DRISHYAM 2 પરફોર્મન્સ અને અભિવાદન લાયક ક્લાઇમેક્સને કારણે પૈસા-વસૂલનો અનુભવ આપે છે.

[ad_1]

દૃષ્ટિમ 2 સમીક્ષા 4.0/5 અને સમીક્ષા રેટિંગ

દૃષ્ટિમ 2 કટોકટીગ્રસ્ત પરિવારની વાર્તા છે. વર્ષ 2021 છે. પ્રથમ ભાગની ઘટનાઓને 7 વર્ષ વીતી ગયા છે. વિજય સાલગાંવકર (અજય દેવગણ)એ સિનેમા હોલ ખોલવાનું તેમનું સપનું પૂરું કર્યું છે. તે હજુ પણ કેબલ નેટવર્ક ચલાવે છે અને પોંડોલેમ, ગોવાના એક જ ઘરમાં રહે છે. તેમની મોટી પુત્રી અંજુ (ઈશિતા દત્તા) 7 વર્ષ પહેલાં જે બન્યું હતું તેના પર હજુ પણ આઘાત છે અને તે તબીબી મદદ માંગી રહ્યો છે. વિજયની પત્ની નંદિની (શ્રિયા સરન) ખૂબ જ ચિંતિત છે અને ડર છે કે વસ્તુઓ ગમે ત્યારે ખોટું થઈ શકે છે. તેણીને તેની પાડોશી જેની (નેહા જોશી)માં એક વિશ્વાસુ મળે છે. દરમિયાન તરુણ અહલાવત (અક્ષય ખન્ના)ની ગોવામાં નવા આઈજી તરીકે નિમણૂક કરવામાં આવી છે. તે મીરા દેશમુખનો સારો મિત્ર છે.તબુ). તે લંડનમાં સ્થાયી થઈ ગઈ હતી અને તે અને તેના પતિ મહેશ (રજત કપૂર) તેમના પુત્રની પુણ્યતિથિ માટે ગોવા પાછા ફરે છે. તરુણ મીરાને મળે છે; તે વિજય સાલગાંવકરના કેસનો પણ અભ્યાસ કરે છે અને તારણ કાઢે છે કે તે દાંત વડે જૂઠું બોલી રહ્યો છે. અલબત્ત, નક્કર પુરાવા વિના પોલીસ કોઈ કાર્યવાહી કરી શકતી નથી. આ ત્યારે છે જ્યારે તરુણને એક મહત્વપૂર્ણ સંકેત મળે છે. ટૂંક સમયમાં, તેઓ વધુ માહિતી મેળવે છે. તરુણ અને મીરાને વિશ્વાસ છે કે આ વખતે વિજય સલગાંવકર અને તેના પરિવાર માટે જેલમાં જવાનો સમય આવી ગયો છે. આગળ શું થાય છે તે બાકીની ફિલ્મ બનાવે છે.

આ પણ વાંચો :   પીઢ અભિનેતા વિક્રમ ગોખલેનું 77 વર્ષની વયે અવસાન

DRISHYAM 2 એ આ જ નામની 2021 ની મલયાલમ મૂવીની રિમેક છે. જીતુ જોસેફની વાર્તા અદ્ભુત છે કારણ કે તે સંપૂર્ણ ન્યાય કરે છે અને વાર્તાને ખૂબ સારી રીતે આગળ લઈ જાય છે. આમિલ કીયાન ખાન અને અભિષેક પાઠકની પટકથા આકર્ષક છે અને તણાવનું સ્તર નોંધપાત્ર રીતે વધારે છે. જો કે, તે ખૂબ ધીમું છે, ખાસ કરીને પ્રારંભિક અને મધ્યમ ભાગોમાં. આમિલ કીયાન ખાનના સંવાદો સરળ પણ ધારદાર છે.

અભિષેક પાઠકનું દિગ્દર્શન ઘણું સારું છે, અને તેની છેલ્લી ફિલ્મ ઉજડા ચમનની સરખામણીમાં તેણે ઘણો સુધારો કર્યો છે. [2019]. તેમણે જરૂરી રોમાંચ, તણાવ અને ઉલ્લાસને પૂરતા પ્રમાણમાં ઉમેર્યા છે. પરિણામે, દર્શકો શરૂઆતથી અંત સુધી તેમની બેઠકો પર ગુંદર ધરાવતા હશે. તે પરાકાષ્ઠામાં તેની તેજસ્વીતા દર્શાવે છે.

બીજી તરફ, ફિલ્મ લંબાઈને કારણે પીડાય છે. પહેલા હાફમાં બહુ કંઈ થતું નથી. ઈન્ટરમિશન પોઈન્ટ બહુ જલ્દી આવે છે, અને કોઈને આશ્ચર્ય થઈ શકે છે કે શું ફિલ્મમાં ઓફર કરવા માટે કંઈ યોગ્ય છે. બીજું, કેટલીક સિનેમેટિક લિબર્ટીઝ પચાવવી મુશ્કેલ છે. છેલ્લે, તે મૂળ સંસ્કરણ સાથે ખૂબ જ સમાન છે, જોકે સદનસીબે, ઘણાએ તે જોયું નથી.

