ્પ વિના, મેજર અને ગુરુ આ વિચારને સ્વીકારે છે, જો કે તેઓને પણ આશ્ચર્ય થાય છે કે રાગિણી તેમને કેમ મદદ કરવા માંગે છે. શરૂઆતમાં, તેમની પહેલને મોટા પાયે ટ્રોલ કરવામાં આવે છે. બાદમાં, એકવાર તેઓ કેસ ઉકેલવાનું શરૂ કરે છે, તેમનો વ્યવસાય વિચાર સફળ બને છે. તે તેમને દુષ્ટ આત્મારામ (જેકી શ્રોફ) ના ખરાબ પુસ્તકોમાં પણ મેળવે છે, જે ‘મોક્ષ’ (મોક્ષ) પ્રાપ્ત કરવાનો પ્રયાસ કરી રહેલા આત્માઓને ફસાવે છે.

આ પણ વાંચો :   AR Rahman Shares Video of Jam Session With Lal Salaam Director Aishwaryaa Rajinikanth

ફોન શૂટ

રવિશંકરન અને જસવિન્દર સિંહ બાથની વાર્તામાં યુવાની, મજેદાર હોરર કોમેડી માટેના તમામ ઘટકો છે. રવિ શંકરન અને જસવિન્દર સિંહ બાથની પટકથા જોકે ઘણી જગ્યાએ અસ્થિર છે. રવિ શંકરન અને જસવિંદર સિંહ બાથના સંવાદો મજેદાર અને રમુજી છે.

દિગ્દર્શક તરીકે ગુરમીત સિંઘ અમુક દ્રશ્યોને પેંચ સાથે હેન્ડલ કરે છે, પછી તે મેજર અને ગુરુને ઘોસ્ટબસ્ટર તરીકે સફળતા મળે છે, ચિકની ચુદૈલ (શીબા ચઢ્ઢા) સાથે મેજર અને ગુરુનો મુકાબલો અથવા રાગિણી જ્યારે તેની વાર્તા સંભળાવતી હોય ત્યારે મેજર અને ગુરુની હરકતો. FUKREY ના પોપ સંસ્કૃતિ સંદર્ભો [2013]કેટરિના કૈફની મેંગો સ્લાઈસ એડ, રજનીકાંત, મિર્ઝાપુર [also directed by Gurmmeet Singh and backed by Excel]કોફિન ડાન્સર્સ, હિંદુસ્તાની [1996]ખિલાડીયોં કા ખિલાડી [1996]જે ગાઈ શકે છે [2003]કભી ખુશી કભી ગમ [2001] વગેરે આનંદ તત્વ ઉમેરો. ફ્લિપસાઇડ પર, ચોક્કસ સંદર્ભો ટોચ પર જશે. રાકાનું પાત્ર ફિલ્મનો એક મહત્વનો ભાગ છે પરંતુ નિર્માતાઓને, કોઈ કારણસર, વર્તમાન પેઢીને તેની સુસંગતતા સમજાવવી અગત્યનું ન લાગ્યું, જેમણે કદાચ ક્યારેય રામસે ફિલ્મ જોઈ ન હોય. પરંતુ ફિલ્મની સૌથી મોટી સમસ્યા એ છે કે તે બીજા ભાગમાં હાસ્ય જગાવવામાં નિષ્ફળ જાય છે. પરાકાષ્ઠા અકલ્પનીય અને રમુજી સિવાય કંઈપણ છે. તદુપરાંત, રાગિણીની મંગેતરના હત્યારાઓનો ટ્રેક ફક્ત એક બિંદુ પછી સંબોધવામાં આવતો નથી.

આ પણ વાંચો :   બ્રેકિંગ ન્યૂઝ લાઇવ અપડેટ્સ - 11 ડિસેમ્બર 2022: હિમાચલ પ્રદેશના મુખ્યમંત્રી તરીકે નિયુક્ત સુખવિંદર સુખુ આજે શપથ લેશે

PhoneBhoot: Official Trailer | Katrina Kaif | Ishaan Khatter | Siddhant Chaturvedi

પ્રદર્શનની વાત કરીએ તો, કેટરિના કૈફ સારા ફોર્મમાં છે અને મનોરંજક પ્રદર્શન આપવાનું સંચાલન કરે છે. સિદ્ધાંત ચતુર્વેદી આત્મવિશ્વાસથી અભિનય કરે છે. ઈશાન પણ ઠીક છે અને પ્રશંસનીય વાત એ છે કે બંને ટોપ પર હોવા છતાં, તેઓ હેમ નથી કરતા. કેરીકેચર વિલન તરીકે જેકી શ્રોફ ઠીક છે. શીબા ચઢ્ઢા એકદમ ફની છે. નિધિ બિષ્ટ (લાવણ્યા) અને અરમાન રલ્હાન (દુષ્યંત સિંહ) ઠીક છે. મનુજ શર્મા (રાહુ) અને શ્રીકાંત વર્મા (કેતુ) કોઈ છાપ છોડવામાં નિષ્ફળ જાય છે. ફુકરે છોકરાઓ – પુલકિત સમ્રાટ, વરુણ શર્મા અને મનજોત સિંહ – એક દ્રશ્ય માટે ત્યાં છે.

આ પણ વાંચો :   DRISHYAM 2 પરફોર્મન્સ અને અભિવાદન લાયક ક્લાઇમેક્સને કારણે પૈસા-વસૂલનો અનુભવ આપે છે.

સંગીતના મોરચે, ‘ગાલ સોના’ લોટમાં શ્રેષ્ઠ છે અને સારી રીતે કોરિયોગ્રાફ કરેલ છે. ‘ફોન ભૂત થીમ’ પૃષ્ઠભૂમિ પર ઉતારી દેવામાં આવે છે અને કામ કરે છે. ‘જાઓ જાન સે’ જ્યારે ભૂલી શકાય તેવું છે ‘કાલી તેરી ગટ્ટ’ ફિલ્મમાં ફરજ પાડવામાં આવે છે. જ્હોન સ્ટુઅર્ટ એડ્યુરીનો બેકગ્રાઉન્ડ સ્કોર સારો છે.

KU મોહનનની સિનેમેટોગ્રાફી સુઘડ છે. વિંતી બંસલની પ્રોડક્શન ડિઝાઇન એકદમ કલ્પનાશીલ છે. પૂર્ણામૃતા સિંહના પોશાક આકર્ષક છે. શિપ્રા સિંહ આચાર્યનો મેક-અપ અને પ્રોસ્થેટિક્સ પ્રતીતિજનક છે. મનોહર વર્માનું એક્શન બિલકુલ ગોરી નથી. VFX વધુ કે ઓછું સંતોષકારક છે. મનન અશ્વિન મહેતાનું સંપાદન વાજબી છે.

એકંદરે, PHONE BHOOT માં યુવા, મનોરંજક હોરર કોમેડીનાં તમામ ઘટકો સાથેનો પ્રથમ ભાગ સારો છે. જોકે, બીજો હાફ વધુ સારો રહ્યો હોત. બોક્સ ઓફિસ પર, આ ફિલ્મ એવા દર્શકોને આકર્ષશે જેઓ હોરર કોમેડીને પસંદ કરે છે.

[ad_2]

Source link

Leave a Comment