MILI એક આકર્ષક થ્રિલર છે અને તેને ઉત્તમ પ્રદર્શન દ્વારા સહાયિત કરવામાં આવે છે

[ad_1]

મિલી રિવ્યૂ 3.0/5 અને રિવ્યૂ રેટિંગ

મિલી અસ્તિત્વની વાર્તા છે. મિલી નૌદિયાલ (જાહ્નવી કપૂર) તેના પિતા (મનોજ પાહવા) સાથે દેહરાદૂનમાં રહે છે. તે ડિગ્રી દ્વારા નર્સ છે અને સારી નોકરીની સંભાવનાઓ અને પગાર માટે કેનેડા જવા માંગે છે. તે IELTS ક્લાસ લઈ રહી છે અને એક મોલમાં દૂન્સ કિચન નામના ફાસ્ટ-ફૂડ આઉટલેટમાં કામ કરે છે. મિલી સમીર સાથે સંબંધમાં છે (સની કૌશલ), નોકરી ન લેવાનું બહાનું શોધી રહ્યો હોય તેવો કોઈ વ્યક્તિ. તેણી તેને અરજી કરવા અને નોકરી મેળવવા દબાણ કરે છે. તેણીએ સમીરને તેના પિતા સાથે પરિચય કરાવવાનું નક્કી કર્યું, જ્યારે તે નોકરી પર ઉતરે છે. એક દિવસ સમીરને દિલ્હીમાં નોકરીની તક મળે છે. તેણે બીજા દિવસે જવાનું છે. તે મિલીને બોલાવે છે અને તેને ખુશખબર આપે છે. મિલી ખૂબ જ ખુશ છે અને તેને તેના કામના સ્થળેથી તેને લેવાનું કહે છે. સમીર નશામાં છે અને તેમ છતાં તે મિલીને ઉપાડી લે છે. રસ્તામાં, તેને નશામાં સવારી કરતા પોલીસ દ્વારા પકડવામાં આવે છે અને બંનેને પોલીસ સ્ટેશન લઈ જવામાં આવે છે. મિલીના પિતાને બોલાવવામાં આવે છે અને તેની પુત્રીને એક બેજવાબદાર વ્યક્તિ સાથે ફરવા દેવા બદલ ઈન્સ્પેક્ટર સતીશ રાવત (અનુરાગ અરોરા) દ્વારા તેનું અપમાન કરવામાં આવે છે. મિલીના પિતા તેના વર્તનથી નારાજ છે અને તેણે તેની સાથે વાત કરવાનું બંધ કરી દીધું છે. મિલી, તે દરમિયાન, સમીરથી નારાજ છે અને તેના કૉલ્સ લેવાનો ઇનકાર કરે છે. બીજા દિવસે, તે કામ પર જાય છે પરંતુ ઘરે પરત ફરવા અંગે ભયભીત છે. તેણી તેના કામના કલાકો પછી પણ દૂન્સ કિચનમાં રહે છે. આખરે તે મધ્યરાત્રિની આસપાસ જવાનું નક્કી કરે છે. આ ત્યારે થાય છે જ્યારે તેના બે સાથીદારો તેને ફ્રીઝર રૂમમાં કેટલીક ખાદ્ય ચીજો મૂકવાની વિનંતી કરે છે. તેણી સંમત થાય છે. જ્યારે તેણી ખોરાકનો સંગ્રહ કરી રહી છે, ત્યારે તેણીના મેનેજર (વિક્રમ કોચર), જેઓ અજાણ છે કે તેણી અંદર છે, ફ્રીઝરને તાળું મારીને નીકળી જાય છે. ગભરાયેલી મિલી મદદ માટે બૂમો પાડે છે, પરંતુ તે બહેરા કાને પડે છે. સૌથી ખરાબ વાત એ છે કે તેણીએ તેનો મોબાઈલ ફોન ફ્રીઝરની બહાર છોડી દીધો. તેથી, તેણી પાસે મદદ માટે કૉલ કરવાનો કોઈ રસ્તો નથી. આગળ શું થાય છે તે બાકીની ફિલ્મ બનાવે છે.

આ પણ વાંચો :   સલમાને ટીનાનો પર્દાફાશ કર્યો; બાદમાંની મમ્મી સુમ્બુલને 'આક્રમક' કહે છે; કોઈ ઇવિક્શન નથી

મિલી

MILI એ મલયાલમ ફિલ્મ HELEN ની સત્તાવાર રિમેક છે [2019; written by Alfred Kurian Joseph, Noble Babu Thomas and Mathukutty Xavier]. વાર્તા અસામાન્ય અને આશાસ્પદ છે. રિતેશ શાહની રૂપાંતરિત પટકથા જટિલ છે અને કેટલીક ખૂબ જ મનોરંજક અને મનમોહક પળોથી ભરેલી છે. જો કે, પાત્રોની રચના અને પરિચય અને એકબીજા સાથે તેમની ગતિશીલતા ઘણો સમય લે છે. રિતેશ શાહના સંવાદો સિચ્યુએશનલ અને નોર્મલ છે.

મથુકુટ્ટી ઝેવિયરનું નિર્દેશન એકદમ સરળ અને અસરકારક છે. સેકન્ડ હાફ મિલીને ફ્રીઝિંગ રૂમમાં અટવાવા માટે સમર્પિત છે. આ દ્રશ્યોમાં તે પ્રેક્ષકોને કેવી રીતે જકડી રાખે છે અને બહાર શું થઈ રહ્યું છે તેની સાથે તે કેવી રીતે જોડાય છે તે પ્રશંસનીય છે. બીજું, સારવાર ખૂબ જ મુખ્ય પ્રવાહની છે, અને ઉદ્દેશ્ય મોટા પ્રેક્ષકોને અપીલ કરવાનો છે.