આ પણ વાંચો :   ઉર્ફી જાવેદે ચેતન ભગતની "વિચલિત યુવાની" ટિપ્પણી માટે ટીકા કરી; કહે છે, "કારણ કે તમે વિકૃત છો એનો અર્થ એ નથી કે તે છોકરીની ભૂલ છે" : બોલીવુડ સમાચાર

દ્રશ્યમ 2 એક રસપ્રદ નોંધ પર શરૂ થાય છે. વિજયને જે સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડે છે અને નગરના રહેવાસીઓ કેવી રીતે માને છે કે તે ખૂની છે તે સારી રીતે દર્શાવવામાં આવ્યું છે. અંજુના એપિલેપ્સી એપિસોડ, અંજુ જેન્ની સાથે વાત કરે છે અને તરુણની એન્ટ્રી જેવા પહેલા હાફમાં કેટલાક દ્રશ્યો અલગ છે. ઇન્ટરમિશન પૉઇન્ટ અણધારી છે અને કેટલાક સંકેત આપે છે કે આ ફિલ્મ પણ રોલર કોસ્ટર રાઇડ છે. ઈન્ટરવલ પછી, તરુણ નંદિની અને તેની પુત્રીઓ સાથેની મુલાકાત યાદગાર છે. પરંતુ શ્રેષ્ઠ છેલ્લા 30 મિનિટ માટે આરક્ષિત છે. ઘટનાઓનો વળાંક સંપૂર્ણપણે અણધારી છે અને સિનેમાઘરોમાં તાળીઓ અને સીટીઓ વગાડશે.

અજય દેવગણ, અપેક્ષા મુજબ, શાનદાર પ્રદર્શન કરે છે. તે સરસ રીતે વિજયના પાત્રની ચામડીમાં પાછો આવે છે અને ફરિયાદ કરવાનું કોઈ કારણ આપતો નથી. અક્ષય ખન્ના ફ્રેન્ચાઇઝીમાં એક મહાન ઉમેરો છે. તે તેના પાત્રાલેખન અને અભિનયને કારણે સીન-સ્ટીલર છે. તબ્બુ સંયમિત અને ખૂબ પ્રભાવશાળી છે. શ્રિયા સરન, ઈશિતા દત્તા અને મૃણાલ જાધવ (અનુ) ભરોસાપાત્ર છે. કમલેશ સાવંત (ગાયતોંડે) અને સિદ્ધાર્થ બોડકે (ડેવિડ) એક મોટી છાપ છોડી જાય છે. સૌરભ શુક્લા (મુરાદ અલી) કેમિયોમાં ખૂબ જ સારો છે. રજત કપૂર, નેહા જોશી, નિશાંત કુલકર્ણી (શિવ; જેનીના પતિ), યોગેશ સોમણ (ઇન્સ્પેક્ટર વિનાયક), શરદ ભુટાડિયા (માર્ટિન), અશ્મિતા જગ્ગી (મેરી) અને અન્યો યોગ્ય છે.

આ પણ વાંચો :   પદ્મિની કોલ્હાપુરે વિક્રમ ગોખલેને યાદ કરે છે, કહે છે કે તેણીએ 'તેમની સાથે ગાઢ જોડાણ' શેર કર્યું છે

દૃષ્ટિમ 2 – સત્તાવાર ટ્રેલર | અજય દેવગણ, અક્ષય ખન્ના, તબ્બુ, શ્રિયા સરન | અભિષેક પાઠક

દેવી શ્રી પ્રસાદનું સંગીત ફિલ્મના મૂડ સાથે સુમેળમાં છે. શીર્ષક ટ્રેક મહાન છે, ત્યારબાદ ‘સાહી ગલત’. ‘સાથ હમ રહીં’ ભૂલી શકાય તેવું છે. દેવી શ્રી પ્રસાદનો બેકગ્રાઉન્ડ સ્કોર સિનેમેટિક અને રોમાંચક છે.

સુધીર કુમાર ચૌધરીની સિનેમેટોગ્રાફી સર્જનાત્મક અને સુઘડ છે. તર્પણ શ્રીવાસ્તવની પ્રોડક્શન ડિઝાઇન વાસ્તવિક છે. નવીન શેટ્ટી, સનમ રતનસી અને તાન્યા ઓકના કોસ્ચ્યુમ સીધા જીવનની બહાર છે. અમીન ખતીબની કાર્યવાહી હેરાન કરનારી નથી. સંદીપ ફ્રાન્સિસનું એડિટિંગ ક્રિસ્પર હોઈ શકે. 142-મિનિટ લાંબી ફિલ્મ 15-20 મિનિટ ઓછી હોવી જોઈએ.

એકંદરે, DRISHYAM 2 એ ન્યાયી સિક્વલ છે અને એ આપે છે પૈસા-વસૂલ પ્રદર્શન, સ્ક્રિપ્ટ અને અભિવાદન લાયક ક્લાઇમેક્સ માટે આભારનો અનુભવ કરો. બૉક્સ ઑફિસ પર, વિજય સલગાંવકરના જીવનમાં આગળ શું થાય છે તે જાણવાની દર્શકોમાં જબરદસ્ત અપેક્ષાને કારણે તે ડબલ ડિજિટમાં ખુલવાની ક્ષમતા ધરાવે છે. હકીકતમાં, રૂ. 100 કરોડની ક્લબની શક્યતા નકારી શકાય તેમ નથી. ભલામણ કરેલ!

[ad_2]

Source link

Leave a Comment