આ પણ વાંચો :   જાહ્નવી કપૂરે ન્યાસા દેવગન અને અન્ય લોકો સાથેના બોયફ્રેન્ડ ઓરહાનની થેંક્સગિવીંગ પોસ્ટ પર ટિપ્પણી કરી

ફ્લિપસાઇડ પર, પ્રથમ હાફ ધીમો છે, અને ડિરેક્ટર ફ્રીઝરમાં અટવાયેલા નાયકના મુખ્ય ટ્રેક પર પહોંચે તે પહેલાં ઘણો સમય લે છે. સેકન્ડ હાફમાં પણ કેટલીક જગ્યાઓ પર એવું લાગે છે કે ફિલ્મ ખેંચાઈ રહી છે.

MILI એક સરસ નોંધ પર શરૂ થાય છે અને કીડીને રેફ્રિજરેટરમાં અટવાયેલી દર્શાવવી એ એક સરસ વિચાર છે. સમીરનો પરિચય વિચિત્ર છે (અડધાથી વધુ મૂવી જોનારાઓ 3D ચશ્મા પહેર્યા વિના 3D ફિલ્મ જોઈ રહ્યા છે તેની નોંધ લો!) અને તેનો ટ્રેક થોડોક અચાનક શરૂ થાય છે. મિલી તેના પિતાને ધૂમ્રપાન કરવા માટે સલાહ આપી રહી છે અને પોલીસ સ્ટેશનમાં નાટક કરે છે તે બે દ્રશ્યો પ્રથમ ભાગમાં અલગ છે. ઇન્ટરમિશન પોઈન્ટ ‘ચિલિંગ’ છે (શ્લેષિત). ઈન્ટરવલ પછી, ફિલ્મ બીજા સ્તરે જાય છે કારણ કે મિલી સબ-ઝીરો તાપમાનમાં ટકી રહેવાનો પ્રયાસ કરે છે જ્યારે તેના પિતા અને સમીર તેમના મતભેદોને બાજુ પર રાખે છે અને તેને શોધવાના પડકારોનો સામનો કરે છે. અંતિમ મનોહર છે.

મિલી ટ્રેલર 2 | જાન્હવી કપૂર | સની કૌશલ | મનોજ પાહવા

જાહ્નવી કપૂરે વધુ એક બ્રેવરા પરફોર્મન્સ આપ્યું છે. બીજા ભાગમાં તેણી ભાગ્યે જ કોઈ સંવાદ કરે છે પરંતુ તે કેવી રીતે મુશ્કેલ કાર્યને ખેંચે છે તેના પર ધ્યાન આપો. પહેલા હાફમાં પણ તે પ્રભાવશાળી છે. સની કૌશલ લાઈકેબલ છે અને બીજા હાફમાં ચમકે છે. મનોજ પાહવા ખૂબ જ મહત્વપૂર્ણ ભાગ ધરાવે છે અને શોને રોકે છે. અનુરાગ અરોરા પણ સારી રીતે કરે છે અને ભાગને અનુકૂળ કરે છે. વિક્રમ કોચર આનંદી છે. સંજય સૂરી (ઇન્સ્પેક્ટર રવિ પ્રસાદ) કેમિયોમાં શાનદાર છે. રાજેશ જૈસ (મોહન ચાચા), હસલીન (હસલીન કૌર), જુનિયર ઇન્સ્પેક્ટર સતીશ સિંહ અને સુરક્ષા ગાર્ડ વાજબી છે. સીમા પાહવા (દેવકી નેગી) વ્યર્થ થઈ જાય છે અને શરૂઆતમાં તેના એકલા દ્રશ્ય પછી ગાયબ થઈ જાય છે. પાત્રનો હેતુ અવિશ્વસનીય હોવા છતાં જેકી શ્રોફ એક વિશાળ વિશિષ્ટ દેખાવ ધરાવે છે.

આ પણ વાંચો :   નતાશા પૂનાવાલાને તેના જન્મદિવસ પર, કરીના કપૂર, મલાઈકા અરોરા અને અન્યોના પ્રેમ સાથે

એઆર રહેમાનનું સંગીત નબળું છે. એક પણ ગીત બહાર ઊભું નથી. જો કે, તેનો બેકગ્રાઉન્ડ સ્કોર જબરદસ્ત છે અને ચિલિંગ ઇફેક્ટમાં ઉમેરો કરે છે. સુનીલ કાર્તિકેયનની સિનેમેટોગ્રાફી સુઘડ છે. અપૂર્વા સોંધીની પ્રોડક્શન ડિઝાઇન ઉત્તમ ધોરણની છે. ગાયત્રી થડાનીના કોસ્ચ્યુમ સીધા જીવનની બહાર છે. લોર્વેન સ્ટુડિયોનું VFX યોગ્ય છે. મોનિષા આર બલદાવાનું એડિટિંગ સરસ છે અને કેટલાક દ્રશ્યો સ્માર્ટલી કટ કરવામાં આવ્યા છે. પરંતુ કેટલાક દ્રશ્યો ટૂંકા હોઈ શકે છે.

એકંદરે, MILI એક આકર્ષક થ્રિલર છે અને તેને જાહ્નવી કપૂર દ્વારા ખૂબ જ સુંદર અભિનયની સહાય મળે છે. બૉક્સ ઑફિસ પર, તે મર્યાદિત બઝ અને જાગરૂકતાને કારણે ધીમી નોંધ પર ખુલશે, જો કે, સકારાત્મક શબ્દોના કારણે તે મૂવી જોનારાઓને આકર્ષવાની ક્ષમતા ધરાવે છે.

[ad_2]

Source link

Leave a Comment